Matrix Empire Financel - Đầu tư an toàn lãi 1,3~1,7%/ ngày với PM, Ego!!!

Status
Not open for further replies.
Chào bạn. Site này đã sống khá lâu rùi. Mình không có ý kiến gì về việc bạn mở 1 toppic mới tại Box. Tuy nhiên mình có 1 số ý kiến về việc tuyển ref, up topic và proof của bạn như sau:
1. chế độ RCB của bạn quá thấp nên ít người tham gia với bạn. Họ ref theo bạn mức độ rủi ro cũng không thấp hơn Monitor và RCB của Monitor thì chắc chắn cao hơn bạn. Bạn có dám bỏ ra rcb 120% cho họ ko?
2. Những ai chơi thì họ đã chơi cả rồi và họ đều chơi trước bạn rồi.
3. Bạn hạn chế up toppic kiểu này nhé. Nếu up thì nên lấy Proof hoặc thông tin mới về site bạn đang chơi. Theo mình hiểu thì đương nhiên bạn đã DEP. Như vậy hàng ngày bạn rút lãi đương nhiên sẽ có Proof để up. Việc bạn ít show Proof của bạn lên đây khiến mình nghi ngờ việc DEP tiền vào site của bạn
4. Proof DEP của bạn trên #1 không có giá trị chứng minh bạn DEP tiền vào site. Proof phải là hình ảnh và chụp trực tiếp từ tài khoản thanh toán của bạn chứ không phải từ tài khoản của bạn trong chương trình.

+++> Yêu cầu bạn bổ sung Proof bằng hình ảnh và được chụp trực tiếp từ tài khoản thanh toán của bạn (ví dự bạn DEP PM thì phải chụp Proof DEP từ PM chứ ko phải Proof bạn chụp từ tài khoản của bạn ở site Empire Financel). Thời gian cho phép bạn bổ sung Proof DEP là tới 21h tối nay 16/09/2013. Sau thời gian đó mình chưa thấy bằng chứng DEP tiền vào site của bạn thì mình sẽ Close bài của bạn.
Cảm ơn!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,508
171,548
Latest member
muaban2024

Most viewed of week

Most discussed of week