Waiting for Answer enterprise vào trả lời về việc hỗ trợ gọi PP

Status
Not open for further replies.
Có vài đồng mà 2 bố cãi nhau mãi , lần sau ông kia mở dịch vụ thì cài thêm cái app ghi âm lại , thằng nào đòi tiền thì đưa cho nó nghe . 150k chả đáng bao nhiêu thì trả mẹ cho nó xong chuyện .
150k chả đáng là bao nhưng làm ko được mà vẫn lấy tiền người ta coi bộ không đẹp tí nào!

150k chả đáng là bao nhưng làm ko được mà vẫn lấy tiền người ta coi bộ không đẹp tí nào!
bác này nói chuẩn này , gỡ không được thì phải refund đầy đủ cho người ta chứ , mình gỡ cho bạn bè lấy những 500k mà họ còn chả nói gì thì 150k là gì đâu , quan trọng là đc việc

Có vài đồng mà 2 bố cãi nhau mãi , lần sau ông kia mở dịch vụ thì cài thêm cái app ghi âm lại , thằng nào đòi tiền thì đưa cho nó nghe . 150k chả đáng bao nhiêu thì trả mẹ cho nó xong chuyện .
cmt cái kiểu này thì chứng tỏ chưa xem cái topic trước đó

bảo nó thành cái nồi à
khi call chỉ là truyền đạt lại lơif thông dịch để giải quyết vấn đề thôi
ai dám đảm bảo thành công 100%
thôi nhé đừng lằng nhằng mún nói gì nói nhé

chả thích cái kiểu mèo vờn chuột như thế

Mình góp ý là nên đền bù thiệt hại 50% số tiền, vì đa phần là rất nhiều ng` khiếu nại về dịch vụ kém, không hề có kiến thức về paypal cũng như đủ trình độ tiếng anh để giao tiếp. Nếu k làm vậy, thì mình nghĩ nick cậu k thể tồn tại đc qua tết đâu. Cậu nên cân nhắc ...

Nói đến chuyện gỡ limit paypal thằng nào dám khẳng định là 100% sẽ gỡ dc ? thằng nào mở dịch vụ dám ghi câu ko gỡ dc hoàn trả lại tiền ? Giờ ông kia show cái log đã call hết bao nhiêu tiền rồi lấy 150k kia trừ đi xem còn dư bao nhiêu trả lại hết cho người ta , ko có cafe cà pháo gì hết , thế cho xong chuyện . Và lần sau nhớ ghi rõ là ko gỡ đc ko hoàn tiền và nhớ ghi âm lại cuộc gọi cho nó dễ chứng minh .

@daosythui79 không thích làm việc riêng thì bye nhé có ra yahoo nói chuyện riêng chả trách có 150k mà lằng nhằng suốt

chuẩn men, chả mẹ nó đi cho xong chuyện, nhưng đằng này nó éo muốn trả :D:D vậy mới thành chuyện hay

Nói đến chuyện gỡ limit paypal thằng nào dám khẳng định là 100% sẽ gỡ dc ? thằng nào mở dịch vụ dám ghi câu ko gỡ dc hoàn trả lại tiền ? Giờ ông kia show cái log đã call hết bao nhiêu tiền rồi lấy 150k kia trừ đi xem còn dư bao nhiêu trả lại hết cho người ta , ko có cafe cà pháo gì hết , thế cho xong chuyện . Và lần sau nhớ ghi rõ là ko gỡ đc ko hoàn tiền và nhớ ghi âm lại cuộc gọi cho nó dễ chứng minh .

dùng hết 100k rồi giờ mới phơi bày ra à ??? không trả là không nói nhiều vô ích, hết phim bye

enterprise nói thẳng ra là tính trẻ ranh nhé :) Ko biết pro paypal đến mức nào mà dám lập topic dịch vụ gỡ paypal..pm thử chưa biết mình bị sao mà đòi tiền ngay :v
Vãi cả cái nội dung chát, nhìn thánh này phán "gỡ đc" mà em giật mình, tưởng mình gặp Thánh PP thật

Như proof mình đưa ra rồi, cho rằng tất cả cuộc gọi trong khoảng thời gian thỏa thuận đều phục vụ cho mục đích gỡ pp thì bạn ấy mới chỉ dùng tầm 9K VND mà thôi. Thế đòi lấy 100k liệu có xứng đáng không

@daosythui79 không thích làm việc riêng thì bye nhé có ra yahoo nói chuyện riêng chả trách có 150k mà lằng nhằng suốt
Bạn có cần show hết toàn bộ yahoo lên không? Người không nói chuyện cuối cùng là bạn nhé.
@legialoc, @animax1991 vô phán quyết bạn ấy nhất quyết không trả tiền này

Như proof mình đưa ra rồi, cho rằng tất cả cuộc gọi trong khoảng thời gian thỏa thuận đều phục vụ cho mục đích gỡ pp thì bạn ấy mới chỉ dùng tầm 9K VND mà thôi. Thế đòi lấy 100k liệu có xứng đáng không

Nếu trả thì mình nghĩ là cậu chỉ có thể lấy lại 75k là tối đa, xem như mỗi ng` chịu 50/50, còn bên kia k chịu trả nữa thì... hết cách.... Cbi đi về nơi xa thôi :D

có 150k mà lằng nhằng mãi ko trả cho ng ta =.= gỡ ko đc thì trả lại cho ng ta thôi, trừ fee gọi 50k đi, trả lại cho ng ta 100k.
50k gọi là nhìu rùi =.=

đòi lại hết luôn đi bạn , không làm được mà còn lấy tiền cà phê cà pháo @@ .
VD : đối tác đưa tiền viết phần mềm , viết không được không lẽ kêu tiền đó trã cho nhân viên viết hết 1 nửa rồi à @@ phải trã hết chứ

Nếu trả thì mình nghĩ là cậu chỉ có thể lấy lại 75k là tối đa, xem như mỗi ng` chịu 50/50, còn bên kia k chịu trả nữa thì... hết cách.... Cbi đi về nơi xa thôi :D

Hi hi, giọng gọi điện cho tui là giọng miền Nam nhưng không biết lý do gì toàn phải nhờ người khác nói hộ (hangdepabc). Hình như ông nay là phát ngôn của ông kia

đòi lại hết luôn đi bạn , không làm được mà còn lấy tiền cà phê cà pháo @@ .
VD : đối tác đưa tiền viết phần mềm , viết không được không lẽ kêu tiền đó trã cho nhân viên viết hết 1 nửa rồi à @@ phải trã hết chứ
đưa 50k card là số tiền card quốc tế,còn nói cái gì thôi bye

vào 8 mấy người này chả có ích lợi gì

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,824
170,898
Latest member
nhacaimb66