Announce Event Poker T12/2013 20$+

Status
Not open for further replies.
Sau khi đk xong thì vào club và tham gia vào tour đã hẹn trước trong đó là 22h ngày 7/1/2014. Nếu có thay đổi giờ thì cmt trên này còn nếu không thì tour đó sẽ xem như là chính thức luôn nha ae
c có thể kiểm tra xem t vào chưa đc k0? t k0 biết là vào dc chưa nữa? :oops:

c có thể kiểm tra xem t vào chưa đc k0? t k0 biết là vào dc chưa nữa? :oops:
Bạn đã vào club rồi nhưng chưa đk tour, bậy giờ phải vào club mục Schedule và register vào tour, ae trong club đk tour này luôn nhá, nếu có đổi thì mình cancel tour sẽ tự động re-fund lại tiền cho ae yên tâm

Bạn đã vào club rồi nhưng chưa đk tour, bậy giờ phải vào club mục Schedule và register vào tour, ae trong club đk tour này luôn nhá, nếu có đổi thì mình cancel tour sẽ tự động re-fund lại tiền cho ae yên tâm
mình k0 thấy Schedule ở đâu cả. bác có thể chụp hình dc k0? :confused:

Bạn nhìn lại cái hình trên #1 nha, trong khung My poker club sẽ hiện MMO4ME CLUB nhấp đôi vào đó thì sẽ thấy Schedule

Bạn nhìn lại cái hình trên #1 nha, trong khung My poker club sẽ hiện MMO4ME CLUB nhấp đôi vào đó thì sẽ thấy Schedule
Đây là kết quả của nhấp đôi mong ae cho ý kiến, lạ vậy trời.

Attachments

388.2 KB · Views: 47
Lạ nhỉ mình đã accept bạn vào club rồi hiện giờ club có 9 người, bạn có thể log-out ra PS và đăng nhập lại thì nó sẽ đc

t vừa reg xong, c kiểm tra t với :)

mới có 5 người reg là sao trời??? ít người quá, ae rủ thêm thành vài trăm người mới vui chứ nhể :rolleyes:

Chừng đó được rùi! Dễ win event! Hehe
nghĩ cảnh ae VN vào chủi nhau bùm bụp oánh lộn lên mà haiz. kakakakaaaaaaaaaaaaaaaaaaa

Để hỗ trợ ae tham gia event ai ko có $ trong PS có thể dùng WMZ để đổi cho đủ buy-in, ai muốn tham gia thì inbox nhé

Ngày : 7/1/2014 (Thứ 3)
Giờ: 8h tối
Buy-in: 1$
Thời gian tăng blind: 5'
Chip: 2000 (ae đánh cho thoải mái)

Chip: 2000

Chip: 2000
Chip: 2000 (ae đánh cho thoải mái)

Cả 2 bạn đk cả nick PS nữa nhé, mà thời gian 8h là từ 8h trở về sau đều ok hay sao.

p/s: hôm qua có bác @vipkidatm join club nhưng mình chưa kịp accept vào đã ko thấy nữa rồi, bác đk event thì join lại nhé, thank

vẫn còn 1 ngày cho ae đk tiếp tục nhé

Cả 2 bạn đk cả nick PS nữa nhé, mà thời gian 8h là từ 8h trở về sau đều ok hay sao.

p/s: hôm qua có bác @vipkidatm join club nhưng mình chưa kịp accept vào đã ko thấy nữa rồi, bác đk event thì join lại nhé, thank

vẫn còn 1 ngày cho ae đk tiếp tục nhé
Uhm 8h tối trở đi..mà đánh sớm nghĩ sớm ...đánh đến tầm 5h sáng hôm sau là vừa :D

Uhm 8h tối trở đi..mà đánh sớm nghĩ sớm ...đánh đến tầm 5h sáng hôm sau là vừa :D
tour 5' là gì tới cỡ đó đc, tầm này người đánh 1-2h là cùng thôi :D

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,895
170,958
Latest member
Ckayapk

Most viewed of week