Ask Facebook toàn bắt verify phone, giúp mình với!!

Links

Junior
Reactions
115
MR
0.001
2 Hôm trước mình reg FB vẫn bình thường, xui xui mới bắt vẻify 1 lần.
Hôm wa cài lại win + firefox 11, tự nhiên reg cả chục lần lần nào cũng bắt verify phone.

Mình đã thử đủ mọi cách, cài lại firefox bản trước đó, cài google chrome, nâng cấp ie9, vẫn ko đc. Mỗi lần reg lại mình đều change ip, nhưng xem như 10/10, ko đc 1 acc nào cả. Thử lấy mấy acc facebook trước đây đăng nhập lại nó cũng bắt verify phone..

Nói chung là mình chịu thua ko biết tại sao nữa. Trong 4rum các cậu có ai bị vậy ko, hay vẫn reg bình thường, và có cách nào khắc phục share mình với. Thanks mọi ng nhìu!!

daikin013

Hero
Verified
Reactions
2,459
MR
0.071
$350.00
Chat with me via Skype
mình có cái FB giờ cứ vào là nó bắt verify fone hoặc nhận diện bạn bè, mà bạn bè mình bỏ qua rồi, giờ chỉ còn mỗi cách fone, khổ nỗi điền đúng sdt mà chả bao giờ nó gửi code về. có pro nào biết còn cách nào ko. thanks

Tắt cho mình cái ultrasurf lúc tạo account đi thì không cần verify. Dùng đúng ip việt nam tạo acc thì dùng bình thường :binhsua06:

hjx tớ ko dùng ultra, lúc đk bằng ip thật, lúc change cả chục kon socks, lúc clear cookies + restart modem, vẫn bắt verify.. hiện tại cậu vẫn reg bình thường ak?

ghidanh

Senior
Reactions
115
MR
0.000
Call me! Call me!
Reg thì đúng là bt thật
Một mình mình có thể reg đc 5acc fb 1 days
và nhiều ng khác cũng có thể làm đc hơn thế
Mình nghĩ cậu nên very 1 cái là xong
:D

kingpronew

Hero
Reactions
516
MR
0.004
Ko có cách nào hết đâu bạn . Chỉ có cách hạn chế là dùng sock change ip liên tục , hotmail để reg . Ai mà có cách vượt 100 % tui bái sư phụ :D

chipcoi2005

Junior
Reactions
20
MR
0.000
2 Hôm trước mình reg FB vẫn bình thường, xui xui mới bắt vẻify 1 lần.
Hôm wa cài lại win + firefox 11, tự nhiên reg cả chục lần lần nào cũng bắt verify phone.

Mình đã thử đủ mọi cách, cài lại firefox bản trước đó, cài google chrome, nâng cấp ie9, vẫn ko đc. Mỗi lần reg lại mình đều change ip, nhưng xem như 10/10, ko đc 1 acc nào cả. Thử lấy mấy acc facebook trước đây đăng nhập lại nó cũng bắt verify phone..

Nói chung là mình chịu thua ko biết tại sao nữa. Trong 4rum các cậu có ai bị vậy ko, hay vẫn reg bình thường, và có cách nào khắc phục share mình với. Thanks mọi ng nhìu!!
up phu ban neeeeeeeeeeeeeee

---------- Post added at 04:10 AM ---------- Previous post was at 04:09 AM ----------

lúc tối reg nó cũng bắt vẻi phone.điền mà mãi chẳng thấy code sms đâu.ko hiểu

ghgggggggggggggggggggggggggggg

gomcash

Newbie
Reactions
289
MR
0.000
dùng 5 sock thì có lúc reg đc có lúc ko reg đc luôn chắc nó chặn = đầu ip :((. lúc này of fb ngon mà vào làm ko đc :((

makemn1991

Junior
Reactions
43
MR
0.000
mình có cái FB giờ cứ vào là nó bắt verify fone hoặc nhận diện bạn bè, mà bạn bè mình bỏ qua rồi, giờ chỉ còn mỗi cách fone, khổ nỗi điền đúng sdt mà chả bao giờ nó gửi code về. có pro nào biết còn cách nào ko. thanks
Cái này là do bạn đăng nhập bằng IP có địa chỉ khác với lúc đăng ký hoặc sử dụng thường ngày, nó sợ bạn hack acc đó thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,798
176,243
Latest member
sarahn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week