Warning Em vừa bị lừa

nãy h e vào đọc box truyện hả !
lôi cuốn quá .
chủ thớt xong đợt này đi làm nghề viết truyện có tương lai đó :D
trước em học chuyên văn nhưng em thi giao thông vận tải , sau đó em vô bộ đội đến giờ :v

bạn làm vậy là bậy rồi, cơ hội thì ngựa quen đường cũ thôi, qua xử lý để em ấy nhớ, ko dám làm nữa
em đang tính vậy đây , bước cuối cùng mà em ấy không biết hối hận thì đành vậy bác ạ

Chả biết tập tành rồi hám lợi, hay chủ động hám lợi :popo_big_smile:
em ấy nguy hiểm lắm bác , trong quá trình mấy ngày qua em thu thập thông tin thì giờ em đã rõ về em ấy đến 80% rồi , em thấy em ấy cực kì ranh ma bác ạ :(

phải xử lý mạnh tay ... để tương lai, nó khôn hơn và kín đáo hơn (up level) :D:D:D

chứ bỏ là nó hông bỏ đâu, chỉ trưởng thành lên thôi :popo_big_smile::popo_big_smile::popo_big_smile: (ra tù còn chưa bõ nói gì ...)
cũng là bài học xương máu cho mình - cho em ấy mà bác :popo_beat_brick::popo_beat_brick::popo_beat_brick:

sao rồi thớt ơi =)) tính hình còn căng thẳng không
tình hình cực kì căng thẳng bác ạ
em ấy thì vẫn lúc of lúc onl
cơ mà để lại hệ lụy cho khá nhiều người bácạ

Có 45-60 ngày để thanh toán đảo chiều mà. Nên cứ đòi thôi. Chả cần Công an gì cả.

Bác gần đi đến đích rồi. Đã tới được dòng họ của nó rồi. Tiền pp thì cứ phải report lên để họ xử lý, báo công an thì cũng phải báo, nêu ra cả dòng họ gia đình, lên phường nhờ họ tra là ra thôi khỏi cần đoán già đoán non. Bác sẽ mất tiền, mất công mất sức, nhưng bác đã đi đến đây rồi, làm tới luôn.

Nói thật nếu mình là thằng đó giờ mình muốn ỉa ra quần rồi. Đang sợ xoắn dái mà chắc đang hết tiền, k có tiền trả cho bác chứ ko nó cũng ráng trả. Nó biết thời khắc của nó sắp tới rồi.

Bác gần đi đến đích rồi. Đã tới được dòng họ của nó rồi. Tiền pp thì cứ phải report lên để họ xử lý, báo công an thì cũng phải báo, nêu ra cả dòng họ gia đình, lên phường nhờ họ tra là ra thôi khỏi cần đoán già đoán non. Bác sẽ mất tiền, mất công mất sức, nhưng bác đã đi đến đây rồi, làm tới luôn.
bọn em cũng đang muốn đầu tiên sẽ giải quyết nhẹ nhàng , bọn em thực hiện các bước như các bảo , từng bước một

bọn em cũng đang muốn đầu tiên sẽ giải quyết nhẹ nhàng , bọn em thực hiện các bước như các bảo , từng bước một

Nếu nó biết điều, hay ít nhất là biết sợ thì sẽ tìm cách giải quyết chứ ko phải im lặng như hiện tại.
1 là “nó” chưa lộ thân phận.
2 là nó cực kỳ liều lĩnh, dù nhỏ nhưng lại gian manh và ko biết sợ. Nếu trúng loại 2 thì nếu bạn nên xử lý nghiêm chứ ko thằng này sẽ thành phường scam, trộm cướp cộm cán lắm đấy.
3 hy vọng ko phải là bác rung cây doạ khỉ.

Nếu nó biết điều, hay ít nhất là biết sợ thì sẽ tìm cách giải quyết chứ ko phải im lặng như hiện tại.
1 là “nó” chưa lộ thân phận.
2 là nó cực kỳ liều lĩnh, dù nhỏ nhưng lại gian manh và ko biết sợ. Nếu trúng loại 2 thì nếu bạn nên xử lý nghiêm chứ ko thằng này sẽ thành phường scam, trộm cướp cộm cán lắm đấy.
3 hy vọng ko phải là bác rung cây doạ khỉ.
Nó có những động thái cho thấy nó biết sợ , chẳng hạn như trong những ngày qua , nó đã tạo ra 1 nhân vật ảo và cho rằng kẻ đó lừa nó . Hiện tại nó cũng đang theo dõi title này của tôi
Và theo tôi biết , nó thuộc diện bất hảo ở địa phương nên khả năng tôi phải làm đến bước cuối cùng
Nếu t dọa thì t đã k mất công tìm các thông tin của nó và k công khai lên đây , việc tìm kiếm rất vát vả nhưng mỗi 1 thông tin - chúng tôi đều có bằng chứng - nhân chứng sẵn sàng đứng ra
Chúng tôi đang cho nó cơ hội , bên cạnh đó chúng tôi cũng muốn biết xem nó lừa còn những ai nữa .
Ngày nào nó k trả thì ngày chúng tôi đến gặp nó càng gần và khi để phải đến rồi thì tất cả các biện pháp sẽ đồng loạt áp dụng

Các bác cứ bảo là phải tìm ra nó thế nọ thế kia chứ em thấy phiền và mệt vãi ra .... các bác cứ bỏ công + bỏ tiền ra làm cái việc mà chả biết là có hiệu quả ko thì biết :)) chính chủ chỉ cần hạn chế tổn thất thấp nhất là đc rồi nhé :))
còn việc nó đi lừa người thì khác có người điều trị khi thời điểm thích hợp thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,396
170,508
Latest member
academialhopital

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom