[Event MOD Ký Sự] - [NamTuoc ở MMO4ME]

Status
Not open for further replies.
có lẻ những người đi trước kinh nghiệm và củng rất kiên nhân. đúng như bạn nói mmo cần đức tính kiên nhẩn. bài viết bạn khá hay like ủng hộ tinh thần và chúc bạn thuận lợi trong mọi phượng diện nhé. thân ái và chào quyết thắng.
Thanks bạn đã đọc và comment suy nghĩ của mình.
Chúc bạn thành công trên con đường MMO của mình nhé :)

Cung hỉ cung hỉ :D

Cũng nc với bạn này lâu rồi, dạo này cũng nc trở lại, tại có hỏi về HYIP nên biết sơ sơ thì chỉ, thấy cũng thẳng tính với cả nhiều lúc cũng cùng quan điểm, cùng ghét 1 số người (tự biết nhé :p hehe).

Mình thấy làm MOD thì đôi lúc cũng cần phải thẳng tính tại k thể cứ nghe theo chiều nào thì đi chiều đó được, thế thì mới có thể giữ box luôn sạch với cả chống lại mấy thành phần nguy hiểm đc :p (đùa chút cho vui thôi nhé :p)

Chúc bạn sớm thành Mod chính thức :D

Cũng nc với bạn này lâu rồi, dạo này cũng nc trở lại, tại có hỏi về HYIP nên biết sơ sơ thì chỉ, thấy cũng thẳng tính với cả nhiều lúc cũng cùng quan điểm, cùng ghét 1 số người (tự biết nhé :p hehe).

Mình thấy làm MOD thì đôi lúc cũng cần phải thẳng tính tại k thể cứ nghe theo chiều nào thì đi chiều đó được, thế thì mới có thể giữ box luôn sạch với cả chống lại mấy thành phần nguy hiểm đc :p (đùa chút cho vui thôi nhé :p)

Chúc bạn sớm thành Mod chính thức :D
Chân thành cảm ơn bác Huy nhiều nhé... hehehe..theo bác mấy nay món HYIP mà khó nhằn quá :D vốn bèo quá nên cũng ăn ít quá bác ơi :p

Còn 1 ngày nữa kết thúc event gùi.
Anh em vào like và comment cảm nhận đi nào

Like cho ông a :D lấy giải rồi đi nhậu nào :p

chúc người ae đoạt giải..nhớ nhé.!!

Tối qua có mua được ACC Paypal không em !?
mua được nhưng có vẻ bị lừa , nữa cà phê em kể a nghe

ok a hi vọng mai trời k có bão

mình không biết nói gì, like ủng hộ thôi, chúc bạn đoạt giải nhe

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,361
171,414
Latest member
xuantus