Analysis Even mỚi ra lò Đây (tẶng ngay 0.1$pp) nhanh chân nào các bẠn

chúc mừng các bạn
emgainho1991 trúng lô 00 bạn có: 0.35$
mutd trúng lô 39 bạn có: 0.35$
vitamin trúng lô 99 2 nháy bạn có: 0.7$
các bạn báo lại cho mình PP để mình chuyển $ tại đây nha!!!

---------- Post added at 08:52 PM ---------- Previous post was at 08:29 PM ----------

chú ý: các bạn ngày mai muốn nhận even và đánh lô đề thì chuyển qua topic bên VMO báo danh nha!
http://vmo.vn/forum/showthread.php?...%E2n-n%E0o-c%E1c-b%E1%BA%A0n&p=83627&posted=1
topic này nếu không bị anh admin khóa thì vẫn còn hiệu lực báo danh even, hihi. bắt đầu từ 8h ngày mai nhé!!!

mình cũng trúng lô 00 mà ,kiểm tra lại nhé :D
pp [email protected]
cậu xem lại page 4 nhé! mình hỏi lại cậu đánh hình thức gì nhưng không trả lời mà nên vote cảu cậu không đc mình chấp nhận! :binhsua137:
mai vào lấy even vậy nhé! :d

---------- Post added at 09:48 PM ---------- Previous post was at 09:46 PM ----------

event đến bao h đấy bạn ơi?
trừng nào còn thì ae cứ vào mà nhận thui
cũng lâu đấy!^^:binhsua121:

hô hô bác chuyển em vào PP: [email protected]
mai vào ủng hộ bác tiếp

---------- Post added at 09:53 PM ---------- Previous post was at 09:51 PM ----------

à mà bác chuyển em 0.5$ thôi
còn 0.2$ để đấy em ghi con lô 38 ngày mai nha

hô hô bác chuyển em vào PP: [email protected]
mai vào ủng hộ bác tiếp

---------- Post added at 09:53 PM ---------- Previous post was at 09:51 PM ----------

à mà bác chuyển em 0.5$ thôi
còn 0.2$ để đấy em ghi con lô 38 ngày mai nha
ok, xong rồi!

Đã báo danh tại topic,đã ghé qua Blog,đã Add yh của bác nhưng chưa thấy bác add lại,hồi nào online thì mình pm coi như xong xuôi thủ tục,bác BN em nhé :D

Còn cái vụ đánh đề,mình ko biết đánh đề,làm sao chơi đây :binhsua58:.Chủ thớt chỉ em với:binhsua121:

Đã báo danh tại topic,đã ghé qua Blog,đã Add yh của bác nhưng chưa thấy bác add lại,hồi nào online thì mình pm coi như xong xuôi thủ tục,bác BN em nhé :D

Còn cái vụ đánh đề,mình ko biết đánh đề,làm sao chơi đây :binhsua58:.Chủ thớt chỉ em với:binhsua121:
add xong rùi!!!bác vào blog mình đọc kỹ nha

các bác vô topic bên VMO cho nó dễ cho bác chủ thớt quản lý đi :)

Bác cho em lời giải thích rõ ràng đi..k thì cho e cái hẹn hoặc refun lại e ...giao dịch kiểu này mệt quá...có 10 WMZ cũng lấy nữa

từ ngày mai đánh bên VMO mới dc free hả bác,bên này ko dc free nữa à

j thế này?
mình đã cảnh báo với các cậu rồi là khi nò có thông báo mình mới ex dc! mình bị người ta vào yh tù sáng đã nói trước rồi mà không nghe. đã cảnh báo trên tất cả topic của mình rồi
http://mmo4vn.com/showthread.php?20...-PP-AP-chua-verify-ok-het&p=253745#post253745
http://mmo4vn.com/showthread.php?20893-minh-ex-cho-cac-ban-nao-muon-ex-nho-le-nhe/page2
trên đây là 2 topic mình đã tạm dùng lúc 16h chiều wa!

---------- Post added at 08:26 AM ---------- Previous post was at 08:25 AM ----------

even hôm này cho 10 người nhé các cậu! báo danh bên VMO cho mình, các cậu vào topic này up dùm nữa nha. mình hôm nay bận không online sáng đc. chiều về mình tổng hợp!
goodluck!

---------- Post added at 08:29 AM ---------- Previous post was at 08:26 AM ----------

Em ăn con lô 00 - 0.1PP nhé bác, hên quá, PP của em là [email protected]
Mai em đánh tiếp
OK của bạn đã xong! có gì sang VMO chiến tiếp nha
nam, you have sent $0.35 USD to My Tran.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,498
170,590
Latest member
dhungld

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom