• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.
  • Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell Email edu google có sẵn gg drive unlimit 60k SLL (vcb, sac, dab)

Status
Not open for further replies.

hanquockorean

Junior
Reactions
50
MR
0.069
Google Plus
Follow me on Google Plus
Như title, mình sell acccount gmail tên miền .edu.vn có reg sẵn google drive, ngoài ra tên miền edu có thể reg nhiều dụch vụ như các bạn biết
. github, digital ocean, azure,amazon (Cái này có lúc được có lúc không - thình thoảng bắt ver info nên mình không đảm bảo)

Ngoài ra còn có edu nền tảng microsoft dùng reg dreamspark lấy code soft window server, code windows phone developer 1 năm up store free.....

Giá:
Lẻ 1~10 cái : 100k/1
50cái: 80k
100cái trở lên: 70k
200 ~~~:60K

Giá cho edu microsoft thấp hơn 20%.
---------------------------------------------------------------
Bổ sung cho các bạn dùng email làm offer. Nếu các bạn cần email tên miền tự do mình bán 100 email giá 150k(ví dụ: [email protected].... )

Tên miền theo yêu cầu thì pm có giá thêm tầm +5$.

Chấp nhận thanh toán bằng:
BTC: 15tXa3umn5UJBGoHKwxkNDjxxneQNnPXrU
VCB: LH
Dong a: LH
Sacombank: LH

Last edited:
Cho mình xin ít ảnh tk google driver unlimited với

Và cho mình hỏi

Nếu mua xong, có thể add 1 tk gmail để quản lý cho dễ nhớ không ?

Cho mình xin ít ảnh tk google driver unlimited với

Và cho mình hỏi

Nếu mua xong, có thể add 1 tk gmail để quản lý cho dễ nhớ không ?
có bạn, bạn có thể login tk mail edu thông qua email edu. Hoặc / và có thể forward toàn bộ email từ edu qua email bạn. Hoặc/ Và có thể gửi email với tên miền edu bằng việc login vào email của bạn.....

link ảnh bạn: https://drive.google.com/a/cuc.edu.vn/file/d/0B6WS9R-6ZKYOUE1yaGx4U3pweEU/view?usp=sharing

Up lên nào. Thêm cho qi cần. Tết 3 acc 200k nào

thank mọi người đã ủng hộ. Lên nào. Nhiều người pm mà tết bận quá hay sao mà chwua giao dich được

Có thể tạo tên tk theo tên khách yêu cầu không cậu ? (username ở đằng trước @ email edu của cậu ý)

Có thể tạo tên tk theo tên khách yêu cầu không cậu ? (username ở đằng trước @ email edu của cậu ý)
Không được cậu. Acc đã tạo sẵn rồi

Alo, Acc microsoft edu được free office và 1T onedrive nha mọi người. Giá thấp hơn acc google 20% ủng hộ nào. Mới có 1 mem ủng hộ acc microsoft à.

Có dịch vụ làm email tên miền tự do nha mọi người. Khoảng 1000 email cho 1 domain.
Giá cực rẻ pm nha. Chỉ 1k5/ 1email.

[email protected]
[email protected]

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,955
171,026
Latest member