Other [Exchane PW=>LR]--> Bonus khủng Max 0.25$ LR (Từ 5h AM=>5h40 AM Mỗi Ngày)

Status
Not open for further replies.
2011.06.07 00:48:43 2790939810 u7462606 $9.75
lr: U4990811

=>ok! thanks bạn rất nhiều nhé!

---------- Post added at 06:08 AM ---------- Previous post was at 05:52 AM ----------

Thông Báo: hiện tại đã EX PW => LR (thanh toán EX + bonus cho các bạn lần 1 vào tầm 10h=>12h AM nha) thanks các bạn đã ủng hộ

=> hôm nay có lẽ sẽ có thêm nhiều lần get nè, các bạn đón xem nha

Hài thế, tối hôm qua gõ cạp xong ngủ quên luôn, ai dè đúng hôm mình ngủ quên thì nó chia nhiều đợt à? :))

2011.06.07 00:02:53
LR: U2540555
Thank bạn

=> 0.25$ đầu tiên hôm nay

---------- Post added at 10:45 AM ---------- Previous post was at 10:45 AM ----------

2011.06.07 00:02:52

u3098622

=> 0.25$ thứ 2 hôm nay

---------- Post added at 10:46 AM ---------- Previous post was at 10:45 AM ----------

2011.06.07 00:03:08
lr : U2875050

=> 0.25$ thứ 3 hôm nay

---------- Post added at 10:48 AM ---------- Previous post was at 10:46 AM ----------

U1229274 2011.06.07 00:03:09

=> 0.25$ thứ 4 hôm nay nào

=> các bạn khác 0.23$ nhé

---------- Post added at 11:01 AM ---------- Previous post was at 10:48 AM ----------

send cho mình 1 acc với nhé
yahoo mình là: namnv912.hjx0
hoặc mail: [email protected]
thanks

=> 09/06 anh cấp acc cho em nè, anh đang ở quê ko có điều kiện reg acc nè em ơi

---------- Post added at 11:07 AM ---------- Previous post was at 11:01 AM ----------

Hài thế, tối hôm qua gõ cạp xong ngủ quên luôn, ai dè đúng hôm mình ngủ quên thì nó chia nhiều đợt à? :))

=> hihi xem có đợt 2 lúc 2h ko nè caohanh

---------- Post added at 11:07 AM ---------- Previous post was at 11:07 AM ----------

sáng nay ko get đc gì hết bực ghê,chìu nay tầm mấy giờ có đợt 2 thế ae

=> có thể đợt 2 vào khoãng 2h chiều ấy bạn!

---------- Post added at 11:08 AM ---------- Previous post was at 11:07 AM ----------

Thông Báo: đã bonus + sent EX hết cho các bạn ở MMO rồi nhé, thanks all!!!!!!!!!

Acc die tiếp :|.

10h tối qua cứ tưởng đã qua khỏi việc càng quét acc ai dè đến 11h đêm lại bị ban chứ

---------- Post added at 03:45 PM ---------- Previous post was at 03:45 PM ----------

Thông Báo: hiện tại trang paywebexchange đã hết LR, nên mình muốn hỗ trợ các bạn mức giá EX tốt nhất có thể các bạn tham khảo bảng giá EX mới nhé

Bảng giá EX mới hi vọng với thay đổi này các bạn sẽ hài lòng và tiếp tục ủng hộ nhé!

Last edited by a moderator:
Phuọnglam ơi, không phải acc phuonglam die, mà là tất cả 9 acc của mình tham gia ex với phuonglam đều die cả =)).
Còn 7 acc có tham gia get bonus nhưng không tham gia ex thì vẫn live :).

hết LR là không có bonus nữa hả pl

=>chỉ trang paywebexchange thôi bạn ah, nó hết LR lần 2 đó mà

---------- Post added at 04:37 PM ---------- Previous post was at 04:34 PM ----------

tự ex -> ko die
ex trung gian die acc liền =((

=>rất tự tin nhưng với những bạn get bonus thì bao h mới đủ min 25$ EX hả bạn, EX qua trung gian thì chưa chắc die như mình ex cả tuần nay rồi ấy, chỉ hôm nay mới bị thôi. 25$ tương đương 50 ngày get bonus cho những bạn get 1 acc thế thì .... bạn hiểu ý mình nói chứ, thanks bạn đã cho ý kiến nè, mai vào chém 1 phát xem die ko nè

---------- Post added at 04:44 PM ---------- Previous post was at 04:37 PM ----------

Phuọnglam ơi, không phải acc phuonglam die, mà là tất cả 9 acc của mình tham gia ex với phuonglam đều die cả =)).
Còn 7 acc có tham gia get bonus nhưng không tham gia ex thì vẫn live :).

=> cái thằng payweb chơi xấu quá, theo mình nó ban có dây chuyền ấy,acc của các cậu bị ban thì có lmối liên quan j tới acc mình nè, khi nghe thông tin acc của các cậu bị ban thì mình cũng lo và lo EX về ngay hết nè. đến tận 10h tối mình check acc vẫn live, thế mà đến 11h đêm có thông báo acc bị ban => acc này live hơn 1 tuần lý lịch trong sạch mà chả get bonus chả log 2 máy thế mà vẫn ban. có thể do nó phát hiện 1 số acc cheat và nó tra theo dây chuyền mà ban đó nè. nên theo mình thì đành bó tay với thằng này thôi anh em ah.
=> miễn sao cứ chiến theo ngày tiền vào túi thì ko lo nó ban nữa các bạn ah! ko lẽ ko cùng nhau EX mà phải đợi 50 ngày =25$ mới EX được hay sao nè(50 ngày đủ để nó ban hết tất cả các mem rồi ).

