Verified by BQT Event chúc mừng năm mới 2017

Status
Not open for further replies.
E cũng biết làm thơ nhưng đọc qua 3 trang thơ các bác viết là e bỏ cuộc luôn vì thấy mình ko có cửa ăn giải rồi :(
Chúc các bác năm mới nhiều tiền hạnh phúc, đạt giải cao được lì xì đầu năm lấy lộc may mắn
ko đc nhất nhì thì khuyến khích =)) thế nào chả có giải hehe. . .Giỡn chứ làm chơi cho bà con giải trí chút bác, ngày xuân chủ yếu là vui...

người VN thì chắc ai cũng thích thơ.. Đang rảnh tính làm 1 bài chơi mà (nếu có giải) ko nhận nhường lại cho các bạn khác có đc ko ta. Giờ đã đi làm lương bổng cũng cao rồi nhưng mmo vẫn là kỷ niệm đẹp 1 thời thất nghiệp

người VN thì chắc ai cũng thích thơ.. Đang rảnh tính làm 1 bài chơi mà (nếu có giải) ko nhận nhường lại cho các bạn khác có đc ko ta. Giờ đã đi làm lương bổng cũng cao rồi nhưng mmo vẫn là kỷ niệm đẹp 1 thời thất nghiệp
Nếu đạt giải cứ nhận đi cho hợp rule, còn bạn chê tiền thì lì xì lại cho mình :D. .Tết này chưa thoát nghèo khi vừa cúng bet 20 củ hichic bị chửi quá trời. . .Mà bạn làm việc gì lương cao sướng dza . .

Nếu đạt giải cứ nhận đi cho hợp rule, còn bạn chê tiền thì lì xì lại cho mình :D. .Tết này chưa thoát nghèo khi vừa cúng bet 20 củ hichic bị chửi quá trời. . .Mà bạn làm việc gì lương cao sướng dza . .
Gác cổng đại sứ quán =)) Đùa đó, làm hành chính trong tòa đại sứ. Lương chính ko cao (người ngoài toàn nghĩ cao), nhiều là ở bổng lộc, giống donate trong mmo vậy đó :D Mình ko có chê tiền đâu b, thử mấy chục chai xem có nhường hok o_OOK, nếu có giải thì m lixi lại, (muh chắc là ko) , h mắc đi chơi rồi, khuya về nếu kịp thì post ha

Gác cổng đại sứ quán =)) Đùa đó, làm hành chính trong tòa đại sứ. Lương chính ko cao (người ngoài toàn nghĩ cao), nhiều là ở bổng lộc, giống donate trong mmo vậy đó :D Mình ko có chê tiền đâu b, thử mấy chục chai xem có nhường hok o_OOK, nếu có giải thì m lixi lại, (muh chắc là ko) , h mắc đi chơi rồi, khuya về nếu kịp thì post ha
Cám ơn trc nha. Ông sướng thế, công việc nhiều người mơ đó. Vừa nhàn vừa lắm tiền. Ai cần đi nhanh hoặc giấy tờ xong lẹ là họ tự động đưa phong bì khỏi cần mình nhắc luôn.. .. .Nhìn người ngó lại thân ta thấy haiz, bao giờ mới thôi lọ mọ đau đầu vì tiền?!

#Ngày cuối rồi góp vui :v
Năm mới Tết đến chúc toàn thể ACE trong Group có một năm mới an lành ... Chúc mừng năm mới :D

Tân niên hạnh phúc
Vui vẻ ngập tràn
Nhà cửa khang trang
Chúc bạn gần xa
May mắn đến nhà
Tết có nhiều quà
Bình an sức khoẻ
Khai hội tân niên
Hạnh phúc triền miên
Kiếm được nhiều tiền :D

hết hạn rồi b ơi h m mới ngủ dậy, hiehie chưa mần thơ nữa, ghi stk bank m lixi cho ít lấy hên nha

Việc m làm ko nhàn đâu, 1 núi tờ khai báo cáo sổ sách bù đầu chỉ thở đc mấy ngày lễ của 2 quốc gia thôi đó. M dc người dẫn vô nên hàng năm đều có đứa mới giống mình xin vô, muốn bám trụ thì phải cố gắng chứng tỏ thực lực nhiều, ko là bị điều sang chỗ chỉ ăn lương chính thống, ko có hoa hồng gì => xơi cám! Gom dc bao nhiêu thì gom (giống mmo nhỉ:p) Mình gốc cây me còn ngta gốc cây đại thụ thì biết ra sao ngày sau

