• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Event Event chuẩn bị khai trương sever game

Status
Not open for further replies.

khongthevl

Senior
Reactions
501
MR
0.008
Trang chủ
http://mulangtu.net/

Dự là em có đầu tư 1 server game MU online Season 2 nho nhỏ để kiếm ít $ sau bao ngày chơi coin tích lũy đc $ nay mu sắp chuẩn bị mở của nên em làm cài event này cho vui và 1 phần nhờ các bác like giúp em cái page fb cho nó thêm sôi động
1 giải duy nhất
2.5 pm dành cho bác nào nhận đc giải random em sẽ chơi random nhé
điều kiện như sau các bác chỉ cần like fb và báo số like mà khi các bác like xong nó hiện ra và post lên đây để em quay nha
link page fb đây ạ
https://www.facebook.com/Mulangtu2013
các bác chơi thì để lại luôn số pm nhá đúng 23h tối ngày mai em quay game đông người chơi e sẽ còn làm nhiều event cho vui nữa kaka

:binhsua49::binhsua49::binhsua49::binhsua49::binhsua49::binhsua49::binhsua49::binhsua49::binhsua49::binhsua49::binhsua49::binhsua49::binhsua49::binhsua49::binhsua49::binhsua49:

liked 624

PM: U4751850

625
pm u4911827.............

626 :binhsua44:

U5088367

1 hình thức câu like face khá là đơn giản :binhsua39: anh em vào ủng hộ bác đó đi
đã like nhé chúc anh em làm ăn tốt nhớ bảo mật kĩ vào không ta vào hack speed đó:m102:

1 hình thức câu like face khá là đơn giản :binhsua39: anh em vào ủng hộ bác đó đi
đã like nhé chúc anh em làm ăn tốt nhớ bảo mật kĩ vào không ta vào hack speed đó:m102:
hi sản phẩm của nhà ta cả mà ai lại vào phá đâu cậu có chơi qua ủng hộ mjh nhé keke

Của ít lòng nhiều, sút phụ thằng em. Hy vọng mọi thứ đều trôi chảy sau bao vận đen, có lao động sẽ được đền đáp xứng đáng thôi em
attachment.php
attachment.php

Đã like . 630
:binhsua57:

636
PM chữ kí !!:binhsua46:
Update: chúc thớt đắt khách

Last edited by a moderator:
hi sản phẩm của nhà ta cả mà ai lại vào phá đâu cậu có chơi qua ủng hộ mjh nhé keke

cho ta 1 chân admin trong game ta phá cho :m108: hehehe ngày xưa từng 1 thời làm game master mu rồi

630 :binhsua50:
PM: U1279987

Của ít lòng nhiều, sút phụ thằng em. Hy vọng mọi thứ đều trôi chảy sau bao vận đen, có lao động sẽ được đền đáp xứng đáng thôi em
attachment.php
attachment.php
vâng ạ đúng là của ít lòng nhiều em đầu tư hết $ rồi nếu còn thì cũng làm event khá khá thôi game em đông sẽ còn làm event kaka thank a trai nhé:binhsua44:

- - - Updated - - -

cho ta 1 chân admin trong game ta phá cho :m108: hehehe ngày xưa từng 1 thời làm game master mu rồi
đc đó vô diễn đàn cpi tham gia đi cậu rồi cho 1 chân quên lối về mmo luôn =))

lượt like 637 nhé pro ^^

637 nha thớt, chắc có ai like xong bỏ like nên mình trùng like với bạn trên
PM: phía dưới nha

640
U5365555
Đợi ngày chơi luôn ;))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads