Event Hot Girl :x :x

Status
Not open for further replies.
Unidentified gender =))

Haizzzzzz :-<

thế mon là girl 100% từ nhỏ tới lớn hay là................
tới giờ vẫn chưa biết. ma` công nhận đẹp trai thật

Haizzzzzz :-<
Em là Gơ =)).
Bây giờ là Gơ :) ngày xưa là Gơ :) và mãi mãi là Gơ :)

Chỗ nào thanh xuân vậy ?

Thanh Xuân Nam bác ạ :">

ố ồ có nhiều mem ở thanh xuât phết nhì :))

Hớ hớ. Thanh Xuân là vùng đất lành chim đậu mờ :x :x

bác Mon cho cái yahoo dể xác nhận boy hay girl nào

Muốn xác nhận thì k cần phải Y!M đâu.
Với cả Mon ít onl Y!M lắm.
Cần xác nhận thì pm anh Hiếu hoặc vào FB :).

langtu nói ><
Mon hông hiểu cho lắm >:p.

Bác kêu gọi MMO4VN đi :).
Chung vốn làm Spa kiếm lời ;))

Hix, thật sự là ko có lời nào để nói thật mà . Con nhỏ bạn cũ 4 năm trời mới gặp lại , lúc gặp lại cũng phong cách tomboy, xém ko nhận ra, không biết buồn hay vui vì nhỏ ấy 1 thời từng là hoa khôi của trường ... Giờ lại thấy 1 tomboy nên ko có lời nào để nói ấy mà....:m020:

Hix, thật sự là ko có lời nào để nói thật mà . Con nhỏ bạn cũ 4 năm trời mới gặp lại , lúc gặp lại cũng phong cách tomboy, xém ko nhận ra, không biết buồn hay vui vì nhỏ ấy 1 thời từng là hoa khôi của trường ... Giờ lại thấy 1 tomboy nên ko có lời nào để nói ấy mà....:m020:

Ừm langtu.
Mon thấy Tomboy còn dễ coi hơn là ăn mặc nhố nhăng nhìn phát kinh ><

:(( cần gì xác nhận , Mon có nói "nếu giả Girl thì nhục như........ " ( Mon nói thật đó ) :D

"Bình thường" không có nghĩa là k tỏa sáng và "đơn điệu" là niềm vui của cuộc sống:p
PS: Mon "chu mỏ" ra ghê quá=(( còn kiểu cách hơn cả quần áo nhố nhăng đó, góp ý thật vì cái nhìn của ~T~ giống như của đa số người lớn:p

- ôi giời ơi... ku mon đợp chai úa... :x...

Ều. :x ku Pák ế ;))

:(( cần gì xác nhận , Mon có nói "nếu giả Girl thì nhục như........ " ( Mon nói thật đó ) :D

Vẫn phải Verify chứ for :D

"Bình thường" không có nghĩa là k tỏa sáng và "đơn điệu" là niềm vui của cuộc sống:p
PS: Mon "chu mỏ" ra ghê quá=(( còn kiểu cách hơn cả quần áo nhố nhăng đó, góp ý thật vì cái nhìn của ~T~ giống như của đa số người lớn:p

Ều. Mon chụp chơi thôi PTT ạ :x hí hí

Ừm langtu.
Mon thấy Tomboy còn dễ coi hơn là ăn mặc nhố nhăng nhìn phát kinh ><

Nói chung có lẽ mình có cái nhìn hơi cổ hủ, mình vẫn thích con gái dịu dàng hơn, còn mấy đứa lố lăng, lóc chóc mình không bàn tới . Nhưng 1 số phong cách như tomboy, unisex.... thì nói thật có lẽ mình chưa tiếp thu được nên có cái nhìn hơi thiển cận. Mình cũng quen 1 số bạn , boy có girl cũng có , họ có nói về 1 số phong cách của japan và US nhưng chắc mình còn trẻ mà đã khó tính nên không thông cho lắm. Nhưng thôi thì mỗi người có 1 suy nghĩ, 1 phong cách , 1 dấu ấn riêng của mình nên miễn sao đừng phản cảm là được , sống vì bản thân chứ đâu phải vì người khác nên thích thì cứ làm thôi . Nói chung nhìn mấy tấm hình của Mon mình lại nhớ đến nhỏ bạn cá tính , có lẽ vì quá cá tính nên giờ cũng theo phong cách tomboy. Dù sao cũng thank vì Mon cho mình nhìn thấy 1 phong cách khác trong cuộc sống. :m020:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,756
172,817
Latest member
nhacaiu88mx

Most viewed of week

Most discussed of week