Other [Exchane PW=>LR]--> Bonus khủng Max 0.25$ LR (Từ 5h AM=>5h40 AM Mỗi Ngày)

Status
Not open for further replies.
Thông Báo: do mình sắp đến ngày thi ngoài bonus sáng thì các đợt bonus chiều và tối có chậm trễ anh em thông cảm nhé vì phải ôn bài

=>bắt đầu reg acc cho các bạn trên xong sẽ bonus đợt 2 cho các bạn, thanks

---------- Post added at 07:11 PM ---------- Previous post was at 07:10 PM ----------

=> đã sent info qua YH bạn vào mail active nhé, thanks

---------- Post added at 07:19 PM ---------- Previous post was at 07:11 PM ----------

đã sent info acc cho bạn nhé

---------- Post added at 07:21 PM ---------- Previous post was at 07:19 PM ----------

=> mail có đuôi .vn ko reg được bạn ah! (lưu ý: email phải là .com)

---------- Post added at 07:30 PM ---------- Previous post was at 07:21 PM ----------

=> sáng mỗi ngày em đều có cập nhật ID PW đó anh anh sent vào nhé, thanks

---------- Post added at 07:33 PM ---------- Previous post was at 07:30 PM ----------

=> nhận 01/06 thì có mà ko có số LR nha, cung cấp LR nào

---------- Post added at 07:39 PM ---------- Previous post was at 07:33 PM ----------

=> vẫn được nếu ko phải acc cũ nè bạn

---------- Post added at 07:40 PM ---------- Previous post was at 07:39 PM ----------

=> Thông Báo: đã bonus xong cho các bạn ở MMO lần 2 rồi nhé, thanks các bạn đã ủng hộ
Bạn ơi mình vẫn đang xin acc mà chưa được nè :(
lý do mình đã reply lại rồi :p
giờ nói thêm tý là thấy mấy pro chơi nhìu acc 1 lúc trong khi lại đang có 1 em VPS nên muốn chơi thêm acc.
Thanks!

Bạn ơi mình vẫn đang xin acc mà chưa được nè :(
lý do mình đã reply lại rồi :p
giờ nói thêm tý là thấy mấy pro chơi nhìu acc 1 lúc trong khi lại đang có 1 em VPS nên muốn chơi thêm acc.
Thanks!

uhm! mình đã xét là bạn chưa cần thiết lắm mấy hôm nay mình cũng bận 1 số chuyện cho thi cử nên ưu tiên những bạn cấp bách trước nè bạn. 03/06 mình thi xong sẽ support nhiệt tình cho anh em nè. mà bạn cũng đâu có để mail lại nè,thanks bạn.

Đi ngủ, mai get tiếp :D

=> lại đến ngày mới rồi chào tất cả các bạn

---------- Post added at 03:39 AM ---------- Previous post was at 03:26 AM ----------

Thông Báo: ngày 02/06/2011 acc vẫn live , bắt đầu ngày mới nhé các bạn.

=> bạn nào muốn EX PW=> LR thì sent money vào ID PW: MY PAYWEB ID: 1123673101 (từ 5h=>5h50 AM nha các bạn) thanks!

uhm! mình đã xét là bạn chưa cần thiết lắm mấy hôm nay mình cũng bận 1 số chuyện cho thi cử nên ưu tiên những bạn cấp bách trước nè bạn. 03/06 mình thi xong sẽ support nhiệt tình cho anh em nè. mà bạn cũng đâu có để mail lại nè,thanks bạn.
hj tại mình quên để mail trong bài đầu, [email protected]
Thanks!

---------- Post added at 03:52 AM ---------- Previous post was at 03:50 AM ----------

hj tại mình quên để mail trong bài đầu, [email protected]
Thanks!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,450
172,456
Latest member
hailua92