Warning Em vừa bị lừa

Giao dịch với Paypal mà bác lo gì. Cứ bình tĩnh vào tài khoản và claim với paypal, upload các bằng chứng này nọ lên. Paypal có chính sách bảo vệ người mua rất tốt. Tiền sẽ được trả về tài khoản của bác.
Nếu bên kia hết tiền trong balance thì paypal trừ thẻ hoặc ghi nợ đó, có tiền là trừ ngay.
Nhưng $200 thì tôi nghĩ bác rút về tk ngân hàng, bị trừ khoảng 100k, 3 ngày tiền về. Các dịch vụ như vậy, cũng tùy trường hợp, hên xui quá!

Bài đăng thì bảo quê nó ở nghệ an. Đọc thì thấy bảo đi thanh hóa. Thế túm váy lại là nó ở nghệ an hay thanh hóa thớt. Nhìn ảnh cũng đẹp trai ko ra Trần Duy Hưng mà đứng lại đi lừa 200$ làm gì nhỉ

Send friend k lấy đc bác =.=
Send kiểu gì cũng dispute được thôi bạn. Tưởng gì chứ bị scam paypal thì dễ ẹc, tưởng nó bán cho mình rồi nó dispute còn mệt chứ còn mấy thằng scam kiểu mua paypal thì đúng tù luôn.

Bài đăng thì bảo quê nó ở nghệ an. Đọc thì thấy bảo đi thanh hóa. Thế túm váy lại là nó ở nghệ an hay thanh hóa thớt. Nhìn ảnh cũng đẹp trai ko ra Trần Duy Hưng mà đứng lại đi lừa 200$ làm gì nhỉ
E nhầm , ở nghệ an á bác

giao dịch mà mà ko có bảo hiểm trung gian sao , đó là cái ngu của bạn thôi , thôi bỏ đi , xem như ngu 1 lần rồi thôi , cứ tiếc tiền trung gian nên mới thế thôi

tài khoản đc mở 3 hôm nay rồi mà support việt nam mới gửi email -_-

Xin chào anh Pham Tri Cuong,
Em là Thơm từ bên bộ phận hỗ trợ khách hàng của PayPal và em rất vui đã hỗ trợ anh gần đây với tài khoản PayPal của mình.
Anh Cuong, trước tiên em rất cảm ơn anh đã kiên nhẫn trong quá trình bên em xem xét và giải quyết giới hạn giúp mình. Như đã nói chuyện trên điện thoại về trường hợp giới hạn trên tài khoản của anh gần đây, em đã hỗ trợ anh giải thích thông tin cũng như chuyển tiếp sang phía bên bộ phận liên quan giúp anh.
Em rất vui chia sẻ với anh Cuong rằng hiện tại em kiểm tra trên hệ thống em thấy trường hợp của mình đã được giải quyết. Hiện tại tài khoản PayPal của anh đang trong trạng thái tốt.
Em hi vọng anh Cuong hài lòng với sự hỗ trợ của em và sẽ có những trải nghiệm tốt với PayPal.
Em chúc anh và gia đình một ngày vui vẻ ạ.
Nếu anh còn có bất cứ thắc mắc nào, anh vui lòng đăng nhập vào tài khoản PayPal, chọn mục Help & Contact ở cuối trang để được hỗ trợ.
Trân trọng, 
Thơm 
PayPal

Copyright© 2019 PayPal Inc. All rights reserved.

Consumer advisory: PayPal Pte Ltd, the Holder of the PayPal payment service stored value facility, does not require the approval of the Monetary Authority of Singapore. Consumers (users) are advised to read the terms and conditions carefully.

tài khoản đc mở 3 hôm nay rồi mà support việt nam mới gửi email -_-

Xin chào anh Pham Tri Cuong,
Em là Thơm từ bên bộ phận hỗ trợ khách hàng của PayPal và em rất vui đã hỗ trợ anh gần đây với tài khoản PayPal của mình.
Anh Cuong, trước tiên em rất cảm ơn anh đã kiên nhẫn trong quá trình bên em xem xét và giải quyết giới hạn giúp mình. Như đã nói chuyện trên điện thoại về trường hợp giới hạn trên tài khoản của anh gần đây, em đã hỗ trợ anh giải thích thông tin cũng như chuyển tiếp sang phía bên bộ phận liên quan giúp anh.
Em rất vui chia sẻ với anh Cuong rằng hiện tại em kiểm tra trên hệ thống em thấy trường hợp của mình đã được giải quyết. Hiện tại tài khoản PayPal của anh đang trong trạng thái tốt.
Em hi vọng anh Cuong hài lòng với sự hỗ trợ của em và sẽ có những trải nghiệm tốt với PayPal.
Em chúc anh và gia đình một ngày vui vẻ ạ.
Nếu anh còn có bất cứ thắc mắc nào, anh vui lòng đăng nhập vào tài khoản PayPal, chọn mục Help & Contact ở cuối trang để được hỗ trợ.
Trân trọng, 
Thơm 
PayPal

Copyright© 2019 PayPal Inc. All rights reserved.

Consumer advisory: PayPal Pte Ltd, the Holder of the PayPal payment service stored value facility, does not require the approval of the Monetary Authority of Singapore. Consumers (users) are advised to read the terms and conditions carefully.
tên Thơm kìa, hốt e thơm luôn :popo_sweet_kiss:

tên Thơm kìa, hốt e thơm luôn :popo_sweet_kiss:
chị ấy gửi tiếng việt luôn ạ =))
em có nhắn tin lại là mời coffe nếu có dịp rồi bác , cơ mà chỉ nói cảm ơn và kêu đó là trách nhiệm giúp khách hàng giải quyết vấn đề - khách hàng hài lòng là các chị ấy cũng vui rồi nên k cần gì nữa =))

chị ấy gửi tiếng việt luôn ạ =))
em có nhắn tin lại là mời coffe nếu có dịp rồi bác , cơ mà chỉ nói cảm ơn và kêu đó là trách nhiệm giúp khách hàng giải quyết vấn đề - khách hàng hài lòng là các chị ấy cũng vui rồi nên k cần gì nữa =))
phải đẹp chai nữa cơ, và giao dịch mỗi invoice tầm > $3k là e đi ngaym thơm dừa bưởi gì nó đi hết

phải đẹp chai nữa cơ, và giao dịch mỗi invoice tầm > $3k là e đi ngaym thơm dừa bưởi gì nó đi hết
tiền kiếm đc bác , có gì sẽ nói em đó là cho nợ và giả dần mỗi tháng 30$

cập nhật mới nhất , đã có stk nó để giao dịch
thằng này đi tới 90% rồi ae ạ , em calll công an để họ test xem

Attachments

102.6 KB · Views: 144

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,825
170,899
Latest member