Event nhỏ cho anh em box captcha ! (VERIFIED BY WINGSTAR))

Status
Not open for further replies.
Scam cái trym ấy // Acc t đã trả về cho chính chủ rồi, chúng m` phải chửi thằng scanner lập topic report đấy, t ko ăn 1 xu nhá thằng ngu m` tưởng dễ ăn đến thế à, t đã thay trời hành đạo rồi còn ý kiến nữa, cay cú thì cũng đừng có vào phá hoại

Còn các bạn sau chưa nhận giải, topic trao giải kia bị khóa rồi, các bạn để mail AP lại đây

15PZ:
lamtien
hanngocthanh
utemlovely

10PZ:
dungdon
komoro92
mày không scam thì sao nick bị banned phải clone nick phát tán tiền ăn cướp:|

người ta tạo event cho rùi mà còn chửi người ta ko pik ơn gì cả tớ ko trúng giả nơi xui ds
chỉ có cái loại ngục mới tham tiền ăn cướp

Đang ở Quy Nhơn. Nghỉ mấy hôm nay ko lên net. Ko bik tình hình event sao rồi. Ko bik chủ thớt đã hoàn thành xong event chưa, để mình refund tiền bảo hiểm cho chủ bonus. Ai cho mình xin 1 ít tình hình cái @@

Tao có chúng giải đâu mà tham mày mà trúng chắc cũng tươm tướp nơi a cha nói chi tao :))

Đang ở Quy Nhơn. Nghỉ mấy hôm nay ko lên net. Ko bik tình hình event sao rồi. Ko bik chủ thớt đã hoàn thành xong event chưa, để mình refund tiền bảo hiểm cho chủ bonus. Ai cho mình xin 1 ít tình hình cái @@

Đọc cái comment cuối nhé!!!!!!!!!

Theo những gì mình đọc được thì mình có ý kiến thế này:
- Chủ thớt tiếp tục hoàn thành nốt event cho ae
- Những ai đã nhận đc giải, đề nghị reply lại topic này để xác nhận. Đồng thời những ai sau khi nhận tiền gặp sự cố refund, hold acc... thì thông báo để tìm cách giải quyết (nếu thật sự tiền của chủ thớt là tiền bẩn)
- Những bạn tố cáo chủ thớt đang rửa tiền, có thể cho bằng chứng rõ ràng để mình có lý do để xử lý, tránh trường hợp tố cảo bằng miệng, gây xích mích trong box captcha.
- Sau khi chủ thớt trao xong giải cho event, và sau 72h, nếu ko có bất cứ kiện cáo nào nữa, mình sẽ hoàn trả tiền bảo hiểm cho chủ thớt. Mọi khiếu nại sau đó, mình ko chịu trách nhiệm

Nếu sau này chứng minh đc chủ thớt xài tiền bẩn, ảnh hưởng đến ae khác, thì mình sẽ xử lý. Còn hiện nay mình thấy event diễn ra khá tốt, và công bằng. Ko có dấu hiệu scam... Nên đề nghị mọi người trong phạm vi box captcha, ko gây war bừa bãi, ảnh hưởng đến box. Bạn nào cố tình, mình sẽ ban cảnh cáo. Mong mọi người hợp tác.

Ko biết m` đầu đất hay cố tình ko hiểu, đọc post của t rành rành như thế mà vẫn bô bô tiền ăn cướp ngu cũng vừa thôi nhá

Tao có chúng giải đâu mà tham mày mà trúng chắc cũng tươm tướp nơi a cha nói chi tao :))
có thấy tao thank trong topic không mà bảo tham tiền ăn cướp giống mày hả thằng ngục ăn shit

Ko biết m` đầu đất hay cố tình ko hiểu, đọc post của t rành rành như thế mà vẫn bô bô tiền ăn cướp ngu cũng vừa thôi nhá
người đang làm trời đang nhìn,loại scam gian manh bị tống cổ ra khỏi forum còn clone nick lết vào như mày quá xá nhục,đi scam mà để bị vạch mặt,ngu mà bày đặt ở ác,dog scam hết thuốc chữa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,935
173,011
Latest member
phithuongnien

Most viewed of week

Most discussed of week