Exness đòn bẩy 1:2000, bid/ask từ 0.3, bonus tới 50%,rebate cao, nộp rút tiền cực nhanh.

Status
Not open for further replies.
mình đang chơi trên sàn Exness nhưng mình bắt đầu thấy sàn này có 1 số nhược điểm, bộc lộ rõ nhất vào ngày thứ 6. Tỉ lệ đòn bẩy sẽ không phải là 1:2000 nữa đâu, và khi có tin, muốn thanh lí lệnh cực khó. Hiện nay công ty mình đang liên kết với sàn ỉonfx.com. Sàn này khắc phục được mọi nhược điểm của sàn exness, do đó tỉ lệ thắng cao hơn.

mình đang chơi trên sàn Exness nhưng mình bắt đầu thấy sàn này có 1 số nhược điểm, bộc lộ rõ nhất vào ngày thứ 6. Tỉ lệ đòn bẩy sẽ không phải là 1:2000 nữa đâu, và khi có tin, muốn thanh lí lệnh cực khó. Hiện nay công ty mình đang liên kết với sàn ỉonfx.com. Sàn này khắc phục được mọi nhược điểm của sàn exness, do đó tỉ lệ thắng cao hơn.
Đòn bẩy cao nhanh cháy nhanh chết.

Cái gì cũng có 2 mặt phụ thuộc vào người chơi là chính.

- Bắt đáy đỉnh chuẩn thì đòn bảy cao lại là vấn đề quan tâm
- Lướt sóng ngày, ngày vào nhiều lệnh thì bid/ask nhỏ là vấn đề chính
- Mới tham gia thì tiền tối thiểu deposit được quan tâm chủ yếu(Iron hình như phải từ 500$ trở lên)
- 80% các sản trong và ngoài nước khó vào lệnh lúc thị trường biến động mạnh, nếu mà dễ vào lệnh thì bid/ask thường khá cao (muốn dễ vào lệnh thì tick chọn cái cho phép dung sai bao nhiêu pip là ok)

Sự lựa chọn sao cho phù hơp không có quy tắc chung, biết và chọn cho mình cái phù hợp nhất là tốt hơn cả.
Điều quan trọng nhất vẫn là kết quả + mới quan trọng nhất.

Lucky !

mình đồng ý với bạn dieuphailamduoc. Sàn IRON đúng là phải từ 500$ trờ lên mới được mở tài khoản. Nhưng giám đốc bên công ty mình mới đàm phán được với bên đó và họ đồng ý cho mở tài khoản 50$. Sàn IRON xuất phát từ quê hương gốc của EXNESS, độ chiến thắng cao hơn do khắc phục được nhược điểm Exness.

exness còn bonus không vậy anh em? không biết làm sao để được bonus vậy nhỉ :( thanks

Còn bạn ah, bình thường thì đăng ký đến đoạn cuối chọn loại bonus là OK, mình vào xem thì vẫn có bonus từ 13% -55%, chắc chắn thì bạn pm mình.

Mình tạo demo thử ở sàn này mà sao không thấy vàng nhỉ? Toàn ngoại tệ , ai biết chỉ mình với !
Thanks

Mình tạo demo thử ở sàn này mà sao không thấy vàng nhỉ? Toàn ngoại tệ , ai biết chỉ mình với !
Thanks

Có 2 khả năng xảy ra.

Khả năng 1: Bạn tạo tài khoản dạng Cent (<10$) thì sẽ không có vàng, dầu ...
Khả năng 2: các sàn trong nước hay ký hiệu vàng là "gold" nhưng bên exness là "XAUUSDm"

Có gì pm tớ.

Đã thấy vàng rồi cậu!
Mà sàn này tạo tài khoản theo link cậu là đc bonus à cậu?
Định bỏ ít vào chơi , đang thử vài chiến lược :)
Nó còn có mức SL khi hệ thống lỗi đọc hơi khó hiểu

Có 2 khả năng xảy ra.

Khả năng 1: Bạn tạo tài khoản dạng Cent (<10$) thì sẽ không có vàng, dầu ...
Khả năng 2: các sàn trong nước hay ký hiệu vàng là "gold" nhưng bên exness là "XAUUSDm"

Có gì pm tớ.

vào đâu để thấy vàng vậy bạn :(

với cho mình hỏi là khi rút $ về thì có bị tính phí gì hok bạn :(

vào đâu để thấy vàng vậy bạn :(

với cho mình hỏi là khi rút $ về thì có bị tính phí gì hok bạn :(

Vào khung Market Wacth, click phải chuộc trong khung đó, chọn symbols, sau đó kiếm XAUUSD, chọn nó rồi bấm show

Có ai tham gia mấy cuộc thi trên sàn này chưa nhỉ?
Mình mở tài khoản nhưng không nhận đc SMS,không biết có sao không các bạn nhỉ?
Cho hỏi dầu trong sàn này kí hiệu là gì? Tìm trên site không thấy

Sàn này có auto quét stop loss nè . Hôm bữa mình mở một lệnh ở 2 brokers khác nhau với cùng 1 stop loss nhưng giá còn cách stop loss hơn 10 pips nhưng chỉ mỗi exness là dính stop loss . Sàn fxpro vẫn còn nguyên . Mình đã rút hết tiền và tự hứa là không bao giờ quay lại sàn này nữa .

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,000
173,061
Latest member
guongled

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week