Warning Em vừa bị lừa

Các bác cứ bảo là phải tìm ra nó thế nọ thế kia chứ em thấy phiền và mệt vãi ra .... các bác cứ bỏ công + bỏ tiền ra làm cái việc mà chả biết là có hiệu quả ko thì biết :)) chính chủ chỉ cần hạn chế tổn thất thấp nhất là đc rồi nhé :))
còn việc nó đi lừa người thì khác có người điều trị khi thời điểm thích hợp thôi.
Em thì thấy bác này làm đúng, làm tới cùng chứ sợ gì mệt. Mình k điều trị thì đợi người khác điều trị làm gì mấy loại này bác

Các bác cứ bảo là phải tìm ra nó thế nọ thế kia chứ em thấy phiền và mệt vãi ra .... các bác cứ bỏ công + bỏ tiền ra làm cái việc mà chả biết là có hiệu quả ko thì biết :)) chính chủ chỉ cần hạn chế tổn thất thấp nhất là đc rồi nhé :))
còn việc nó đi lừa người thì khác có người điều trị khi thời điểm thích hợp thôi.

Thớt nói theo vụ này tới cùng thì anh em mới góp ý, ko theo thì ai nói làm gì.

Quan trọng là bọn e biết đc người nhận tiền cuối cùng cho nó rồi
Bọn e thống nhất bước cuối cùng , bọn em sẽ về địa phương nó

Bọn e đang làm việc . Nó muốn lầy cứ lầy đi rồi nó sẽ hối hận . Gia đình nó sẽ phải chịu trách nhiệm cho hành vi này . Chứ làm sao nuốt đc tiền ng khác đơn giản vậy đc ???

báo công an đi bạn ơi, nhùng nhằng làm gì nhiều.

Chừng nào có ảnh đã lên phường mới tin . Chứ đọc chát mãi thấy giống rung cây doạ khỉ quá bác ơi. Đã nhiều vụ rung cây doạ khỉ rồi và không ra bờ ra bến gì cả.

Bắt được thì vả vào mõm nó mấy cái rồi đưa lên công an, 4 triệu là tết này nó khỏi ăn tết ở nhà rồi!!

mọi chuyện tới đâu rồi mn, nghe nói tìm ra fb thật là thằng con nít

Toàn tuổi teen với nhau thôi . Nên 2 bên cứ hù là chính chứ làm ăn đc gì :D . Ra C.An nó thấy còn tí xíu mà bày đặt kiện cáo, rồi bảo về lo học đi ko nó mét ba mẹ thì lại khổ :))

Xin chào các bác , em đã liên lạc đc với hàng xóm của nhà nó , người ta khẳng định lê thu hằng , lê thu hương , lê văn hướng là 3 chị em ruột . Hằng chị lớn sn 98 đang bán quần áo ở quê . Hương vào nam rồi . Bố của 3 đứa đã mất . Bọn em truy ra Hằng do stk hướng dùng để giao dịch khi còn buôn bán paypal. Bọn em đã nhờ người gửi lời cuối cùng cho hướng là không trả sẽ có thể đây là tết cuối trong vài năm tới ở tương lai đc ăn cùng gia đình . Khi em call cho hằng , hương nói rõ vấn đề thì cả 2 chị ruột nó đều chối bỏ nó và nói chỉ quen qua mạng , em sẽ cung cấp đoạn ghi âm cuộc gọi cho công an . Bọn em đang điều tra thông tin về lê văn việt , cũng là người nhận tiền của lê văn hướng . Qua đây , em thấy cho người khác mượn stk mà không có giấy ủy quyền sẽ bị phạt 1 số tiền và khi biết người đó lừa đảo thì có thể trở thành tội che giấu tội phạm . Không biết là bản ghi âm cuộc gọi của em có đánh giá đc việc hằng , hương che giấu hay không . Nhưng em chắc chắn là hằng sẽ có liên quan .
Còn các bác , hãy để lại nhận xét nhé .
30tr nó ít thôi nhưng bọn em xác định nếu k nhận lại đc tiền thì lê văn hướng phải " đi " .
Và em khẳng định là em không trẻ con ạ , các bác có thể giao lưu fb.com/phamcuong282
Sdt + zalo : 0343274444 ( không nhận spam )

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,323
170,451
Latest member
bietthuquan2hcm

Most viewed of week

Most viewed of week

Back