• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Event Event Hot Boy

em phản đối có người thấy quen đi dụ dỗ người khác vào thanks vote cho thì sao ạ k công = event thế này k công bằng TƯởng có BGK hẳn hoi ai dè :-j

^^!...có mấy mem đặt chữ kí luôn....kaka... em chẵng quen dc ai

---------- Post added at 08:02 PM ---------- Previous post was at 08:02 PM ----------

stop spam topic k ra đảo ở !

^^!...có mấy mem đặt chữ kí luôn....kaka... em chẵng quen dc ai

---------- Post added at 08:02 PM ---------- Previous post was at 08:02 PM ----------

stop spam topic k ra đảo ở !
TẠi có gril đi spam hộ toạch ước j mình cũng có người spam hộ :((

Quen nên vote cho zdragon_94 đó. Thơm Lây nhá ;)

---------- Post added at 09:05 PM ---------- Previous post was at 09:04 PM ----------

Còn nk0x_stupid thì yên tâm đi. Hot Boy thì mãi là Hot Boy Ai dành đc đâu ;)

---------- Post added at 09:05 PM ---------- Previous post was at 09:04 PM ----------

[/COLOR]Còn nk0x_stupid thì yên tâm đi. Hot Boy thì mãi là Hot Boy Ai dành đc đâu ;)
Câu này chí lí ...Nếu đã Hot thì k ai giành đúng k ^^!

em phản đối có người thấy quen đi dụ dỗ người khác vào thanks vote cho thì sao ạ k công = event thế này k công bằng TƯởng có BGK hẳn hoi ai dè :-j
uh`, ta cũng nghĩ vòng loại thì nên có BGK ( chứ lỡ boy đẹp mà ít cm và thanks wa' bị loại cũng hơi oan, hjhj). vòng kết post hình chung, mỗi mem chỉ được chọn 1->3 j đó thoaj cho công bằng. Nếu thấy hợp lí thì a.Shjn xem xét nhé!

Rất nhiều mem chưa đọc kĩ rule, hem có chứng minh được chữ MMO đâu hết ^^ kaka, pổ sung nhanh kẻo dc vote mà ko đúng thể lệ bị loại đấy các hot boy
@ : E nghĩ nên post chung tất cả hình mem tham gia dự thi dồn vào 1 topjc đi aShjn (mỗi mem chọn 1 pix tâm đắt j') Nhju` wo' theo dõi hem kịp, vote cũng khó, nhìu spam và câu view wa'
cài này thì rất khó vì khi làm vậy mem spam hay vote thì các bài viết sẽ trôi đi rất khó để tìm ra được đâu là người tham gia
cái này ko khả quan rất phiền hà !

cài này thì rất khó vì khi làm vậy mem spam hay vote thì các bài viết sẽ trôi đi rất khó để tìm ra được đâu là người tham gia
cái này ko khả quan rất phiền hà !
hjjjjjjj, hiểu lầm ý ta roài, ta nói dồn chung vào 1 topjc tức là các mem đã chọn ra 1 pix và send cho aShjn, BTC tổng hợp lại post lên thôi, khj xem hiện ngay trang đầu mà. Nhưng giờ thấy ý của nh0k_stupid và zdragon hợp lí hơn, thấy vòng loại BTC xét duyệt cho công bằng.

em thấy thì cũng một phần thôi .. nhưng có lẽ là chưa hot lắm nên người vote chưa nhìu ...chứ nếu hot thì nhiều vào comment cần gì nhờ vả ! spam cũng hot boy thôi!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,934
171,011
Latest member
nguoidaibieuvn
Back
Top Bottom