• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Event Event Hot Boy

Bác Shin ơi , thế lên hốt bôi có được thay màu nào khác ko nhờ :">

Có bác nào đc như thế nỳ ko để em vote? :D 55019_anhso-045633_16082010055.jpg

Chào các bạn,

Vì lý do không thể quản lý và có sơ xuất, nên mình thay đổi Rules một ít cho công bằng và dễ quản lý nha:

• Phải có ít nhất một tấm hình mà bạn cầm một tờ giấy hoặc gì đó viết lên được chữ MMO4VN để chứng minh đó là hình của bạn
  • Cấm sử dụng Photoshop để ghép chữ MMO4VN, nếu phát hiện sẽ bị loại ngay lập tức

Tất cả bài dự thi nào không có sẽ không được tính. Hình xấu cũng được, miễn sao có bạn trong đó và chữ MMO4VN

BQT MMO4VN
Thân

Shin cho mấy chú bít có được đi spam ở các 4rum # không để các anh em còn biết mà tung hứng chứ kekeke

lang thang thấy mấy bài dự thi hầu hết đều phạm cái rules này , nên up cho mọi người xem lại rules :
Phải có ít nhất một tấm hình mà bạn cầm một tờ giấy hoặc gì đó viết lên được chữ MMO4VN để chứng minh đó là hình của bạn
Cấm sử dụng Photoshop để ghép chữ MMO4VN, nếu phát hiện sẽ bị loại ngay lập tức
hy vọng kịp cứu vài người :m187:

mình k dám tham gia sợ bị quăng gạch quá

Uôpppppppppppppppppppp lên nào ae ơiiiiiiiiiiiiiiiiiii

Rất nhiều mem chưa đọc kĩ rule, hem có chứng minh được chữ MMO đâu hết ^^ kaka, pổ sung nhanh kẻo dc vote mà ko đúng thể lệ bị loại đấy các hot boy
@ : E nghĩ nên post chung tất cả hình mem tham gia dự thi dồn vào 1 topjc đi aShjn (mỗi mem chọn 1 pix tâm đắt j') Nhju` wo' theo dõi hem kịp, vote cũng khó, nhìu spam và câu view wa'

Last edited by a moderator:
phải chụp lại rùi

Up cho mấy bác đọc thông báo trang trước kẻo chết tươi kon đười ươi bây giờ

Haiz có 1 tấm duy nhất mà cũng hông hợp lệ, lát ra studio làm vài cái nude kiếm giải nhất coi nào. Lấy sơn vẽ chữ MMO4VN lên ... cho nó chắc

Chào các bạn,

Hình như còn vài người chưa Update tấm hình chứng minh đó là của mình nhỉ, ai chưa Update thì cố gắng Update nha, nếu không thì bài đó sẽ bị loại.

Thân

Rất nhiều mem chưa đọc kĩ rule, hem có chứng minh được chữ MMO đâu hết ^^ kaka, pổ sung nhanh kẻo dc vote mà ko đúng thể lệ bị loại đấy các hot boy
@ : E nghĩ nên post chung tất cả hình mem tham gia dự thi dồn vào 1 topjc đi aShjn (mỗi mem chọn 1 pix tâm đắt j') Nhju` wo' theo dõi hem kịp, vote cũng khó, nhìu spam và câu view wa'
em thấy hợp lý đó ^^! rớ cho zễ vote

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,944
171,016
Latest member
LeDinhAnh1032004
Back
Top Bottom