Trong đời mình chỉ mong 1 lần giống bạn, dc cảm nhận cái cảm giác người ta trao tận tay phong bì:( chắc sướng lắm. .
Thanks bạn rất nhiều, stk của mình: 6211 0000 516336 (Phan Thanh Tam)
Mình có bà chị họ xa làm trong sứ quán hàn, nghe má bả nói 1 năm lương chỉ 7k$ nhưng sướng cái Hàn nó cho đi du lịch hoài (3 tháng 1 lần), vị chi lương chính thống 1 tháng mười mấy triệu đủ sống rồi bác à trừ phi bác mộng xây biệt thự bãi biển thì mới ko đủ :p

Event chúc mừng nằm mới mà, các bác vào tâm sự lạc đề quá @@
Chúc mọi người năm mới an khang thịnh vượng

làm cái event tri ân mmo đi bạn ToanJason
Trong đời mình chỉ mong 1 lần giống bạn, dc cảm nhận cái cảm giác người ta trao tận tay phong bì:( chắc sướng lắm. .
Thanks bạn rất nhiều, stk của mình: 6211 0000 516336 (Phan Thanh Tam)
Mình có bà chị họ xa làm trong sứ quán hàn, nghe má bả nói 1 năm lương chỉ 7k$ nhưng sướng cái Hàn nó cho đi du lịch hoài (3 tháng 1 lần), vị chi lương chính thống 1 tháng mười mấy triệu đủ sống rồi bác à trừ phi bác mộng xây biệt thự bãi biển thì mới ko đủ :p
tự dưng có lixi vui quá ta!

làm cái event tri ân mmo đi bạn ToanJason

tự dưng có lixi vui quá ta!
năm Dậu chắc tui hên lắm đây:cool:
Event chúc mừng nằm mới mà, các bác vào tâm sự lạc đề quá @@
Chúc mọi người năm mới an khang thịnh vượng
Ngày cuối có ai post j nữa mà lạc đề, viết vài câu có lấn sang đất nhà bạn ko mà ý kiến thế, mmo nhiều thị phi rồi đừng làm cho căng thêm nữa :confused:

Chúc tất cả anh chị em MMO4ME năm mới sức khỏe, tràn đầy niềm vui và hạnh phúc.
Đặc biệt ...chúc a chị e kiếm đc rất nhiều tiền ..........................................................................................................................

Làm tí Doping nào ... Hình ảnh chỉ mang tính chất minh họa, được lượm từ mấy group mmo nhé :v :v..
z565170873477_00abd801f93bbad0d66029d4957a9451-jpg.90721
thím bữa sau không được tự tiện up tiền của mh lên nhé. :D

Nhân dịp năm mới chúc tất cả ace mmo và gia đình 1 năm tràn đầy: sức khoẻ, hạnh phúc, thành đạt, may mắn và thành công :D:D:D:D:D

năm Dậu chắc tui hên lắm đây:cool:

Ngày cuối có ai post j nữa mà lạc đề, viết vài câu có lấn sang đất nhà bạn ko mà ý kiến thế, mmo nhiều thị phi rồi đừng làm cho căng thêm nữa :confused:
Vãi, hiểu nhầm gì rồi căng thẳng thế ông bạn, mình đang giỡn chứ có làm gì mà nói mình ý kiến? ko thấy cái icon @@ với câu chúc của mình àh? :confused:

Vãi, hiểu nhầm gì rồi căng thẳng thế ông bạn, mình đang giỡn chứ có làm gì mà nói mình ý kiến? ko thấy cái icon @@ với câu chúc của mình àh? :confused:
:D. . .bạn giỡn zui quá mình ko nhận ra. . .:D Thôi tết nhứt rồi may mắn nhé

Chúc anh em năm mới vui vẻ, sức khỏe, hạnh phúc, tài lộc

Chân thành thế thôi, ko hoa mỹ, ko ham giải

Đóng góp cho cái Code Office 365 Enterprise E3 giá 20$ hạn dùng 1 năm và BH 1 năm luôn...cho nó xôm nhể...các bạn nhận e inbox Mod

Làm sao cản được niềm mong ước
Mỗi một niềm tin một góc trời
Chung một ngôi nhà cùng tụ họp
Em em ô mi 4 tô mì
Đô la chất đống trong tài khoản
Chỉ mỗi mình ta túi rỗng không
Năm nay mắt kính thêm một độ
Cày cuốc bấy lâu lưng sức đã mòn
Mong sau năm mới ăn vố lớn
Mọi người mong chóng được nhà lầu.

sau hôm nay vẫn chưa có công bố kết quả vậy trời

Status