Exness đòn bẩy 1:2000, bid/ask từ 0.3, bonus tới 50%,rebate cao, nộp rút tiền cực nhanh.

Status
Not open for further replies.
Khi mới nạp lần đầu cho tk các bạn sẽ dc bonus 13%, sau đó tỷ lệ bonus dc tính = Aggregate trading volume/net deposit (V/ND), tức là bạn trade càng nhiều thì tỷ lệ bonus các lần tiếp theo của bạn càng cao. bạn vào tk kích chọn mục bonus sẽ thấy mức độ bonus hiện tại của bạn, nếu TỶ LỆ V/ND >8 bạn sẽ dc bonus 55%.

1 sàn 5 số 1 sàn 4 số đấy bác. :)) e chơi chưa bg thấy nó quét sl

xin hoỉ nếu chới sàn này lẹnh qua đêm nó tính swap thế nào,và account mini có chơi gold đc ko?

xin hoỉ nếu chới sàn này lẹnh qua đêm nó tính swap thế nào,và account mini có chơi gold đc ko?

- Về swap thì có nhưng không đáng kể, nhiều lệnh thấy swap lại được cộng thêm tiền.
- Account mini có vàng (riêng account cent là không có).

Thân mến,

Swap dc tính 1 lot = 2$, lệnh buy thì dc cộng $ ít hơn trừ $ lệnh sell. Mình ko để ý kĩ nhưng tầm đó, 2$ cho 1 lot đấy.

Muốn trade gold ở acc mini thì dep ít nhất là bao nhiêu vậy dieuphailamduoc? Tính thành pip là bao nhiêu pip? Hihi tui mới nghía qua forex hum qua thôi, muốn tìm hiểu một chút.

Muốn trade gold ở acc mini thì dep ít nhất là bao nhiêu vậy dieuphailamduoc? Tính thành pip là bao nhiêu pip? Hihi tui mới nghía qua forex hum qua thôi, muốn tìm hiểu một chút.

Sorry, mấy hôm nay bận làm cái lv quá!
Acc mini thì từ 10$ - 5000$. Trung bình bạn mới chơi thì mở tầm 30-50$ trước.
Lucky!

Up lên tiếp cho bác đây. Em chưa chơi forex bao giờ
Sàn này có cho chơi demo không vậy bác (em không biết nên có gì bác hướng dẫn em, xin bác đừng bực mình khi em vào topic của bác hỏi như vậy)

Up lên tiếp cho bác đây. Em chưa chơi forex bao giờ
Sàn này có cho chơi demo không vậy bác (em không biết nên có gì bác hướng dẫn em, xin bác đừng bực mình khi em vào topic của bác hỏi như vậy)

Hi bạn! :p. Lúc mới chơi ai cũng có những câu hỏi ban đầu mà nên bạn không phải ngại!

Để mở Demo có 2 cách:
- Cách 1: Tải phẩn mềm về và vào File -> Open an Account và điền các thông tin về tên, số đt, số tiền demo muốn mở .....
- Cách 2: Bạn đăng ký mở tài khoản Demo trên trang web.

Có gì không hiểu bạn pm nick tớ, mình hay online buổi tối và trưa.

Chúc ngày mới vui vẻ.

Mình đã tạo tài khoản demo và chơi khoảng 1 2 tuần thấy ok rồi nhưng mình còn 1 số thắc mắc sau:
Mình nhớ là tạo tài khoản demo với đòn bẩy 1:2000 thì lúc đánh 0.01 lot thì 1$ vàng thì đc 1$ vậy đòn bẩy có đúng không?
Giờ mình muốn tạo tài khoản thật để chơi khi bấm vào đòn bẩy 1:2000 thì nó bảo nguy hiểm và cần người có kinh nghiệm với đòn bẩy cao này. Vậy mình nên chọn đòn bẩy như nào cho hợp lý vậy.
Định bỏ 10 WMZ vào thử tí .
Không biết tài khoản mini có thể chơi vàng và dầu không nhỉ?
Thks!

Last edited by a moderator:
À mình hỏi thêm đó là , thấy có các cuộc thi cho các tài khoản trial vậy thì khi thắng sẽ có tiền và tài khoản đó là 1 tài khoản thật đúng không nhỉ?
Muốn tham gia các cuộc thi đó nhưng nó bắt phải verify mệt vl

À mình hỏi thêm đó là , thấy có các cuộc thi cho các tài khoản trial vậy thì khi thắng sẽ có tiền và tài khoản đó là 1 tài khoản thật đúng không nhỉ?
Muốn tham gia các cuộc thi đó nhưng nó bắt phải verify mệt vl

Đúng bạn ah!
Các broker hay có các cuộc thi cho tài khoản trial và giải thưởng nhận được là tiền thật.

