Tutorial Everton - Southampton : Trận đấu dàn xếp tỉ số

sieubet119

Banned
Reactions
13
MR
0.000
Theo thông tin rò rỉ thì 1 kết quả đã được dàn xếp sẵn giữa Everton - Southampton đó là 1 tỉ số hòa

Tỉ số 1-1 or 2-2

Anh em nhìn đấy bet kèo gì thì bet :) Goodluck for all !!!

Đừng hỏi mình rò rỉ ở đâu . Xem kết quả sau trận đấu thì biết :)

NHA mà có chuyện dàn xếp à. Nhảm:mad:
chả có cái giải nào mà không dàn xếp được
lịch sử bóng đá thế giới trong chuyện lật lại lịch sử bán độ thì chưa có giải nào chưa có bán độ và dàn xếp xảy ra
ngay cả euro hay WC đều đã có còn các giải trong nước thì quá nhiều

:mad: nếu hòa thì bác nổ, thắng hay thua thì bác lặn:D
nổ làm gì vậy bạn ? mình được hay mất cái gì trong chuyện này ? nói chuyện sao nhảm vậy :) mình có ăn cái giải gì đâu =))

đã đánh 2 con, 1 con 200k, trúng thì trời cho mà trật thì trò chơi, ko chơi bóng đã nhưng nge thớt nói cũng liều phát, biết đâu..............................

:) Nếu biết.... liệu bạn còn ngồi đây mà chat chit hay lang thang diễn đàn ko???:D nếu biết kết quả vậy chạy đi vay tiền. bán nhà, .... kiếm tiền bet hết vào nó:D nếu đoán hòa sao ko quánh cái kèo châu âu hòa:D
bạn rất là nguy hiểm . thông tin rò rỉ còn mình ko bảo chính xác 100% mình post anh em theo dc thì theo còn mình ko ăn cái giải gì =)) hiểu chưa người việt nói tiếng việt mà phải dùng phiên dịch viên thì hơi tệ :)

đã đánh 2 con, 1 con 200k, trúng thì trời cho mà trật thì trò chơi, ko chơi bóng đã nhưng nge thớt nói cũng liều phát, biết đâu..............................
goodluck bạn đang chat yahoo với bạn đây

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,446
172,451
Latest member
montrealpcsu
Back
Top Bottom