Event-Cờ tướng by vic and lee

Cho xin 1 suất, để thử lại trình độ của mình
Tên: chữ ký
Nick Forum: cungkiemtiennao
Nick Zing: cungkiemtiennao123

Lâu không chơi nếu còn cho tớ thứ 1 slot nhé :).
Tên : Dũng
Nick Fỏum : svtcnh
Nick zing : giamdocnho9x

Lại úp cho nó lên....Hix. Vẫn it ng lắm:binhsua95:

cờ tướng này dễ chơi ko các bác ?

Nếu chơi vào buổi tối hoặc chủ nhật thì mình tham gia được. Đk 1 slot chơi cho vui.
Zing: deadlock9x
4rum: deadlock

up nào,sr mọi người, mạng bị đứt, bjo mới vào up đc @@
mình còn thiếu nick yahoo của các bạn sau
moneypro
THUYLOI53
sad_nyla
svtcnh
deadlock
mualanhbuot

và các bạn chưa có nik zingplay
clickdicung
pipersting
anhduy891
sharingtb
blackroses09
svtcnh

các bạn vui lòng để lại thông tin nhằm đãm bảo tính công bằng nhé...giải thưởng hứa hẹn sẽ còn nhiều nữa đấy,các bạn nhanh tay đăng kí để giải đấu đc diễn ra sớm nhé:D

Ta lại chung bảng với bác boy đa tính rồi

Nghe nói mình ở bảng nào tử thần ấy nhỉ, đợi cao thủ đăng ký hết mới dám reg mà. :binhsua23:ai dè. Nhưng không sao. hình như có girl :binhsua146:
đành phải cố gắng gặp em đó thôi :binhsua49:

Nghe nói mình ở bảng nào tử thần ấy nhỉ, đợi cao thủ đăng ký hết mới dám reg mà. :binhsua23:ai dè. Nhưng không sao. hình như có girl :binhsua146:
đành phải cố gắng gặp em đó thôi :binhsua49:
đa số toàn men ko à, hiếm gril...có girl mất công phải nhường kèo sao bác:))

---------- Post added at 03:03 PM ---------- Previous post was at 03:02 PM ----------

bảng F còn thiếu 1 sot...ai nhanh tay vào reg tiếp nè

Lại up phát. Để nhanh thi đấu nào...:binhsua95:

top nào........... chắc chơi 8 bảng thui bác ơi. 8x4 =32 rùi. đúng như WOrld cup roài:D

top nào........... chắc chơi 8 bảng thui bác ơi. 8x4 =32 rùi. đúng như WOrld cup roài:D
thì 8 bảng mà bạn, mới update lại cho khớp :D...
cao thủ cờ tướng của rom đâu hết rồi ta????

---------- Post added at 03:27 PM ---------- Previous post was at 03:17 PM ----------

đâu hết rồi ta????còn 9 men nữa:D

Bác cố gắng thi đấu buổi tối nha :D sáng ae đi học + đi làm hết chắc k đấu đc roài. khi đấu cố gắng tạo room chát mời anh em vào đó thảo luận bác nhé :D:D:D.. mỗi trận đậu chụp hình kết quả lại post lên #1 cập nhật cho anh em 4 room ;) nhanh nào.... đk nào =))

Bác cố gắng thi đấu buổi tối nha :D sáng ae đi học + đi làm hết chắc k đấu đc roài. khi đấu cố gắng tạo room chát mời anh em vào đó thảo luận bác nhé :D:D:D.. mỗi trận đậu chụp hình kết quả lại post lên #1 cập nhật cho anh em 4 room ;) nhanh nào.... đk nào =))
đang cố gắng nghiên cứu xem thế nào:D chụp hình lên thì tốn nhiều không gian lắm:D...chắc chỉ đang kết quả thôi hà:D
uk, chắc buổi tối bác a, đang chờ mọi người vào đk rồi chốt danh sách thi đấu và thời gian nữa:D:D:D:D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,847
Latest member
louisdh123
Back
Top Bottom