Analysis Even mỚi ra lò Đây (tẶng ngay 0.1$pp) nhanh chân nào các bẠn

namlanok

Banned
Reactions
76
MR
0.000
CHÀO CÁC BẠN! HÔM NAY MÌNH CHÍNH THỨC MỞ HỘI LÔ ĐỀ CHO CÁC BÁC MMO. NHƯNG VÌ KHÔNG ĐƯỢC LẬP TOPIC TRÊN FORUM NÊN MÌNH MỞ 1 BLOG MONG CÁC BÁC VÀO THAM KHẢO VÀ CHO Ý KIẾN TẠI TOPIC NÀY NHÉ
http://vn.360plus.yahoo.com/[email protected]
MÌNH ĐANG CÓ EVEN 0.1$PP CHO CÁC BÁC MMO CHỈ CẦN VOTE BÁO DANH TRÊN TOPIC NÀY VÀ GHÉ THĂM BLOG CỦA MÌNH RÙI PM YAHOO NHẬN 0.1$PP VÀ ĐÁNH LÔ ĐỀ NGAY!!!:binhsua78:
MÌNH SẼ CỐ GẮNG XÂY DỰNG BLOG THẬT UY TÍN, MONG CÁC BÁC ỦNG HỘ NHA:m135:

LƯU Ý CÁC BÁC VÀO ĐÂY LẤY BN LÀ 0.1$ MIỄN PHÍ CHO CÁC BÁC ĐÁNH LÔ, ĐỀ QUA MÌNH NHÉ!
CÓ THẾ PM MÌNH ĐỂ BÁO DANH CON LÔ OR ĐỀ BẠN MUỐN ĐÁNH(0.1$ LÀ MIỄN PHÍ)

CÁC BÁC CHÚ Ý NHA: NẾU MÀ TOPIC NÀY BỊ ĐÓNG CỬA THÌ CÁC BÁC QUA:
http://vmo.vn/forum/showthread.php?12896-TẶng-ngay-0.1-nhanh-chân-nào-các-bẠn
NHẬN BN VÀ CHƠI LÔ ĐỀ NHA

Last edited by a moderator:
nghe hay đấy nhưng mà sợ lúc có ai đánh 100$ LR thật mà trúng thì chẳng có ai mà trả thưởng đây ha ha , nên đóng bảo hiểm cho 1 MOD nào dữ của bác khoảng 100$ LR nếu mà chạy làng mỗi người còn 1 ít , bác chưa tên tuổi nên chưa đủ tuổi làm cái món này đâu

đóng bảo hiểm cho a e còn yên tâm mà đánh bác ơi. Với lại bác làm rules sơ xài quá àh. Tham khảo bác SVTCNH ý bác nhá ;))

nghe hay đấy nhưng mà sợ lúc có ai đánh 100$ LR thật mà trúng thì chẳng có ai mà trả thưởng đây ha ha , nên đóng bảo hiểm cho 1 MOD nào dữ của bác khoảng 100$ LR nếu mà chạy làng mỗi người còn 1 ít , bác chưa tên tuổi nên chưa đủ tuổi làm cái món này đâu
cậu vào blog mình đọc đã nhé! mình có khả năng chi trả bao nhiêu mình đều viết ở blog mà, các MOD không liên quan gì mà phải đóng phí, nếu cho mình post bài trong 4r thì đóng nghe còn có lý!
dù sao cũng thanks bác nha

---------- Post added at 12:50 PM ---------- Previous post was at 12:48 PM ----------

up phát hộ bác làm ăn tốt nhé
PP: [email protected]
bạn pm trực tiếp mình nhé, mình even $ cho các bạn đánh lô đề với chứ không phải chuyển cho các bác 0.1$, hihi

vote cho bác 1 phiếu
pp [email protected]
sr bác nha pm minh hoặc bác đánh con lô đề gì thì post tại topic cũng đc nhé!mình chỉ BN miễn phí các bác đánh lô đề 0.1$ thôi

---------- Post added at 01:04 PM ---------- Previous post was at 12:56 PM ----------

các bác vào ủng hộ cái nào!

0.1$ => đề 73 nha bạn :">
ok! các bác có thể pm trực tiếp với mình nếu topic bị mấy bác MOD đóng vì vi phạm pháp luật:binhsua45:

vote cho bác cái
miễn phí em con đề 00-0.1$ nhé!
đề :01,02-0.1$/em
đã send $ nhưng pm bác không nói nên em gửi mail
ok đã nhận $ và miễn phí cậu 0.1$ nhe! goodluck, lần sau đánh thì pm yh nhé

up lên cho cậu!
lô 99 ->0.1$ miễn phí nhé!:binhsua121:
ok! Goodluck
từ bạn vitamin trở đi mình chỉ miễn phí cho các mem có trên 20 post thui nhé!

---------- Post added at 02:06 PM ---------- Previous post was at 01:32 PM ----------

up lên cho mọi người biết nào!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back