Other [Exchane PW=>LR]--> Bonus khủng Max 0.25$ LR (Từ 5h AM=>5h40 AM Mỗi Ngày)

Status
Not open for further replies.
Vậy nghỉ được rồi đó phuonglam :x.
Nghe bảo kimtin vẫn mở dịch vụ bonus tuy him không biết sẽ sử dụng số tiền bonus vào mục gì, him bảo để đó rồi tính :).
Mai mình qua đó get thử ;).

cho xin cái link topic qua get thử đi bạn :|

thế chỉ có lần get bn buổi sáng là tính vào main acc thui hả bác, các lần sau tính vào acc phụ à?

=> đúng rồi bạn ah! và mình đã thanh toán hết đến lần bonus + EX lần 1 sáng hôm qua cho anh em rồi nhé, thanks all, và sáng nay mình cũng đã Tổng EX lần 1 cho các mem của mình 1 lần cuối cùng rồi nè, do sáng nay MMO ko vào đưược nè! nên ko thông báo cho anh em ở MMO được nè

bạn chưa bouns mình ngày hôm quá nhé
hôm nay get đc và vào mục Bouns có đc ko bạn

=> mình chỉ bonus cho các mem ở lần bonus thứ 1 EX lần 1, 2 ,3 thôi bạn ah!

---------- Post added at 02:32 PM ---------- Previous post was at 02:27 PM ----------

Thông Báo: do sáng nay ko vào MMO được bây giờ mới vào được nên tình hình là ở MMO vẫn còn nhiều bạn còn $ PW chưa biết làm thế nào. nên mình quyết định mở lại Tổng EX PW=> LR 1 lần nữa anh em ai có $ PW thì reply tại đây nhé, gồm số tiền + YH mình sẽ tổng lại đủ min 25$ thì sẽ thông báo sent money và EX 1 lần cuối cho mem 1 lần cuối cùng nè. giá cả EX thì vẫn như cũ ko thay đổi j cả, lần EX này nhầm gom hết $ PW để tránh 1 số trường hợp còn PW mà ko sử dụng được, (thời gian từ 14h30 => 16h30 PM)Thanks all!!!

Last edited by a moderator:
2 acc,moi cai 4 $

yh: vitbau_85

=> ok đã có tổng hiện nay là 12$ . mem nào còn thì vào báo dnah nhanh nhé

---------- Post added at 03:35 PM ---------- Previous post was at 03:33 PM ----------

Thông Báo: do sáng nay ko vào MMO được bây giờ mới vào được nên tình hình là ở MMO vẫn còn nhiều bạn còn $ PW chưa biết làm thế nào. nên mình quyết định mở lại Tổng EX PW=> LR 1 lần nữa anh em ai có $ PW thì reply tại đây nhé, gồm số tiền + YH mình sẽ tổng lại đủ min 25$ thì sẽ thông báo sent money và EX 1 lần cuối cho mem 1 lần cuối cùng nè. giá cả EX thì vẫn như cũ ko thay đổi j cả, lần EX này nhầm gom hết $ PW để tránh 1 số trường hợp còn PW mà ko sử dụng được, (thời gian từ 14h30 => 16h30 PM)Thanks all!!!

=>up lên cho anh em nào còn vướng $ PW này

---------- Post added at 03:48 PM ---------- Previous post was at 03:35 PM ----------

uhm! sao lúc nãy nhiều bạn còn $ lắm mà h này chỉ có vài mem thế nhỉ, khi đủ rồi lại có bạn nói còn quá, up lên cho ai còn $ PW nè

---------- Post added at 04:04 PM ---------- Previous post was at 03:48 PM ----------

Thông Báo: đã gần đủ min 25$ nên các bạn nào cần EX thì sent vào ID: 2790939810 nhé( sẽ mở rộng thêm thời gian khoãng 4h40 PM nha)

188797 2011.06.10 11:03:39 2790939810 ex $4.00

LR : U1633528

=> còn ai nữa ko nè, hiện h đã trên 25$ , anh em ai có cứ sent ngay, EX xong paid lại liền,mình chốt lúc 4h40 nhé, nhanh nào

Vừa hay đủ $ để EX :)
2011.06.10 11:28:13 2790939810 EX ho minh nhe. LR: U2540555 (Nokia5700XM) $1.00

=> còn ai nữa ko nào , sent vào nhanh nhé. hi vọng sau lần này sẽ ko còn bạn nào vướng $ PW lại ko EX được nè

---------- Post added at 04:47 PM ---------- Previous post was at 04:35 PM ----------

=> chốt EX lần cuối cùng ở đây nhé anh em

---------- Post added at 04:55 PM ---------- Previous post was at 04:47 PM ----------

=> Tiền đã về LR . xong cho anh em trong vòng 5 phút=>30 phút sau nhé

=> còn ai nữa ko nào , sent vào nhanh nhé. hi vọng sau lần này sẽ ko còn bạn nào vướng $ PW lại ko EX được nè

---------- Post added at 04:47 PM ---------- Previous post was at 04:35 PM ----------

=> chốt EX lần cuối cùng ở đây nhé anh em

---------- Post added at 04:55 PM ---------- Previous post was at 04:47 PM ----------

=> Tiền đã về LR . xong cho anh em trong vòng 5 phút=>30 phút sau nhé

giờ còn kịp ko bác, muộn rồi :((

LR: U4206303

Last edited by a moderator:
giờ còn kịp ko bác, muộn rồi :((

=> đã xong 1 lần nè. nếu bạn cần thì mình sẽ gom 1 lần nữa nè bạn, để xem còn ai EX ko đã

---------- Post added at 05:08 PM ---------- Previous post was at 05:01 PM ----------

Thông Báo: đang gom thêm 7-8$ PW nữa để EX thêm 1 lần nữa do có 2 bạn sent sau nè, ai có góp nhannh nhé ID mình là: 2790939810. thanks alll

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,799
172,873
Latest member
FrankOcean

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week