---------- Post added at 04:46 PM ---------- Previous post was at 04:44 PM ----------

với mức giá này hi vọng ngày mai sẽ có nhiều bạn cùng nhau góp sức

^
Thì từ lần đầu tiên phuonglam bị del acc là đã xác định người đứng ra mở dịch vụ này có nguy cơ bị del acc rất cao cho nên chỉ get và ex từ 5h đến 5h40 còn gì?
Nó thấy nhiều acc dồn tiền vào phuonglam nên nó nghĩ phuonglam cheat nên banned thôi, chứ trong sạch mấy nó cũng banned, như trường hợp anh Trung ấy.
Và những acc dồn tiền vào đương nhiên cũng bay theo. Thường acc của phuonglam bị ban trước rồi acc của mình mới bị banned sau -> nó nghĩ phuonglam cheat chứ nó không phải thấy mấy acc kia cheat rồi tra ra phuonglam mà ban.
Còn vụ live lâu, cái này chắc chỉ xảy ra trong tháng 5 thôi, nó thả lỏng cho chúng ta tha hồi tung hoành, còn giờ thì nó có nhã hứng ban hàng loạt rồi đó.
Nhưng mà chả sao, chúng ta chai mặt mà, lập acc khác chiến tiếp :), bị ban mặc kệ.
Suy nghĩ: Ai muốn gom tiền nhiều nhiều chút xíu rồi mới ex thì điều kiện là trước đó chưa hề ex lần nào, sau khi có kha khá tiền và ex thành công với 1 mem trong forum thì xem như acc đó nằm trong diện tình nghi, từ lúc đó về sau đừng ôm nhiều $, đủ min ex thì ex ngay, hoặc là bỏ acc đó reg acc khác để có thể gom được nhiều $. Đó chỉ là suy nghĩ thôi, tuy nhiên cái này chưa kể đến trường hợp acc reg bị trùng ip với ai đó (vì fake ip mới reg được), cho nên acc vẫn có thể nằm trong diện tình nghi ngay từ ban đầu.

^
Thì từ lần đầu tiên phuonglam bị del acc là đã xác định người đứng ra mở dịch vụ này có nguy cơ bị del acc rất cao cho nên chỉ get và ex từ 5h đến 5h40 còn gì?
Nó thấy nhiều acc dồn tiền vào phuonglam nên nó nghĩ phuonglam cheat nên banned thôi, chứ trong sạch mấy nó cũng banned, như trường hợp anh Trung ấy.
Và những acc dồn tiền vào đương nhiên cũng bay theo. Thường acc của phuonglam bị ban trước rồi acc của mình mới bị banned sau -> nó nghĩ phuonglam cheat chứ nó không phải thấy mấy acc kia cheat rồi tra ra phuonglam mà ban.
Còn vụ live lâu, cái này chắc chỉ xảy ra trong tháng 5 thôi, nó thả lỏng cho chúng ta tha hồi tung hoành, còn giờ thì nó có nhã hứng ban hàng loạt rồi đó.
Nhưng mà chả sao, chúng ta chai mặt mà, lập acc khác chiến tiếp :), bị ban mặc kệ.
Suy nghĩ: Ai muốn gom tiền nhiều nhiều chút xíu rồi mới ex thì điều kiện là trước đó chưa hề ex lần nào, sau khi có kha khá tiền và ex thành công với 1 mem trong forum thì xem như acc đó nằm trong diện tình nghi, từ lúc đó về sau đừng ôm nhiều $, đủ min ex thì ex ngay, hoặc là bỏ acc đó reg acc khác để có thể gom được nhiều $. Đó chỉ là suy nghĩ thôi, tuy nhiên cái này chưa kể đến trường hợp acc reg bị trùng ip với ai đó (vì fake ip mới reg được), cho nên acc vẫn có thể nằm trong diện tình nghi ngay từ ban đầu.

=> chấm nhất là cái đoạn cuối ấy, tiền ta cứ rút về đều đều nó ban thì mặc nó có mất tiền dâu nờ. đúng là dân VN mà ! lets go nào. mà hi vọng mai nó chém 600 vé trở lại chứ cứ như hôm nay 133 vé thì bó tay.
mình có 1 ước ao - mình có 1 khát khao - ngày nào payweb cũng 600 vé thôi kakakaka

---------- Post added at 07:25 PM ---------- Previous post was at 07:24 PM ----------

đúng là không dễ ăn của Ngoại :D

=> thêm 1 cheater ẩn thân đây hihhii, cố lên nhé K . payweb có bao nhiêu tụi mình chém bớt tý chứ

Sell lr ra 2 acc dùm nha phuơng
[/COLOR]2011.06.04 00:34:27

lr 6868515

---------- Post added at 09:54 PM ---------- Previous post was at 09:52 PM ----------

2011.06.05 00:41:16
2011.06.06 00:09:42

lr:u7730968

Sell lr ra 2 acc dùm nha phuơng
[/COLOR]2011.06.04 00:34:27

lr 6868515

---------- Post added at 09:54 PM ---------- Previous post was at 09:52 PM ----------

2011.06.05 00:41:16
2011.06.06 00:09:42

lr:u7730968

=> chút xong bonus mình bonus luôn thể hôm nay nha bạn, thanks

---------- Post added at 04:40 AM ---------- Previous post was at 04:34 AM ----------

Thông Báo: chuẩn bị ngày mới 08/06/2011 nào các bạn

=> Bạn nào muốn EX PW=>LR thì sent money vào ID PW: 2790939810 (từ 5h =>6h AM nha các bạn) thanks với mức EX cao nhất có thể

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,451
172,454
Latest member
Haiau199x
Back
Top Bottom