Warning Em vừa bị lừa

nhanh gọi paypal (nó tẩu tán thì thua trắng), trình bày với hổ trợ (giọng tha thiết) xem vớt vác được gì :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

p/s: dù mất tiền, gọi cũng report acc pp nó

bạn có biết bọn xã hội đen cho vay nặng lãi nó làm sao kg? nó đến tận nhà làm rùm beng lên là đòi đc nợ ngay.
học bọn ấy mới mong có đc tiền nhé
Em báo công an :( chứ e bộ đội , e bị lừa trước hết do mình " nhẹ dạ " nên thôi cứ nhờ pháp luật , còn họ giải quyết tới đâu họ giải quyết bác ạ :(

nhưng vẫn hỗ trợ cả t7, cn này
You can contact Payflow Merchant Support center within your region by calling the numbers below.

Australia:
1800 054 378
Hours of operation: Weekdays - 8:00 a.m. to 8:00 p.m. , Weekends - 8:00 a.m. to 7:00 p.m. AEST

nhưng vẫn hỗ trợ cả t7, cn này
You can contact Payflow Merchant Support center within your region by calling the numbers below.

Australia:
1800 054 378
Hours of operation: Weekdays - 8:00 a.m. to 8:00 p.m. , Weekends - 8:00 a.m. to 7:00 p.m. AEST
Nó vẫn hỗ trợ qua sdt kia à bác

Nó vẫn hỗ trợ qua sdt kia à bác
uh, gọi lên cổng sp của bọn úc giờ nó vẫn làm việc nhé.
còn sang thanh hoá thì mua luôn con dao bầu, xin nó cái tai + với khoản tiền nữa là ok

còn sang thanh hoá thì mua luôn con dao bầu, xin nó cái tai + với khoản tiền nữa là ok
Em qua gặp nc thôi , k đòi đc e báo công an
Chứ đánh đấm , nó chết mình cũng chết mà nó k chết thì mình chết ???

Em qua gặp nc thôi , k đòi đc e báo công an
Chứ đánh đấm , nó chết mình cũng chết mà nó k chết thì mình chết ???

Gọi qua trus có ng việt support à bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,783
170,872
Latest member
traixocho2k2

Most viewed of week

Most viewed of week

Back