Exchange Payza - Perfect Money - OKPAY- EgoPay - Paxum-C gold 2013

vãi cậu quá
làm mất mẹ nó 13.50$:p
không lo đâu làm sao mất rễ thế được! uy tín cả web của nó chứ đâu phải đơn giản vậy!

mình cũng nghĩ cái này ko ổn
thế ví dụ bán cho nó 200$
nó gửi tiền xong
mình đòi lại tiền nó chết mẹ nó ah:p:eek::eek::eek::eek::cool:

đòi thì mình chưa thử! nhưng chắc chắn nó cũng phải tính điều này rồi chứ!

proof of exchange payza to PM.jpg
proof of PM exchange.jpg

Theo yêu cầu các bạn mình chiều nay đã làm chuột bạch rồi nói chung là tốt exchange xong khoảng 05 phút là có tiền PM liền, tài khoản payza đã ver
Mình up proof cho các bạn xem nhớ like mình nhé vì đã hy sinh thử dùm các bạn web exchange này
Đầy là proof của mình

View attachment 24987View attachment 24988
Theo yêu cầu các bạn mình chiều nay đã làm chuột bạch rồi nói chung là tốt exchange xong khoảng 05 phút là có tiền PM liền, tài khoản payza đã ver
Mình up proof cho các bạn xem nhớ like mình nhé vì đã hy sinh thử dùm các bạn web exchange này
Đầy là proof của mình
ịch đã dc tui hàng 2 tiếng rùi nè chắc cậu giờ mới nhận dc ah

ịch đã dc tui hàng 2 tiếng rùi nè chắc cậu giờ mới nhận dc ah
vì trường hợp của bạn mà đêm không ngủ được ! theo mình thì bạn chịu khó chờ đến khi có người online xem sao nhé! qua một ngày mà không thấy tín hiệu gì thì post kết quả cho mọi người xem! có lẽ là do Payza dễ bị hold nên họ phải có người duyệt! Trong F.A.Q. của họ thì giao dịch có thể chậm tối đa 3 ngày!

Last edited:
ich me den bay gio van pending
ma trong payza thi hum qua gui phat compet luon me rui kieu nay mo tranh chap me no rui

Site này làm sao tồn tại nổi nếu gặp mấy pro chơi ex xong rùi mở dis với lý do acc bị hack nhỉ................:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

ịch 1 ngày rùi mà vẫn chưa dc trả tiền thế mà kêu ****** bọn kia 3-5 phút dc thế cũng bó tay

ịch 1 ngày rùi mà vẫn chưa dc trả tiền thế mà kêu ****** bọn kia 3-5 phút dc thế cũng bó tay
cứ bình tĩnh chút coi nào! mình vẫn chưa thấy họ online mà!

stockwinner đăng ký theo link mình giới thiệu cái là ok luôn mà! bạn kiên nhẫn chờ thêm đến tối mà vẫn chưa nhận được tiền thì pm lại cho mọi người cùng biết nhé!

chắc họ chạy rùi
mình thì không nghĩ vậy! bạn chờ đến tối coi sao nhé! khi họ online có dòng Start Chat mầu đỏ thì Chat bảo họ kt nếu vẫn không được thì mình hãng đòi. Điều mình muốn ở bài viết này là cùng nhau kiểm chứng nếu là web uy tín thì sẽ tránh được nạn scam payza!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,380
172,482
Latest member
weishao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week