• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Waiting for Answer Exchange santienao không thanh toán tiền

Status
Not open for further replies.

hoangca

Senior
Reactions
123
MR
0.000
tôi và 1 số mem mmo4me khác bán wmz qua site auto, z đã send mà không nhận được tiền. Trong khi đó exchange vẫn đều đặn up bài. Đề nghị admin xem xét.

tôi và 1 số mem mmo4me khác bán wmz qua site auto, z đã send mà không nhận được tiền. Trong khi đó exchange vẫn đều đặn up bài. Đề nghị admin xem xét.
Có info, hottell đó. Gọi coi

Xem xét gì h cậu? Khi nào có proof thì mới có thể xử lý nhé!

Đề nghị admin giải quyết gấp, đã có 1 số giao dịch không được thanh toán.

Đề nghị các admin vào cuộc gấp, trên site đang có rất nhiều gd mua vào wmz mà chưa chắc đã được thanh toán.

từ từ nào đồng chí :3 nói nhiều quá thành spam đấy :oops::oops::oops:

site bác này vốn có vấn đề, sao lại giao dịch chứ :confused:

site này nổi tiếng quá rồi, lao đầu vào làm gì rồi la hét. :oops::oops::oops:

Mình xin lỗi đã hoàn thành gd muộn cho bạn, bạn call mình lúc 4h sáng liên tục, lúc đó mình cũng cần chợp mắt tí chứ bạn :(

Đây là sms site mình đã chuyển tiền cho bạn :(

site bác này vốn có vấn đề, sao lại giao dịch chứ :confused:
site này nổi tiếng quá rồi, lao đầu vào làm gì rồi la hét. :oops::oops::oops:
Các bạn vui lòng nói có dẫn chứng nhé. Đừng phán bậy bạ để mọi người hiểu lầm, ảnh hưởng uy tín người khác.

Các bạn vui lòng nói có dẫn chứng nhé. Đừng phán bậy bạ để mọi người hiểu lầm, ảnh hưởng uy tín người khác.
thì em nói site nổi tiếng thôi (nổi tiếng thì khó tiếp cận và họ bận rộn khó contact được)...có gì đâu mà ảnh hưởng nhỉ, còn dẫn chứng thì tự biết đi, không thì pm cuibap và anh Dương ấy.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,910
170,985
Latest member
storemam
Back
Top Bottom