Mình đã tạo tài khoản demo và chơi khoảng 1 2 tuần thấy ok rồi nhưng mình còn 1 số thắc mắc sau:
Mình nhớ là tạo tài khoản demo với đòn bẩy 1:2000 thì lúc đánh 0.01 lot thì 1$ vàng thì đc 1$ vậy đòn bẩy có đúng không?
Giờ mình muốn tạo tài khoản thật để chơi khi bấm vào đòn bẩy 1:2000 thì nó bảo nguy hiểm và cần người có kinh nghiệm với đòn bẩy cao này. Vậy mình nên chọn đòn bẩy như nào cho hợp lý vậy.
Định bỏ 10 WMZ vào thử tí .
Không biết tài khoản mini có thể chơi vàng và dầu không nhỉ?
Thks!

Mình trả lời bạn nhé!

1. Đòn bẩy cảng cao thì bạn có thể mua bán khối lượng tối đa lớn hơn.
vd: bạn chọn đòn bầy 1:1000, trong tài khoản bạn có 100$ => giả sử bạn mua bán tối đa chỉ được 0.1 lot vàng chẳng hạn. Nhưng với đòn bẩy 1:2000 khi đó bạn sẽ có thể mua tối đa được 0.2 lot vàng (gấp 2 lần so với đòn bẩy 1:1000)

2. Khi bạn đánh vàng, bạn hiểu đơn giản là, số tiền được và mất sẽ như sau: Khối lượng * số $ biến động * 100.
Vd: Bạn đánh 0.01 lót vàng => Khi giá biến động 1$ thì bạn sẽ âm (dương) là: 0.01 * 1 * 100 = 1$.
bạn đánh 0.1lot, giá biến động 5$ thì kết quả sẽ là : 0.1 * 5 * 100 = 50$

3. Đòn bảy càng cao thì chỉ thuận lợi cho những người có khả năng bắt đỉnh bắt đáy tốt khi đó họ hay đánh full tài khoản. Với những người mới chơi thì đòn bẩy tầm 1: 200 -> 1: 500 thì hơn.
vd: Bạn giao dịch vàng giá đang là 1750, với người có kinh nghiệm bắt đỉnh đáy họ đánh full tài khoản (1:2000) và khi đó tk chịu được tầm 5$ là cháy. Nhưng vì bạn chưa có kinh nghiệm, nên bạn chọn 1:1000, khi đó tài khoản bạn chịu được tầm 10$ mới cháy. Còn thực ra bạn chọn 1:2000 nhưng mà chỉ đánh với mức nhỏ thì nó cũng không khác gì so với đòn bảy khác cả.

4. Tài khoản Mini có giao dịch dầu, nhưng đòn bảy với dầu là nhỏ, do đo phải tầm >50$ mới đặt được lệnh dầu 0.01lot hay sao ấy. Về dầu thì mỗi tháng đáo hạn 1 lần vào ngày 20 hàng tháng thì phải, và mỗi lần đáo hạn nó lại thay đổi ký hiệu.
vd: ký hiệu dầu là : CLG3, CLF3, .... Hiện tại là CLF3.

Có gì bạn cứ pm, onlline mình trả lời bạn.
Chúc cuối tuần vui vẻ!

Đúng bạn ah!
Các broker hay có các cuộc thi cho tài khoản trial và giải thưởng nhận được là tiền thật.
Vậy giờ mình phải verify thì mới tham gia đc đúng không?
Cậu đã verify cái này chưa?
Thứ 6 là mọi người cắt lệnh hết hả?
Còn 3 lệnh vẫn chưa dính SL :)

À mình vừa dep 10 WMZ vào nhưng hình như đòn bẩy có 1:100 , mình ko thay đổi đc hả cậu?

Last edited by a moderator:
hi bạn!

Mình trả lời bạn như sau:

a. Về cuộc thi

• Mình chưa tham gia lần nào vì phải nói là nó khá là khó, bình thường các tài khoản tham gia đến kết thúc cuộc thi (tầm 1 tháng) thường nhân gấp vài hoặc vài chục lần tài khoản. Vì nếu như chỉ gấp 4, 6,10 ... thì nhiều người làm được và nhiều cách lách luật.
  • Theo mình biết thì bạn chỉ cần mở tài khoản trial và sau đó login vào tài khoản trên web và nhấn vào mục tham gia là Ok, khi bạn thắng muốn rút tiền bạn cần verify lại CMTND hay Passport .. và 1 loại giấy tờ như giấy tài khoản ngân hàng ... các thông tin này cần đúng họ tên, ngày tháng năm sinh, quên quán .. là bạn có thể rút về.

b. Thứ 6 mọi lệnh không cắt nhưng nó họ đòn bảy về 1: 200 ( Sau 12h ở VN thì phải, mình không nhớ chính xác lắm).

c. Về thay đổi đòn bảy: Bạn login vào web và sau đó vào mục Main(chính) và đến mục dòn bảy bạn chọn Change (Thay Đổi) và thay đổi thành cái bạn thích

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,997
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week