• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

emgainho1991 bán pz xong mở dispute vào giải thích:((

Status
Not open for further replies.

tieuphong

Hero
Verified
Reactions
1,965
MR
0.008
Insuree Balance
0
Phone Number
Call me! Call me!
Telegram
Chat with me via Yahoo Messenger
Facebook
Follow me on Facebook
Google Plus
Follow me on Google Plus
đã giải quyết xong....
kết quả ko phải do em gái nhỏ dis mà tại mình quá gà ko biết nó hold hay dis
thành thật sorry emgainho
đã nhờ em gai nhỏ refund vào acc khác vẫn toàn vẹn tiền.coi như la 1 ngày đàng học 1 sàng khôn
:m066: xin cảm ơn tất cả cô bác anh chị em láng giềng gần xa đã tới chia sẻ kinh nghiệm cùng gia đình em
:m066: xin chân thành cảm ơn again

Last edited by a moderator:
12-Oct-12 4-13-47 AM.png
đây là hình mà em dang dính chưởng scammer chưa gạch nick này,yêu cầu mod vào giải thích tại sao đã là scammer mà ko chịu gạch nick đi là sao?

- - - Updated - - -

12-Oct-12 4-13-47 AM.png
đây là hình mà em dang dính chưởng scammer chưa gạch nick này,yêu cầu mod vào giải thích tại sao đã là scammer mà ko chịu gạch nick đi là sao?
attachment.php

:m120: á gái tây nguyên - lâu không gặp :m016: dạo này thành đại gia rồi à

hôm nọ còn gạ mua thêm ít của người khác,cũng may ko mua nếu ko thì ăn quả đậm rồi:binhsua09:

- - - Updated - - -

:m120: á gái tây nguyên - lâu không gặp :m016: dạo này thành đại gia rồi à
ta là tieuphong :binhsua09:

:m077: :m077::m077: :m077::m077: :m077::m077: :m077::m077: :m077:

hôm nọ còn gạ mua thêm ít của người khác,cũng may ko mua nếu ko thì ăn quả đậm rồi:binhsua09:

- - - Updated - - -

ta là tieuphong :binhsua09:

:m030: con heo vi no mớt này - không dùng nick gái tây nguyên nữa - về nick mi đi

vụ này phải làm tới cùng,support tới khi nào đòi lại dc tiền thì thôi,nếu ko nhờ c50 vào cuộc:binhsua10:

:binhsua09::binhsua09::binhsua09:

:binhsua09::binhsua09::binhsua09:

- - - Updated - - -

đã gửi 2 cái ticket cho bọn payza giải thích tường tận,,,hy vọng sẽ đòi dc:binhsua09:

chán thế chứ,mua dc 100 thì lai bị đòi lai 100,lần sau ko giám mua pz của ai ko bảo hành ko biet info nữa
sợ wa roi:binhsua09:

:binhsua09: lúc mua thì bắt người ta chuyen tien trước,mua xong thì bị mở dispute.:m098: ko biết thể loại này là gì nữa chán thế

:binhsua09: lúc mua thì bắt người ta chuyen tien trước,mua xong thì bị mở dispute.:m098: ko biết thể loại này là gì nữa chán thế

:binhsua12: bít scam rùi còn mua mần chi !

PZ nguy hiểm mừ...:binhsua15: emgainho gặp đen roài..:)

up dùm đại gia tiểu phong sớm lấy lại xèng.................mà sao biết giao dịch nào là bị đòi lai tiền,cái nào là tiền bẩn ?

lót dép hóng e gái nhỏ vào giải thích :binhsua14:

Cái này đâu phài là mở Dis hả con gà Vinamos
Payza nghi ngờ điều gì đó về nguồn tiền nên tạm thời giữ lại mà
Có thể là do nó thấy nhận tiền mà không rõ lý do nghi ngờ là bị hack nên tam thời giữ lại giống paypal thôi
Giờ muốn gở bỏ cái fozen này thì bắt buộc phải very tài khoản thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week