SCAM exincome - 1 site uy tín - domain 4 năm ( rb 60%)

Status
Not open for further replies.
scam rùi còn invest cho nữa trời .. mắc kẹt cả trăm $ trong ấy rùi:binhsua46: :binhsua32:

mấy bác xài AP thì refund đi. Mình cũng đang kẹt 22$. Mình từng refund thành công được 44$ từ thằng eu-bux, không biết lần này được không

hehe có tí $ muốn làm nhưng nó live lâu rồi sắp die thui hem chơi

B1 : bạn vào www.alertpay.com sau đó nhấn vào Contact ( góc trái màn hình đó ).
B2: Nhấn vào Send us support ticket.
B3: chọn vào ô Trấnction Dispute - nhấn next.
Name (Full name on account) : tên lúc bạn đăng ký ( không nhớ thì phần prolife xem lại)
Email (AlertPay login email) : mail đăng nhập của bạn
Method of Payment : chọn Payment from AlertPay Balance ( mặc định )
Type of Purchase : cái này mình ko rành chọn Service ( mặc định )
Merchant/Recipient Email : email thằng bán cam. ở đây là [email protected] ( muốn xem thông tin giao dịch thì ờ phần Recent Activity, nhấn vào Completed )
Merchant Website URL : địa chỉ site scam ở đây là www.exincome.com
Reference Number(s): số giao dịch ( muốn xem số giao dịch thì ờ phần Recent Activity, nhấn vào Completed )
Transaction completed less than 30 days? : Có phải giao dịch dưới 30 ngày, chọn yes hoặc no tùy mỗi người.
Have you attempted to resolve this issue with the merchant directly? : bạn có cố gắng giải quyết trực tiếp với thằng bán cam ( chọn no )
I understand it can take up to 30 days to complete the investigation? I will not submit multiple tickets regarding this same dispute. : Tôi hiểu rằng sẽ mất 30 để hoàn tất việc điều tra. Tôi sẽ không gửi nhiều ticket về giao dịch này ( chọn yes nhưng gửi thêm 2,3 cái cũng chẳng sao )
Subject: tiêu đề ( cái này tự bạn viết, không giỏi tiếng anh thì nhờ người khác viết dùm )
Ô trống lớn phía dưới bạn ghi lý do mở tranh chấp....vv ( Đòi lại được tiền là nhờ khả năng tiếng anh của bạn)
Upload File(s) : Upload hình nếu có bằng chứng nó scam bạn. ( không có cũng được )
Verify Submission : nhập mã xác nhận.
Nhấn Submit
Vậy là xong, nhớ là theo dõi hộp thư thường xuyên vì Ap sẽ gửi lại cho bạn 1 mail xác nhận rằng thằng bán cam chưa trả tiền cho bạn, lúc này sẽ phải gửi thêm 1 ticket cho nó. Nếu thuận lợi bạn sẽ nhận lại tiền ( khoảng 30 ngày có thể hơn ) không thì dành ăn cam của nó vậy ( em còn gà mấy pro chém nhẹ tay )

Last edited by a moderator:
:) Đen wá nó scam đúng ngày thứ 5, vừa có xiền chưa kịp rút ... :) ... Toi :(

B1 : bạn vào www.alertpay.com sau đó nhấn vào Contact ( góc trái màn hình đó ).
B2: Nhấn vào Send us support ticket.
em còn gà mấy pro chém nhẹ tay )

Cảm ơn nhiều. Mình đã viết 1 cái mesg khá dài , đầy đủ bằng chứng, hy vọng lấy lại đc sẽ hậu tạ bạn chầu coffee

cho cái tick lên SCAM đi mod, mua chi cái domain 4 năm mới có hơn trăm ngày đã chạy, đúng là chúi thiệt

---------- Post added at 09:38 PM ---------- Previous post was at 09:35 PM ----------

Cảm ơn nhiều. Mình đã viết 1 cái mesg khá dài , đầy đủ bằng chứng, hy vọng lấy lại đc sẽ hậu tạ bạn chầu coffee
og còn lưu cái message đó hông ? share cho mọi ng` tham khảo với, tại ngoại ngữ hơi tệ :( , nữa lấy cái ý đó mà ticket, có gì pm hay reply đây luôn cũng đc

cho cái tick lên SCAM đi mod, mua chi cái domain 4 năm mới có hơn trăm ngày đã chạy, đúng là chúi thiệt

---------- Post added at 09:38 PM ---------- Previous post was at 09:35 PM ----------

og còn lưu cái message đó hông ? share cho mọi ng` tham khảo với, tại ngoại ngữ hơi tệ :( , nữa lấy cái ý đó mà ticket, có gì pm hay reply đây luôn cũng đc

Mình ngoại ngữ cũng tầm trung thôi..... Nhưng cũng đã giao dịch vs tụi nước ngoài khá nhìu.....Mình hok có save lại..... Bạn nghĩ sao thì cứ viết vậy.....ko cần đúng ngữ pháp.... viết giống văn nói.... nhưng đúng thì là ok......

đang định tham gia kiếm chút $ mà nó lại scam, chán thật

HY VỌNG LÀ ĐC!!!! Vốn liếng nằm trong đó cả
Hello,

Thank you for contacting AlertPay's Resolutions department.

We have received your dispute and have begun our investigation. Due to a number of complaints we have received in reference to this seller and an unusually high volume of disputes, the resolution process is taking longer than expected. Please allow our administrative team some time to resolve this issue. We thank you in advance for your patience.

Rest assured that we will do everything in our power to reach a favorable resolution for your dispute.

Regards,
----------------------------------
Thank you for choosing AlertPay! If you have any additional questions, don't forget to consult our FAQs at https://helpdesk.alertpay.com/

Resolutions Team
www.alertpay.com
"My Way to Pay"

Ticket Details
===================
Ticket ID: KHA-298317
Department: LP - Pending Resolution
Status: Escalated

chúc bác thành công

mất 10$ với nó
chán thật

---------- Post added at 01:49 PM ---------- Previous post was at 01:49 PM ----------

mất 10$ với nó
chán thật

mình cũng nhận được thư giống bạn, nhiều người mở tranh chấp với thằng này quá nên có lẽ sẽ lâu đây. Aj xài Ap cứ mở tranh chấp cho nó limit lun cái tài khoản của thằng exincome đi để nó khỏi lừa người khác

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,669
170,771
Latest member
longnguyenthanh1
Back
Top Bottom