[Event] Lời chia tay khiến nàng phải suy nghĩ.

Status
Not open for further replies.

hoanghuytrieu

Banned
Reactions
673
MR
0.002
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
tớ thì đang trong tình trạng chi tay, nên cũng ủng hộ cho bác và anh em 1 cậu

Em à, mình chia tay nhé, đừng lo lắng gì cả, anh sẽ ổn thôi. Hãy cố gắn sống tốt, và đừng nhớ hay cố nhớ đến anh, Đã là tình đầu thì anh sẽ không thể quên nó đâu ^^, tình đã hết thì mình cũng hết thôi em à. Định luật mà ^^ . Chúc em sống vui và hạnh phúc.

binbin28

Banned
Reactions
691
MR
0.000
cũng cùng tâm trạng như chủ thread , đầu tư 4 năm mà nó lỡ làm thế .Hum nọ xuýt nữa oánh vs thằng ng iu mới của nó .Dao này chán quá :binhsua41: toàn rươu một mình chán quá

Khi nào nhậu, Nén .zip vài ly rồi ném qua yahoo mình với nhé. Rót mãi những chén chua cay này.....

rinny6789

Banned
Reactions
2,619
MR
0.000
Người ta hận nhau vì yêu nhau nhiều quá. Làm nhau đau cũng bởi quá yêu nhau. Ngày hôm qua, ngày nay và ngày sau. Kẻ đớn đau là kẻ yêu nhiều nhất. Kẻ có tất là kẻ mất rất nhiều. Năm tháng xoay vòng, người sống được bao nhiêu? Sao cứ phải tranh nhau nếm vị đau tình ái?...Sao cứ mê mải tìm kiếm kẻ yêu mình? Sao biết ko yêu mà vẫn yêu nhiều thế ;))

Sao em không nói sớm , ANH ĐỢI CÂU NÀY LÂU LẮM RÙI :binhsua146:

Câu này chứng tỏ bản lĩnh , ko cần em nó nữa.

---------- Post added at 08:37 PM ---------- Previous post was at 08:36 PM ----------

Người ta hận nhau vì yêu nhau nhiều quá. Làm nhau đau cũng bởi quá yêu nhau. Ngày hôm qua, ngày nay và ngày sau. Kẻ đớn đau là kẻ yêu nhiều nhất. Kẻ có tất là kẻ mất rất nhiều. Năm tháng xoay vòng, người sống được bao nhiêu? Sao cứ phải tranh nhau nếm vị đau tình ái?...Sao cứ mê mải tìm kiếm kẻ yêu mình? Sao biết ko yêu mà vẫn yêu nhiều thế ;))

Cho mình xin câu này cm trên FB ,rồi đóng cửa tu luyện MMO 3 tháng hè.

---------- Post added at 08:38 PM ---------- Previous post was at 08:37 PM ----------

chúc e hạnh phúc !
bye e !
..............( tâm trạng giống chủ thớt ):binhsua45:

Tháng này chưa hết mà sao có nhiều anh em chung cảnh vậy nhỉ.?

---------- Post added at 08:40 PM ---------- Previous post was at 08:38 PM ----------

Em cảm thấy tiền có thể mua được tình yêu thì em cứ theo hắn .......... còn anh chỉ có tình yêu làm ra tiền cho em thôi .............
hahaha

Nghe muốn.... đi cướp ngân hàng quá, Nghèo ko hít đc nhang thơm hả anh em ?

kenyu_hp

Hero
Reactions
671
MR
1.005
goodbye my love ! e hãy nhớ trân trọng những giờ mình đã có và đừng hối tiếc về những quyết đinh của mình để rồi phải đau khổ ( cười với e 1 cái rùi quay mặt đi :D)

nthanh

Senior
Reactions
86
MR
0.000
Follow me on Facebook
em có biết có một thứ hạnh phúc gọi là chia tay không
[FLASH]http://static.mp3.zing.vn/skins/mp3_main/flash/player/mp3Player_skin1.swf?xmlurl=http://mp3.zing.vn/blog?MjAxMS8wNS8xOS84LzmUsICvInagaMEODmUsICyMjAzYzM1YmQ3MDAwMDg4NWE0YzZkN2I2ZGY4ZTEdUngWeBXAzfEPDsyBUaOG7qSBI4WeBqhWeBmggUGjDdUngmMgR-G7jWkgTMOgIENoaWEgVGF5fEh1eeG7gW4gVGhvInagaME4WeBqhaXx8Mg[/FLASH]

Cũng đc Thanks ..............

Theo t thì, sau khi chia tay. Thay vì ta liên tục nghĩ và đau đớn về người ấy thì hãy nghĩ rằng " đây là một cơ hội tốt để mình tìm kiếm người yêu tốt hơn, lí tưởng hơn vs mình "
Theo tớ cậu nên tư duy như vậy ;)

Theo t thì, sau khi chia tay. Thay vì ta liên tục nghĩ và đau đớn về người ấy thì hãy nghĩ rằng " đây là một cơ hội tốt để mình tìm kiếm người yêu tốt hơn, lí tưởng hơn vs mình "
Theo tớ cậu nên tư duy như vậy ;)

Nhưng sao vẫn hoài mơ về 1 hình bóng đã xa ....? Khó khăn lắm. chắc dẹp MMO sang bên rồi đi nhậu 2 tuần ., có lẽ hết nhớ,

Nhưng sao vẫn hoài mơ về 1 hình bóng đã xa ....? Khó khăn lắm. chắc dẹp MMO sang bên rồi đi nhậu 2 tuần ., có lẽ hết nhớ,

nói thật nha. nhớ đúng người đầu tiên. còn những người sau đó mình thấy như bạn sau khi chia tay

tltd2010

Hero
Reactions
731
MR
0.024

Bạn sống nội tâm giống mình rồi ..... , chắc phải rất lâu sau mới quên đc đó .... mình thì đã 2 năm rồi cũng có quên đc đâu ..... :binhsua45:

mylove94

Senior
Reactions
372
MR
0.001
đối với em anh chỉ là một ai đó nhưng đối với anh em cả là một bầu trời ( vũ trụ , thế giới tá lả vào ) :)) Nếu em cảm thấy tìm về một phương trời mới thì hãy đi tìm hạnh phúc riêng cho chính bản thân em . Hạnh phúc là do em nắm bắt thôi em àh cảm ơn em vì đã dành cho anh thời gian tuổi xuân đã qua ............ tạm biệt người anh yêu mãi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,982
176,455
Latest member
Thuongkbn

Most viewed of week

Most discussed of week