Matrix EthTrade - EthTrade.Org – Dự án giao dịch Ethereum/Bitcoin. ROI: >15%-25% mỗi tháng trọn đời

Mình dep cả tiếng rồi mà chưa thấy báo gì nhỉ? :(

Mình dep cả tiếng rồi mà chưa thấy báo gì nhỉ? :(

Nó tuỳ vào tốc độ confirm của btc nhé.

Nhiều lúc btc nghẽn mạng đợi đến 12h ấy chứ

Rút dc chưa các bác
23/09/2016
Điều khoản - 60 ngày Lợi nhuận 22/11 - 0.56%
đợi 61 ngày thì mới sell ko mất fee nhé bro
Lưu ý: do giới hạn rút tiền của EthTrade mỗi tuần, nên mình khuyên chỉ nên sell vừa đủ số tiền có thể rút trong tuần, số còn lại vẫn để trong danh mục để tiếp tục sinh lãi

giờ này tham gia đã muộn chưa :D
mới được có 3 tháng thôi mà e nó phải sống được 1 năm thì may ra mới ăn ngon !

mới được có 3 tháng thôi mà e nó phải sống được 1 năm thì may ra mới ăn ngon !
Lai thấp lam. rút đầu tư cái khác

rút vốn trong 60 ngày là không nhận lãi nữa nhỉ các bác nhỉ , chỉ lợi tiền hoa hồng của ref , lấy tiền hoa hồng đập lại là ok nhất

***Thông báo về RCB***
Do đợt này blockchain confirm giao dịch rất lâu, thậm chí có giao dịch ngày 22/11/2016 đến giờ vẫn chưa được xác nhận. Báo lỗi:"Transaction rejected by our node. Reason: Transaction was previously accepted but has been pruned from our database"

Nên các bạn chờ qua bão đợt này thì mình sẽ chuyển RCB nhé, các bạn cứ yêu cầu RCB, khi mọi chuyện ok thì mình sẽ gửi luôn 1 lần.
Thanks

mình rút về btc-e thấy nhanh hon bchain , ngay với recyclix đặt lệnh rút tầm 15 phút đã thấy giãy giụa trong btc-e --> nên cân nhắc vì thuận tiện sẵn đổi ra luon btce roài sell luôn

$ vẫn về đều sau 3 ngày request, khoảnh khắc chợt nhận ra mình đã rút tới max rút/tuần của EthTrade, mặc dù đã được EthTrade ưu ái nâng hạn mức max rút cao hơn thường lệ.
Nguyên nhân: các bro đang tái rất nhiệt tình  
Thanks

mình đăng ký 1 vé nhé anh
mình dep 0.4 BTC
id : ETH969818
ví BTC của mình : 1GU9BzTAXtPPfHd5V4Zc3FMgUtFEUi6BVe

Hi bro,
Cám ơn bro đã đăng ký, tuy nhiên bro vui lòng xem bài viết dưới đây nhe, ngay sau khi bro mở topic yêu cầu RCB thì mình sẽ chuyển RCB trong vòng 12h, cám ơn bạn nhiều.
*****####### HƯỚNG DẪN nhận RCB tại ETHTRADE *****#######

Xin chào các bạn,

Do lượng yêu cầu RCB mỗi ngày từ các bạn cũng khá nhiều, lại xuất phát từ nhiều nơi (FB, MMO4ME, NSASAO[.]COM ..v...vv...), cho nên cũng hơi rối cho mình trong việc chuyển RCB. Nay mình lập forum tại đây, các bạn vui lòng tạo topic báo danh RCB của ETHTRADE tại địa chỉ sau:
http://forum.nsasao.com/forumdisplay.php?fid=3

Như vậy thì mình sẽ dễ dàng thấy và không bỏ sót bất cứ lệnh RCB nào từ các bạn. Các bạn yên tâm về việc bảo mật thông tin, vì chỉ có bạn mới có thể xem được topic của các bạn, các thành viên khác sẽ không nhìn thấy được.

Làm như vậy thì cũng tiện cho mình RCB các website khác trong tương lai nếu có.

Lưu ý: khi tạo nick tại đây thì các bạn tuyệt đối không dùng password mà các bạn thường dùng cho các site quan trọng. VD: Gmail, MMO4ME, Facebook...

Cám ơn các bạn đã hợp tác.
Nsasao (Nguyễn Thành Đạt)

[QUOTE"sasao123, post: 5900397, member: 16140"]Hi bro,
Cám ơn bro đã đăng ký, tuy nhiên bro vui lòng xem bài viết dưới đây nhe, ngay sau khi bro mở topic yêu cầu RCB thì mình sẽ chuyển RCB trong vòng 12h, cám ơn bạn nhiều.[/QUOTE]

Mình đã post bên topic báo danh. Thanks Anh đã hướng dẫn. :)

[QUOTE"sasao123, post: 5900397, member: 16140"]Hi bro,
Cám ơn bro đã đăng ký, tuy nhiên bro vui lòng xem bài viết dưới đây nhe, ngay sau khi bro mở topic yêu cầu RCB thì mình sẽ chuyển RCB trong vòng 12h, cám ơn bạn nhiều.

Mình đã post bên topic báo danh. Thanks Anh đã hướng dẫn. :)[/QUOTE]

Mình đã chuyển xong rcb, bro check inbox nhe, thanks :D

==============================

Lúc nãy do mình restore forum rcb, cho nên có vài nick mới và topic mới bị mất, anh chị em nào thấy cần thiết thì reg nick lại giùm mình nhé, thanks :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,640
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom