Event nhỏ cho anh em box captcha ! (VERIFIED BY WINGSTAR))

Status
Not open for further replies.
từ đầu đã có người nói tớ nghe chủ thớt là tên chuyên hack acc , nhưng ko có bằng chứng , nên biết để biết vậy thôi , mấy bác tài khoản nhiều $ có send mail cho tên hacker thì cẩn thận

tàng cao nhân ko vậy nè :ban:

ôi tạch mẹ nó rồi, đúng là ko có số trúng giải event:binhsua101:

á đù. cậu thật là tinh mắt --> :binhsua123: ==> không biết event có ý đồ gì đây ta , hay là tẩu tán 1 phần tiền bẩn -->để lấy dc 10 phần tiền sạch?

Nhận đc event rồi mà nghe mấy cậu nói vậy nghe lo quá :((

Chủ thớt ơi mình trúng Giải khuyến khích 10 PZ event nè , mà topic nhận giải bị khóa rồi ko reply dc . Mình gửi vào đây nha , mong chủ thớt nhanh trao giải cho mình
PZ: [email protected]

http://mmo4me.com/showthread.php?30958-SCAM-evorlet-vao-nhan-hang/page8
choi chu dao nguoc nick evorlet -> telrove hả kon cho , tien scam lam event xem may co song duoc khong:binhsua122:
:binhsua122:

scam rồi tổ chức event để giảm bớt tội lỗi , thiện tai thiện tai

Scam cái trym ấy // Acc t đã trả về cho chính chủ rồi, chúng m` phải chửi thằng scanner lập topic report đấy, t ko ăn 1 xu nhá thằng ngu m` tưởng dễ ăn đến thế à, t đã thay trời hành đạo rồi còn ý kiến nữa, cay cú thì cũng đừng có vào phá hoại

Còn các bạn sau chưa nhận giải, topic trao giải kia bị khóa rồi, các bạn để mail AP lại đây

15PZ:
lamtien
hanngocthanh
utemlovely

10PZ:
dungdon
komoro92

Scam cái trym ấy // Acc t đã trả về cho chính chủ rồi, chúng m` phải chửi thằng scanner lập topic report đấy, t ko ăn 1 xu nhá thằng ngu m` tưởng dễ ăn đến thế à, t đã thay trời hành đạo rồi còn ý kiến nữa, cay cú thì cũng đừng có vào phá hoại

Còn các bạn sau chưa nhận giải, topic trao giải kia bị khóa rồi, các bạn để mail AP lại đây
h
15PZ:
lamtien
hanngocthanh
utemlovely

10PZ:
dungdon
komoro92
người ta tạo event cho rùi mà còn chửi người ta ko pik ơn gì cả tớ ko trúng giả nơi xui ds

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,016
173,087
Latest member
voiviqua

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week