Event Event nhỏ 0.40$ PM cúng Cô hồn cho mấy anh Scam nghỉ ngơi giáp tết

Status
Not open for further replies.
U7889557
- ức chế scammer

quay video định dạng mp4 nhưng up lên youtube tưởng là ok rồi ai ngờ nó bảo là ko đúng định dạng video , mà video kia quay xong up lên là xoá , chứ ai thèm cam quýt gì 0.40$ , lần sau lưu ý hơn vậy

Close

Lần bị phạt trước của bạn cũng ko quay random mình đã bỏ qua nhưng bạn lại típ tục phạm rule, và giờ mình chỉ yêu cầu bạn quay random 1 lần nữa với 1 giải chỉ 0.4$ và có video dùm mình trên topic này, thời hạn 24h cho bạn thực hiện nếu ko làm dc thì buột mình phải làm theo rule.
Vấn đề quay random để mang tính minh bạch giải thưởng của cậu thôi chứ ko liên quan tới scam gì cả, có video nhằm tránh tình trạng lập event sau đó tuyên bố bạn bè or tệ hơn là lập acc clone vào nhận giải thưởng làm mất tính công bằng với các mem khác trong 4r.

Lần bị phạt trước của bạn cũng ko quay random mình đã bỏ qua nhưng bạn lại típ tục phạm rule, và giờ mình chỉ yêu cầu bạn quay random 1 lần nữa với 1 giải chỉ 0.4$ và có video dùm mình trên topic này, thời hạn 24h cho bạn thực hiện nếu ko làm dc thì buột mình phải làm theo rule.
Vấn đề quay random để mang tính minh bạch giải thưởng của cậu thôi chứ ko liên quan tới scam gì cả, có video nhằm tránh tình trạng lập event sau đó tuyên bố bạn bè or tệ hơn là lập acc clone vào nhận giải thưởng làm mất tính công bằng với các mem khác trong 4r.

@cubap93 vào xác nhận nhá , Random dựa trên các commet hợp lệ ko tính ai post 2 lần ko tính mình post bài đầu tiên #1

cậu MOD để ý kỹ vào Clip tý nhé mình quay hơi bé chút xíu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,488
Latest member
beptugiovani

Most viewed of week