Suggest Enter2SwitchApp.exe - Tool giúp chuyển đổi giữa các cửa sổ Firefox khi nhấn Enter

Bump !

Share cái tool giúp chuyển đổi giữa các cửa sổ Firefox khi nhấn Enter hoặc khi nhấn các hotkey F1,F2,...
Không chỉ Firefox mà các Application nào cần chuyển đổi cũng dùng được.

Cách dùng:
1. Nhập tên application cần chuyển đổi và click "Get List". Ở đây ví dụ: Firefox
2. Tick vào các cửa sổ nào cần chuyển, không tick thì không chuyển cho cửa sổ đó.
3. Click Start.
4. Mô tả các HotKey:
=> Nhấn HotKey {Enter} là: Thực hiện phím {Enter} và chuyển cửa sổ theo vòng tròn.
=> Nhấn HotKey {Tab} là: Chuyển cửa sổ theo vòng tròn.
=> Nhấn HotKey {F1} đến {F12} là: Chuyển tới dúng cửa sổ đã chỉ định theo cột "Hot Key".

Download Version 1.0.0.2 => http://www.mediafire.com/download/650ujqaxm56ttg1/Enter2SwitchApp.rar

Cái này dành cho mấy pác gỏ Captcha là đúng bài rồi. Thấy hay thì Like mạnh cho em nó :)

Tham gia nhóm để được hổ trợ cách kiếm tiền online, được chia sẽ tool free, addons, v.v...:
https://www.facebook.com/groups/621834221295501/
anh có dạy lập trình ko mấy cái tượng tự như vậy ko anh :)

anh có dạy lập trình ko mấy cái tượng tự như vậy ko anh :)
@tunvit đang dạy lập trình đó em ! Theo học anh ấy để làm dc mấy tool dạng này :)

Sao mình làm đến đoạn Get List thì trong danh sách chỉ có mỗi cửa sổ trình duyệt đang hiện trên màn hình, các cửa sổ khác thì không có (mình chỉ mở 3 cửa sổ). Thử với Notepad thì ok! Làm sao khắc phục các bạn? Thanks!

Sao mình làm đến đoạn Get List thì trong danh sách chỉ có mỗi cửa sổ trình duyệt đang hiện trên màn hình, các cửa sổ khác thì không có (mình chỉ mở 3 cửa sổ). Thử với Notepad thì ok! Làm sao khắc phục các bạn? Thanks!
Cậu đảm bảo là tạo được nhiều Profile Firefox và mở được chúng cùng lúc 2 - 12 Firefox ?

Mình mở 3 cửa sổ cùng lúc nhưng không có tạo Profile! Vậy phải tạo Profile mới được à bạn? Mình test trên Notepad thấy ok tưởng đâu được chớ!!!

Mình mở 3 cửa sổ cùng lúc nhưng không có tạo Profile! Vậy phải tạo Profile mới được à bạn? Mình test trên Notepad thấy ok tưởng đâu được chớ!!!
Tạo 3 profile firefox, start 3 profile firefox này và test thử.

sao mình mở 1 tab get link thì ra hẳn 4 F1 F2 F3 F4 , rồi mở 8 link thì get link nhận có 3 tab còn hiện lên hẳn 12 tab :(

bật 2 cửa sổ chrome nhưng tool chỉ getlist được 1 cửa sổ.cửa sổ còn lại tool không nhận có ai biết làm sao chỉ em với.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,364
170,489
Latest member
childinyou

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom