Announce Event Poker T12/2013 20$+

Status
Not open for further replies.
Vậy là event đã kết thúc khá tốt đẹp top 3 các bác có giải để lại địa chỉ trao giải nha (PS - WMZ - EAB)

Review nho nhỏ event lần này:

Nhìn chung ae đánh khá Agressive vài người mình thấy đánh ổn tuy nhiên vài bác đánh lag quá, đánh vui thì ok chứ đánh với bọn tây nạp tiền cho nó mình cũng buồn. Riêng mình đã đánh hết khả năng như bình thường, chỉ duy nhất có 1 lần ở UTG khi còn 6bb phân vân shove nhưng do còn luyến tiếc nên lại thôi :), lúc còn nhiều chip cũng có vài cơ hội vô đc nhưng các bác trước tay call nhiệt tình quá nên lại fold.

Cuối cùng xin chúc mừng bác yuna1306 (mặc dù HU bị dẫn gấp 5 lần stack) đã lật kèo đầy ngoạn mục trước đối thủ mandela1890 bằng 3 phát solo win và kết thúc bằng hand A2 vs TT (ko boom kịp) sau đó giành cup về cho Hải Phòng; trong tour còn nhớ 1 hand bác yanu1306 bluff với AJo khá ảo diệu, mình đánh 9T hand đó thì đã RR/shove từ turn :D.

p/s: mọi review chỉ dựa trên kinh nghiệm cá nhân có gì chưa đúng mong ae bỏ qua. Hy vọng event lần tới sẽ đc giao lưu với nhiều ae hơn.

Toàn pro vào, lên 5k rồi mà lại thua :(

Mtrung làm cái event khác đê, mỗi ngày 1 cái chơi cho nó thoải mái :D

các bác đánh ảo diệu quá. may mà em hên đc mấy đôi...haizzz
mà cái ô vuông vàng kia là gì thế @nmtrung
ps: em nhận Even qua PS nhé

Cái ô vàng là note bác nào đánh tới river show hand có gì đb thì mình note lại cho dễ quan sát.
Event hay thì lâu lâu tổ chức thôi bác à, tổ chức nhiều đâm nhàm dành thời gian luyện tập và lấy tiền bọn tây đc rồi :)

ông giàu $ sao éo làm 1 cái coi;)
e tuong mua vào 1.1$ là PS nó tự chia cho người win mà????? nhờ mtrung giải thích dùm :eek:

Đánh với các bác e cứ run run sao ấy, k0 máu chiến liều như với bọn tây được :rolleyes:

e tuong mua vào 1.1$ là PS nó tự chia cho người win mà????? nhờ mtrung giải thích dùm :eek:
à tiền đấy thì ps trao còn lại event là 20$ mình tài trợ cho có ko khí tý :D

:lâu lâu tổ chức mới vui tổ chức riết tiền đâu em chơi,toàn cúng cho mấy bác thôi :D

đã trao giải nlchimchim, còn 2 bác nhất nhì nhé

:lâu lâu tổ chức mới vui tổ chức riết tiền đâu em chơi,toàn cúng cho mấy bác thôi :D
Chuẩn luôn, toàn mấy bác trên đánh chén. :confused:

còn bác hạng 2 là kết thúc nhé

Đã trao giải đầy đủ cho mọi người nhé :)

em mới học chơi poker được 1 tháng.nạp vào 20$ nhưng thua sạch rồi.

Em muốn tham gia có được ko vậy.Em chỉ buy-in được 0.1$ thôi.

nick tham gia: daikamama

cảm ơn bạn, nhưng mà event đã close. bạn để dịp khác nha :p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,961
Latest member
game789clubuk