Got Paid Event filestay! cấp RPD cho mem! Điều kiện cực kỳ hấp dẫn PPS và PPD đều được cấp rdp

cuticuty

Newbie
Reactions
219
MR
0.000

Như tiêu đề mem chiến filestay sẽ được cấp RPD:
Điều kiện:
1.Các bạn đạt trung bình 1 sale/day, hỗ trợ cả pps và ppd nhá (mình mới sửa lại rule, các bạn chiến plan nào thì tùy miễn là có sale nhá.ko tính theo số tiền nữa).
2.Các bạn ko được theo ref của ai mới được cấp RPD nhá.
RPD chính hãng never die:

---------
Để được cấp RPD các bạn PM ( để đảm bảo vấn đề bảo mật chỉ lên PM hoac email thôi nhá) cho mình proof 3 ngày liên tiếp , kèm theo nick và email. Mình sẽ gủi RPD cho các bạn trong vòng 3 ngày.
topic support: http://mmo4me.com/showthread.php?56...-thuc-Pay-per-download-PPS-Rebill-65-Pay-Bank

Last edited by a moderator:
Cái điều kiện Event của bác hơi khó bác à !
Em nghĩ đơn giản là thế này !
Nếu có bác nào mà 2sale/day hoặc 15-17 $/day thì những bác ấy chắc chắn có kinh nghiệm và chiến solo, và hơn hết chắc cũng có vps cho riêng mình rồi !
Em thì không theo nổi rồi ! Lúc nào bác hạ thấp xuống thì em xin 1 slot!Ủng hộ hướng phát triển của bác

Cái điều kiện Event của bác hơi khó bác à !
Em nghĩ đơn giản là thế này !
Nếu có bác nào mà 2sale/day hoặc 15-17 $/day thì những bác ấy chắc chắn có kinh nghiệm và chiến solo, và hơn hết chắc cũng có vps cho riêng mình rồi !
Em thì không theo nổi rồi ! Lúc nào bác hạ thấp xuống thì em xin 1 slot!Ủng hộ hướng phát triển của bác
Mình đã hạ thấp tiêu chuẩn cho anh em rồi đó chứ... các host khác là 3sale/day.

Chiến được 15$/ day thì cần gì phải nhờ đến VPS người khác.. Khi ấy các Pro dư sức mua VPS để sài một mình

Một khi bác là Filesonic hay Wupload thì chắc em có 1slot ! Còn với rate hiện tại thì ....em đợi bác thay đổi

bạn hạ rate xuống đi, tính ra 15$/day => tháng đc gần 500$, uploader dư tiền chơi 1 con vps chính hãng:binhsua79:

Hehe, $500/tháng đúng là dư tiền mua VPS chính hãng, nhưng nếu được miễn phí VPS thì dại gì ko lấy, VPS của chủ thớt chắc là sạch mà, lo gì :))
Nhưng site còn mới quá, mặt bằng chung thì khó mà đạt $15/ngày, nếu chứng minh thu nhập từ các host khác trong 2 tháng gần nhất thì chắc dễ hơn :binhsua08:

Last edited by a moderator:
Hehe, $500/tháng đúng là dư tiền mua VPS chính hãng, nhưng nếu được miễn phí VPS thì dại gì ko lấy, VPS của chủ thớt chắc là sạch mà, lo gì :))

RDP mà, làm gì đc VPS đâu bác hikaru. RDP mà nhiều người dùng thì HDD hay bị overload lắm, rất ức chế khi rar:binhsua04:

để khuyến khích anh em đã update 1sale/day .. tất nhiên sale nhỏ hơn câu hình rpd các ban ko được good như nhiều sale/day

xem ra Event của filestay lần này có khá hơn lần trước. anh em hưởng ứng cái nhể :binhsua06:

Nhưng site còn mới quá, mặt bằng chung thì khó mà đạt $15/ngày, nếu chứng minh thu nhập từ các host khác trong 2 tháng gần nhất thì chắc dễ hơn :binhsua08:
bạn nào chứng minh được có thu nhập tư host khác mình cũng sẽ cấp rpd

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,637
170,739
Latest member
topsonvn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back