Em thực sự phát kiếp với thu nhập của mấy người này

1 là chiến C.C chùa, băm tẹt bô, bùng ads FB

2 là rút về 1 tỉ thì cái tiền vốn đem chạy quảng cáo FB chắc cũng 500, 800 triệu chứ ko phải ăn nguyên cục 1 tỉ đút túi đâu, trừ vốn lãi dc vài trăm

3 là trong cái nghề bán áo thun, thì có rất nhiều anh tài, nhiều người đứng trong TOP 10 PRO là VN, nhiều proof là sự thật, nhiều ông tung hỏa mù chăn gà

>> mình cũng đú theo, kết quả lỗ và bỏ, thật sự mệt và mất thời gian, điên nhất là cạnh tranh khốc liệt vãi trưởng, vào sau thì bị các PRO đi trước sút cho tung mồm,

ko đú đc !!!
Hôm bữa cũng nghiên cứu thử, trừ vốn này kia kia nọ (chơi sạch) xong thì thu nhập cũng như
thôi. Chủ yếu cái này đi kiếm gà chăn ăn %. Thằng nào dẻo mồm làm văn hay, câu kéo tốt thì ngon
Toàn bánh vẽ cho newbie, mỡ đấy mà húp

P/s: em nói mấy bạn show proof, còn mấy pro top thì em ko dám múa rìu qua mắt nông dân

Ước mơ của bao người, ước gì mình chỉ được 1/100 cũng thỏa mãn rùi
:)

Hôm bữa cũng nghiên cứu thử, trừ vốn này kia kia nọ (chơi sạch) xong thì thu nhập cũng như
thôi. Chủ yếu cái này đi kiếm gà chăn ăn %. Thằng nào dẻo mồm làm văn hay, câu kéo tốt thì ngon
Toàn bánh vẽ cho newbie, mỡ đấy mà húp

P/s: em nói mấy bạn show proof, còn mấy pro top thì em ko dám múa rìu qua mắt nông dân
chuẩn cmnr pro
, thôi quay về mmo4me.com ta lại hót bạc =]]

:( Đã chơi bùng ads, và lỗ chết mịa. Toàn shot off target. Đời ko như mơ, có khi đâu đó lại có bóng dáng F12 thần công:(

Toàn pro cashout, làm cái gì cũng có tiền :confused:

cc đang nâng cấp rồi, vài năm nữa là k có cc chùa nữa đâu :p

mình nhiều lúc cũng muốn dùng cc bẩn nhưng may là gan vẫn nhỏ k dám dùng :D

Trang này của teambuild do anh Khương làm chủ mà, bằng chứng này hình như do mấy bác nhóm 2 trong teambuild làm bán áo mà có :)

proof thật chứ gì nữa. nhưng vốn bỏ ra cũng ko ít

nói thiệt là tớ thấy mấy ông kiếm đc nhiều tiền lúc nào cũng giấu, giấu kĩ lắm luôn. Mở miệng ra là mình nghèo lắm, mình có làm gì đâu, vợ cầm hết tiền rồi,....

Còn mấy ông show ra, khoe ra, mở miệng là abc này thì......toàn cùi bắp là chính :rolleyes::rolleyes:

Ví dụ như Anh vịt trên kia, lúc nào cũng than là vk cho có vài đồng tiêu vặt kìa :D:D
cùng ý kiến với bác này, thường mấy ông khoe proof khủng chủ yếu để tung khóa học ra dạy là chính. Mà thường những thứ ổng dạy thì gần nát bấy mẹ rồi.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom