Event Hot Girl :x :x

Status
Not open for further replies.
thôi *** cũng ăn lần đầu, thua lần sau

---------- Post added at 08:36 PM ---------- Previous post was at 08:34 PM ----------

Nói chung có lẽ mình có cái nhìn hơi cổ hủ, mình vẫn thích con gái dịu dàng hơn, còn mấy đứa lố lăng, lóc chóc mình không bàn tới . Nhưng 1 số phong cách như tomboy, unisex.... thì nói thật có lẽ mình chưa tiếp thu được nên có cái nhìn hơi thiển cận. Mình cũng quen 1 số bạn , boy có girl cũng có , họ có nói về 1 số phong cách của japan và US nhưng chắc mình còn trẻ mà đã khó tính nên không thông cho lắm. Nhưng thôi thì mỗi người có 1 suy nghĩ, 1 phong cách , 1 dấu ấn riêng của mình nên miễn sao đừng phản cảm là được , sống vì bản thân chứ đâu phải vì người khác nên thích thì cứ làm thôi . Nói chung nhìn mấy tấm hình của Mon mình lại nhớ đến nhỏ bạn cá tính , có lẽ vì quá cá tính nên giờ cũng theo phong cách tomboy. Dù sao cũng thank vì Mon cho mình nhìn thấy 1 phong cách khác trong cuộc sống. :m020:

ủa người đó có phải avatar không nhỉ, sao avatar giống Mai Lâm trong bộ phim 10A8 thế :D

ặc lại tiếp :|:|

Ừm :|
Lại định tiếp Ul ạ :|

Nói chung có lẽ mình có cái nhìn hơi cổ hủ, mình vẫn thích con gái dịu dàng hơn, còn mấy đứa lố lăng, lóc chóc mình không bàn tới . Nhưng 1 số phong cách như tomboy, unisex.... thì nói thật có lẽ mình chưa tiếp thu được nên có cái nhìn hơi thiển cận. Mình cũng quen 1 số bạn , boy có girl cũng có , họ có nói về 1 số phong cách của japan và US nhưng chắc mình còn trẻ mà đã khó tính nên không thông cho lắm. Nhưng thôi thì mỗi người có 1 suy nghĩ, 1 phong cách , 1 dấu ấn riêng của mình nên miễn sao đừng phản cảm là được , sống vì bản thân chứ đâu phải vì người khác nên thích thì cứ làm thôi . Nói chung nhìn mấy tấm hình của Mon mình lại nhớ đến nhỏ bạn cá tính , có lẽ vì quá cá tính nên giờ cũng theo phong cách tomboy. Dù sao cũng thank vì Mon cho mình nhìn thấy 1 phong cách khác trong cuộc sống. :m020:

Ừm langtu.
Có lẽ langtu nói đúng. Cuộc sống mỗi người mỗi vẻ :).
Chỉ cần sống đúng vs bản thân mình và xã hội là được ồi :)

thôi *** cũng ăn lần đầu, thua lần sau

---------- Post added at 08:36 PM ---------- Previous post was at 08:34 PM ----------

ủa người đó có phải avatar không nhỉ, sao avatar giống Mai Lâm trong bộ phim 10A8 thế :D

Hình như đấy k phải Mai Lâm trong 10A8 đâu bác ><

Topic hot thật. Mà Mon là boy hay girl thế ? Reply rồi mới thanks :))

Thế theo Boom có Boy nào có họ và tên: Nguyễn Thị Thanh Chúc hơm :p

Boy thì thanks nhiệt tình còn Girl thì thanks miễn cưỡng :))

đẹp rai nhỉ :-w

ko thix con gái phong cách này tí nào !!!! Thix tóc dài dịu dàng tí :"> tối tối qua chở đi chơi mắc công người ta nói tui mê trai qua chở bạn trai đi chơi :-ss

:(( nhiều lời bàn tán nhỉ

Nhiều cũng đâu có sao :)
Cuộc sống mà. Phải biết nghe ý kiến và tiếp thu :)
Tiếp thu được thì tốt. Mà không được thì cố gắng k tiếp thu nữa =))

đẹp rai nhỉ :-w

Đẹp bình thường mà Quốc :)
Vẫn còn kém nhiều người lắm :-<

ko thix con gái phong cách này tí nào !!!! Thix tóc dài dịu dàng tí :"> tối tối qua chở đi chơi mắc công người ta nói tui mê trai qua chở bạn trai đi chơi :-ss

Thời đại này.
Nhiều phong cách lắm bác ạ.
Con trai hay con gái đều có cả :).
Như em đã nói: Cuộc sống mỗi người mỗi vẻ.
Chỉ cần sống đúng với bản thân mình và xã hội là đủ.
Nhiều người k thích phong cách của em :).
Bảo đó là biến thái hay vớ vẩn :).
Nhưng cũng có nhiều người thích phong cách của em và họ thấy đó là đẹp :)
Cái " đẹp " tùy thuộc vào bản thân mỗi người thôi :)

ko phải mình mình nói dai nhá nhưng cái câu này
Nhưng cũng có nhiều người thích phong cách của em và họ thấy đó là đẹp
Cha nội nào thix đâu vào cho em cảm tượng cái !!! Mặc dù mổi người có 1 phong cách riêng nhưng đừng để cái phong cách của mình đó đi lệch với xã hội và khác người quá !!! Mẹ mình thường bảo ra đường đầu tóc gọn gàn con trai làm đẹp củng dc nhưng giống người tí síu đừng có khác người quá :"> tớ là chỉ thĩ cổ điển :-"

ko phải mình mình nói dai nhá nhưng cái câu này

Cha nội nào thix đâu vào cho em cảm tượng cái !!! Mặc dù mổi người có 1 phong cách riêng nhưng đừng để cái phong cách của mình đó đi lệch với xã hội và khác người quá !!! Mẹ mình thường bảo ra đường đầu tóc gọn gàn con trai làm đẹp củng dc nhưng giống người tí síu đừng có khác người quá :"> tớ là chỉ thĩ cổ điển :-"

Bác lên Gu Gồ sớt hộ em " Tomboy " cái.
Bác vào những 4rum đó và đừng quá ngạc nhiên vì số lượng nhớ :).
Bác bảo Tomboy là đi lệch với xã hội và khác người?
Xin lỗi em phải nói với bác điều này :).
Bác nghĩ xã hội hiện nay thế nào :)
Tomboy có đi lệch với xã hội = Emo không? Có khác người = les vs gay không?
Câu trả lời là không :).
Tomboy dành cho các Girl có cá tính, thích sống thật vs bản thân và xã hội :)

vỗ tay triết lý quá nói chung là sống sao mà mình thấy thoải mái là, đc cho dù có đi ngược với xh thì sao chứ, sao cứ phải ép mình theo họ, họ có sống thay mình đc ko?
P/S: mà mon có pic nào xinh nhất và ra dáng girl nhất ko :)

vỗ tay triết lý quá nói chung là sống sao mà mình thấy thoải mái là, đc cho dù có đi ngược với xh thì sao chứ, sao cứ phải ép mình theo họ, họ có sống thay mình đc ko?
P/S: mà mon có pic nào xinh nhất và ra dáng girl nhất ko :)

Thax bác Trung.
Ra dáng Girl à ><
Để trưa đi học về Mon tìm lại xem sao >< Nhớ là có mấy pic ><

Bác An chắc cổ hủ giống mình . Thôi bửa nào bác với mình lên diamond đi thực tế 1 bửa để mở rộng thêm đầu óc. Giờ nhìu phong cách quá, bửa ra đường thấy nhỏ kia đẹp thiệt là đẹp thấy nó ghé vào KFC cũng ham hố đi vào theo nó ai ngờ nó vừa mở miệng gọi món là mình đi 1 nước ra ngoài lun, đực rựa 100%:cry. Riết giờ ra đường khó phân biệt đâu là boy đâu là girl nửa .

@Mon: Sr nếu có đụng chạm gì nha Mon , vì thấy bác An với mình có cái tư tưởng hơi giống nhau .

Bác An chắc cổ hủ giống mình . Thôi bửa nào bác với mình lên diamond đi thực tế 1 bửa để mở rộng thêm đầu óc. Giờ nhìu phong cách quá, bửa ra đường thấy nhỏ kia đẹp thiệt là đẹp thấy nó ghé vào KFC cũng ham hố đi vào theo nó ai ngờ nó vừa mở miệng gọi món là mình đi 1 nước ra ngoài lun, đực rựa 100%:cry. Riết giờ ra đường khó phân biệt đâu là boy đâu là girl nửa .

@Mon: Sr nếu có đụng chạm gì nha Mon , vì thấy bác An với mình có cái tư tưởng hơi giống nhau .

:)
Không sao đâu langtu :)

Mỗi người một phong cách mà :). Đẹp là thích rồi :x

- Nếu mon là nữ: nhìn hình mình sẽ khen đẹp trai.
- Nếu mon là nam: nhìn hình mình sẽ khen đẹp gái.

:)

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,756
172,817
Latest member
nhacaiu88mx

Most viewed of week