• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

SCAM Facebook: Victor Phan 0071000658732 ( PHAN THI QUYNH NHU ) quịt 200$

AutoEX

Senior
Verified
Reactions
904
MR
0.516
Chat with me via Skype
sao bạn ko mua về ví mình, rồi chuyển cho người khác? mà điền trực tiếp? ---> tiet kiem chi phí exchange, vì các ông ăn rate vkl. và tui từng mất $3000 LR vì giữ tiền trong ví của mình nên ko bao giờ xài ví tiền ảo ngoại trừ bitcoin ra nữa.

tức là phải tin tưởng người nhận? đã nói đã từng mua nhiều lần (lần đầu tất nhiên ít) và rồi tất nhiên tin tưởng, xong nó bảo vã quá rồi quyết định scam, ăn *** thôi.

Mà theo bạn cung cấp thì chỉ có chát ICQ mà bạn chuyển 200$ thì quá vô lý! --> $200 mà vô lý vậy biết tui chuyển tổng cộng gần $1000 chắc còn vô lý hơn, giải thích cũng như ko

ko có thông tin lại Vô lý tiếp --> sự thật là thế. mua thông qua sự tin tưởng
Nghe tới LR ==> cụ này chắc thánh UG hồi xưa đây
ko dám nghe DT , cũng ko dám public thông tin!
==> chắc liên quan cào cào, châu chấu! VLK thật :)

DaoDung2008

Hero
Hot Boy
Reactions
1,425
MR
0.038
Chat with me via Yahoo Messenger Follow me on Facebook X.com
Cái này có chỗ nào confirm rằng bác @AutoEX nói là sẽ nhận tiền refund qua thằng kia không...hay chỉ mới một phía từ bạn @vegettooo ..
Còn bình thường khi có giao dịch như thế này, bạn @vegettooo đọc bất kì tài khoản nào dù không phải của bạn. khi Ex chuyển tiền rồi bạn cũng phải trả cho người ta.. Vì đó là giao dịch giữa Ex và bạn.

sao bạn ko mua về ví mình, rồi chuyển cho người khác? mà điền trực tiếp? ---> tiet kiem chi phí exchange, vì các ông ăn rate vkl. và tui từng mất $3000 LR vì giữ tiền trong ví của mình nên ko bao giờ xài ví tiền ảo ngoại trừ bitcoin ra nữa.

tức là phải tin tưởng người nhận? đã nói đã từng mua nhiều lần (lần đầu tất nhiên ít) và rồi tất nhiên tin tưởng, xong nó bảo vã quá rồi quyết định scam, ăn *** thôi.

Mà theo bạn cung cấp thì chỉ có chát ICQ mà bạn chuyển 200$ thì quá vô lý! --> $200 mà vô lý vậy biết tui chuyển tổng cộng gần $1000 chắc còn vô lý hơn, giải thích cũng như ko

ko có thông tin lại Vô lý tiếp --> sự thật là thế. mua thông qua sự tin tưởng
nói vậy là bạn không trả tiền, cũng ko trả lại PM đúng ko?và bạn chấp nhận bị report số tiền 200 PM?

Xác nhận cho mình để mình làm bước tiếp theo?!

wilrik

Newbie
Reactions
44
MR
0.000
Mình góp gió vài câu, lỗi của ông ex nếu như ông kia nói là thật thì EX chẳng có quyền gì mà kêu người kia phải rf tiền lại cả, ai bảo ẩu làm gì, giờ chỉ cần mod check log chat ông veget kia là xong, nếu log chat là thật thì Close là vừa, ai kêu sup ẩu send tiền làm chi, người ta cần PM nên vào site ông mua PM để send thẳng đến 1 ví nào đó, ai kêu bên ông ẩu làm gì send 2 lần rồi mất tiền đi ra ăn vạ, như vậy ko đẹp rồi
Lở đâu cái người mà nhận 200$ kia là bạn bè gì cái ông ex thì sao và ông tự biên tự diễn send $ 2 lần để ăn vạ thì sao
hihi nick mình vừa tạo hồi khuya nên chấp nhận ăn gạch là clone để bênh bác bị rp :P

Reactions
217
MR
0.105
Chat with me via Skype
Lát sau bên exchange lại kiu send double $200 (cho thèn kia, ko phải tui), nên đòi refund (bắt đầu nhức đầu)

:cool::cool::cool::cool:

vegettooo

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Nghe tới LR ==> cụ này chắc thánh UG hồi xưa đây
ko dám nghe DT , cũng ko dám public thông tin!
==> chắc liên quan cào cào, châu chấu! VLK thật :)
tui chơi LR từ xưa rồi nên ug hay châu chấu gì cũng biết nhé, mà biết ko có nghĩa là mình dính tới tụi này hay chơi cái này. Còn nếu ông nói tui thánh gì đó thì tui cũng có thể nói ông đc.

trước giờ xài tiền ảo mua gift code này nọ để bán lại thôi, lâu lâu dính phốt vài k là chuyện thường vì hàng mình mua cũng chả có nnguồ góc tốt đẹp gì, bị block acc hay mất tiền quài nên quen rồi. đã cố gắng giải thích rồi, và cũng cố giúp ông lấy lại tiền, chả có nghĩa vụ cao cả gì phải móc tiền túi trả lại ông vì tui cũng là người bi hại.

tui chơi LR từ xưa rồi nên ug hay châu chấu gì cũng biết nhé, mà biết ko có nghĩa là mình dính tới tụi này hay chơi cái này. Còn nếu ông nói tui thánh gì đó thì tui cũng có thể nói ông đc.

trước giờ xài tiền ảo mua gift code này nọ để bán lại thôi, lâu lâu dính phốt vài k là chuyện thường vì hàng mình mua cũng chả có nnguồ góc tốt đẹp gì, bị block acc hay mất tiền quài nên quen rồi. đã cố gắng giải thích rồi, và cũng cố giúp ông lấy lại tiền, chả có nghĩa vụ cao cả gì phải móc tiền túi trả lại ông vì tui cũng là người bi hại.
Bắt đầu report 1000 4rum!

tranodoi24

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
nó chơi CC hay cái gì là quyền của nó , việc của ông là ex thì ông làm ex , ông chuyển nhầm là lỗi của ông . Do ông quản lý không được thì ông phải chịu . Báo nó nó trả tiền thì tốt , ko trả cũng phải chịu . Sao lại bảo nó scam.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,010
176,505
Latest member
zbetpoker

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week