[Event 3] BQT MMO4VN tập 2

Status
Not open for further replies.

bOOm

Hero
Reactions
823
MR
0.002
Facebook
Follow me on Facebook
Nhân dịp 4rum đi vào hoạt động công khai vừa tròn 9 tháng 10 ngày, bác Shin quyết định tổ chức BIG PARTY cho anh em mmo4vn ăn nhậu xả láng. >:d< Ngày đã được ấn định là thứ 6 ngày 13 của tháng.b-) 2 anh em lang_tu_1912 ntboy810 đành bấm bụng, cắn răng mua 1 chai nước hoa và 1 chai lăn khử mùi OXY =)). Phụ trách ăn uống ban đầu là do monbaka và chắc rành về ăn uống nên mới mập như doraemon nhưng nghĩ lại thì hơi baka (=ngốc) :)) do vậy chức trưởng ban ăn uống dành cho truongan68 ;). Bữa ăn chơi diễn ra thật hoành tráng và linh đình, cuối cùng ai cũng say xỉn và lăn ra ngủ i-). Mới sáng ra, 1 người lạ gõ cửa, bác Shin ra mở cửa với đầy mùi rượu: "Ai thế ?". "Tôi đây bác" - Hóa ra là anh chàng chủ nhà cho thuê nhà. Anh nói tiếp: "Thế nào bác ? Bữa nay sao bác chưa trả tiền phòng cho anh ? Anh lấy cái gì ăn sáng ?". Bác Shin ngập ngừng: "Vâng, em nhớ chứ, nhưng mà hôm qua mới tổ chức party cho mmo4vn..." . "Thế bác định thế nào ?". - Anh chàng đổi giọng. BÁc Shin nhỏ nhẹ: "BÁc cho em xin khất thêm mấy ngày nữa...". "CÁi gì ? Tiền của anh bác dám xin khất à ? Thôi được rồi nếu bác set anh lên làm mod mmo4vn thì anh cho thêm 10 ngày nữa". Bác Shin vui mừng: "Thế thì tốt quá, mà nick bác ở mmo4vn là gì ạ ?". "Haha, anh đặt là Home cho bác mỗi khi thấy nick anh là nhớ nộp tiền phòng." Bác Home vừa quay đi, 1 bác khác trong phòng cất tiếng: "CÁi phòng nhỏ như con kiến mà lấy giá cắt cổ....". Nói xong thì bác Home quay lại và bảo: "Thằng nào ? Thằng nào vừa nói ông ? À, thằng tóc dài này phải không ? Ông cạo đầu mày mới được" Kết quả là nick của bác TOcdai được edit thanh tocngan. Bật mí thêm 1 chuyện bí mật nữa là trong buổi party hôm đó, bác Shin đã quen với LunioLuny và set vào group HOT Girl :D. Sau vụ hết tiền, 4rum quyết định bầu ra 1 thủ quỹ và người đó chính là ~P~T~T~ = Phòng thu tiền nơi mà mọi sự quyên góp ủng hộ đều cho vào. Nhờ tính "ki bo" của bác ấy mà sau vài tháng hoạt động, 4rum tiết kiệm được khá nhiều $ nên đã tổ chức event Shoutbox ;;)

-------------------------------------------------------------

Bài viết chưa chỉnh sửa, mong mọi người thông cảm, bài viết chưa tốt cho lắm. Bài này không để dự thi vì theo bác Shin thì mỗi em tối đa 1 giải thôi. Đây là bài viết theo yêu cầu của mọi người....

Last edited by a moderator:
eo~.~ ki bo sao
"ki bo" nằm trong ngoặc kép, thích hiểu thế nào thì hiểu.

---------- Post added at 01:11 PM ---------- Previous post was at 01:09 PM ----------

Thiếu bạn QuachPhu Và Mình! Há Há
Nick 2 bác trong sáng quá. =))

hi hi, cho chị 1 chân nữa em, nhớ nha, thanks em cái nè

Ko có admin QuachPhu và VIP N.N.Lee mà lão bomphan318 vẫn được thanks nhề! :))
Thanks hay không là tùy bác. Chỉ cần những người mong chờ nó thanks là em vui rồi. :)

Sau vụ hết tiền, 4rum quyết định bầu ra 1 thủ quỹ và người đó chính là ~P~T~T~ = Phòng thu tiền nơi mà mọi sự quyên góp ủng hộ đều cho vào. Nhờ tính "ki bo" của bác ấy mà sau vài tháng hoạt động, 4rum tiết kiệm được khá nhiều $ nên đã tổ chức event Shoutbox
Thật thế ah =)) H mới biết đấy =))

Mọi người cho ý kiến nào. Nếu dở thì rút kinh nghiệm, để event mmo4vn 2 năm được tốt hơn.

Bài này nếu mình đánh giá thì mình cho sẽ là hay hơn bài thứ 1 và xứng đáng đoạt giải hơn bài thứ 1:D

Bài này nếu mình đánh giá thì mình cho sẽ là hay hơn bài thứ 1 và xứng đáng đoạt giải hơn bài thứ 1:D
Thế hả bác ? Vậy cứ post vậy. Thà thừa hơn thiếu =))

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,816
170,888
Latest member
789betgripe
Back
Top Bottom