[Event] Lời chia tay khiến nàng phải suy nghĩ.

Status
Not open for further replies.

quyphai

Junior
Reactions
23
MR
0.001
Trái tim lạnh không cần ai sưởi ấm... Đôi chân này dư sức tự đứng lên!!! :m159::m159::m159: Chúc bạn vượt qua nổi buồn và sớm có chân trời mới :m131:
Câu này là câu tâm đắc nhất của mình :m131: Ai thấy hay thanks cho e vài phát :m146:

MrUltimate

Hero
Reactions
480
MR
0.239
nếu em không yêu anh nữa thì thôi vậy,em quen ai thi quen mà anh nói trước em đi với thằng nào...anh thiến thằng đó:binhsua39:

depkotien

Newbie
Reactions
178
MR
0.000
avatar của chứ thớt là em đấy đấy phải ko , nếu là nó thì hành động đầu tiên thể hiện sự quyết tâm là tháo ngay nó xuống . Delete , còn lại tính sau :binhsua31:

avatar của chứ thớt là em đấy đấy phải ko , nếu là nó thì hành động đầu tiên thể hiện sự quyết tâm là tháo ngay nó xuống . Delete , còn lại tính sau :binhsua31:

Đã thực hiện, định treo cờ tổ quốc nhưng thôi. Thể hiện tí. haha

notspampls

Senior
Reactions
186
MR
0.451
Nói như sau: " Có lẽ em đã quyết định!", chỉ nói vậy thôi ^^ ngắt quảng từng từ ra, ví dụ e hèm: "Có lẽ"....."em"..."đã".............................."quyết định", Xong, chạy về phòng MMo típ, kệ thây nó :D

Nói như sau: " Có lẽ em đã quyết định!", chỉ nói vậy thôi ^^ ngắt quảng từng từ ra, ví dụ e hèm: "Có lẽ"....."em"..."đã".............................."quyết định", Xong, chạy về phòng MMo típ, kệ thây nó :D

Nói ngập ngửng hả bạn, phong cách gì đây ?

---------- Post added at 02:39 AM ---------- Previous post was at 02:36 AM ----------

Tình ơi, dù sao đi nữa tôi cũng... yêu em :D

Nói vậy em nó chảnh thêm. Đi ko hối tiếc ,,,, hix

---------- Post added at 02:40 AM ---------- Previous post was at 02:39 AM ----------

Em yêu anh làm gì? em kòn nhớ là em đã hứa vs anh những gì k? tổn thương à! anh kủng thế! thậm chí là nhiều hơn em đấy.anh đả nói vs em bao nhiêu lần rồi !?anh xin lổi ! mình chia tay nhé! chắc có lẽ 1 thời gian nữa anh mới quên dc em.a xin lỗi !...đứng dậy về (gần như nguyên văn cách đây 2 tuần mình nói vs ny mình.pạn ấy khóc rất nhiều , p/s giờ pạn ấy quay lại vs mình rồi.hjhj)

Chắc không ? Thể loại dân ca và nhạc cổ truyền này có hiệu quả vậy à.

---------- Post added at 02:42 AM ---------- Previous post was at 02:40 AM ----------

Hãy luôn cười Em nhé ! Anh cũng sẽ như vậy, mong rằng chúng mình sẽ nhìn thấy hạnh phúc sau ngày hôm nay. Ôm 1 cái Hôn 1 cái rồi bibi.

Để thử chiêu này xem. Nhưng hôn ngắn hay dài vậy bạn ?

---------- Post added at 02:42 AM ---------- Previous post was at 02:42 AM ----------

Ngày mai sau này mãi mãi em sẽ trông thấy anh sau lưng em =))

Câu này mình cũng hay nói lắm.....hix

Ui rồi chia tay ai cũng buồn thôi thì! Nói câu cuối: "Tạm biệt em bầu trời của anh T_T"

Để thử hết xem câu nào có hiệu quả nhé... haha

---------- Post added at 02:44 AM ---------- Previous post was at 02:43 AM ----------

đâu, ý tớ là vừa nói vừa ngáp ngáp ấy, giống như thiếu ngủ, haha, tỏ ra đek cần, hờ hờ

Đúng, dùng chiêu này có lẽ ổn

Hãy luôn cười Em nhé ! Anh cũng sẽ như vậy, mong rằng chúng mình sẽ nhìn thấy hạnh phúc sau ngày hôm nay. Ôm 1 cái Hôn 1 cái rồi bibi.
Nó ko cho ôm cho hôn thì bể dĩa à :binhsua12::binhsua12:
Chúng ta phải chủ động ai lại lệ thuộc thế , ôm cái no ko cho thì mất mặt quá :binhsua33:

chơi kiểu này cho sốc . Tớ nghĩ đi tới gặp nó xong (có tính toán trước nhé) rút điện thoại ra (nhờ ai đó gọi ý) , xong nói tỉnh vào : đại khái như " em à đợi tí anh tới liền anh gặp đứa bạn cũ tí " . Rồi tắt điện thoại đi rồi nói với nó là " cám ơn em đã cho anh biết được rằng ai mới là người mà anh cần phải yêu ". Quay gót và đi =))=))
Nó ko suy nghĩ nhiều mới lạ :binhsua163::binhsua163:

Trung_Peter

Ancient
Hot Boy
Verified
Trusted 3
Reactions
6,029
MR
7.847
$690.00
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Tại sao, yêu nhau lại ko đến được với nhau ! :binhsua32:

* Chú thích :

A biết ^^!!! E vẫn còn yêu A !!! Kể từ khi chúng ta xa nhau đến giờ cũng đã hơn 3 năm rồi nhỉ :) Trong vòng 3 năm đó, chưa lúc nào hình bóng e rời khỏi tâm trí a !!! Và a cũng biết !!! e vẫn luôn luôn dõi theo a, đứng từ đằng xa nhìn a ( cả nghĩa bóng lẫn nghĩa đen ) . Mặc dù biết điều đó, biết e đang ở rất gần nhưng a vẫn ko thể với tới e.........

p/s : Thấy Event của bạn Bin hay hay nên tiện thể vào nói luôn những suy nghỉ của mình :D mặc dù biết e mà được nói đến ở trên sẽ ko bao h đọc được !!! Hi :binhsua44:

Tại sao, yêu nhau lại ko đến được với nhau ! :binhsua32:

* Chú thích :

A biết ^^!!! E vẫn còn yêu A !!! Kể từ khi chúng ta xa nhau đến giờ cũng đã hơn 3 năm rồi nhỉ :) Trong vòng 3 năm đó, chưa lúc nào hình bóng e rời khỏi tâm trí a !!! Và a cũng biết !!! e vẫn luôn luôn dõi theo a, đứng từ đằng xa nhìn a ( cả nghĩa bóng lẫn nghĩa đen ) . Mặc dù biết điều đó, biết e đang ở rất gần nhưng a vẫn ko thể với tới e.........

p/s : Thấy Event của bạn Bin hay hay nên tiện thể vào nói luôn những suy nghỉ của mình :D mặc dù biết e mà được nói đến ở trên sẽ ko bao h đọc được !!! Hi :binhsua44:

hey, khốn khổ quá . yêu với đương kiểu gì ko biết, sáng nắng chiều mưa. Hiểu đc mấy chị, mấy em là mình xỉu liền Tr à.

hey, khốn khổ quá . yêu với đương kiểu gì ko biết, sáng nắng chiều mưa. Hiểu đc mấy chị, mấy em là mình xỉu liền Tr à.

:binhsua41: hey ! 3 năm trước còn nhỏ quá , e của Tr nhà hoàn cảnh , Tr còn nhỏ chưa giúp được gì thì có 1 anh ko đẹp trai nhưng ví bự giúp được đã cướp mất e đi :binhsua41: hehe!!! đấy chính là lí do vì sao e ý vẫn yêu nhưng ko làm gì được ;)

h ta quyết tâm ở nhà làm ăn để lấy lại những gì đã mất đây !!!!!! kaka... :binhsua02:

Odyssey8x

Senior
Reactions
349
MR
0.001
Ôi . Đàn bà . Thôi ta có 1 câu : Nếu người đó điều kiện vật chất và nhiều thứ ,nhiều điều khác nữa tốt hơn anh , em cứ việc ra đi . Nhưng nếu sau này cuộc sống không như em đã tưởng tượng thì : Xin lỗi . Cho anh cười vào mặt em trước một cái .

:binhsua41: hey ! 3 năm trước còn nhỏ quá , e của Tr nhà hoàn cảnh , Tr còn nhỏ chưa giúp được gì thì có 1 anh ko đẹp trai nhưng ví bự giúp được đã cướp mất e đi :binhsua41: hehe!!! đấy chính là lí do vì sao e ý vẫn yêu nhưng ko làm gì được ;)

h ta quyết tâm ở nhà làm ăn để lấy lại những gì đã mất đây !!!!!! kaka... :binhsua02:

Chúc may mắn nhé. Đúng là thiếu $ thì cái gì cũng khó khăn, Yêu thôi mà cũng khổ,

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,982
176,455
Latest member
Thuongkbn

Most viewed of week

Most discussed of week