Em sợ quá gái con gái kiểu này @@

lechienvn

Hero
Reactions
623
MR
0.797
Chat with me via Skype
Nói chung là mình không tin câu chuyện này lắm. Con gái giờ vẫn nhiều bạn tốt mà :D

Reactions
14
MR
0.000
Mình thấy monkey nói đúng mấy bạn chán quá , chẳng lẽ mình phải show cái video clip nói về the truth of life cho mấy bạn xem ( video clip không phải là the truth of life nhé đừng mắc công google làm gì )

marcelino

Junior
Reactions
34
MR
0.021
có mùi xạo xạo

Kurillin

Hero
Verified
Reactions
1,935
MR
0.000
mình có tranh luận với bạn đâu nhỉ @@ mình chỉ nói theo cái gì mình thấy và mình nghĩ thôi từ đầu đã chả có ý tranh luận với bạn rồi mà :D
Có thể ở chỗ bạn con gái đều nắm ở mục 0.01% còn ở chỗ tớ thì toàn nằm ở 99.99%, tớ k nói 100% đều v mà chỉ nói 99.99%
Với lại nói trên này ai chả nói lý thuyết cả bạn cũng vậy mà , lòng ng thì chỉ có lý thuyết nói đc chứ có ai biết đc gì mà đúng 100% đâu, lạ nhỉ :D
bạn gặp toàn ng tốt tớ gặp toàn ng xấu ko lẻ ko thể sảy ra, có thể bạn chưa gặp giống tôi nên bạn nghĩ thế thôi, tôi đã từng gặp và trải qua nên tôi mới nói, ngoan hiên ư uh thì có đấy nhưng sau 1 TG thì sẽ rỏ ngoan hiền hay ko .
Lòng người thay đổi rất dễ bạn ah chủ yếu là TG và những tác động xung quanh thôi .
P/S : từ đầu mình ko tag ko gì bạn nên chả có gì ý gì là tranh luận với bạn cả, bạn nghĩ gì thì bạn nói tớ nghĩ gì thì tớ nói ko ai dụng ai nên việc cậu bảo tranh luận với tớ là thế nào nhỉ :D
Tớ thấy CS thế nào sảy ra với tớ thế nào thì tớ nói như vậy thôi, có lẻ số cậu may mắn hơn tớ toàn gặp ng tốt nên cậu chưa hiểu thôi ....
Iu nhau ngần ấy năm chỉ vì 1 chút tiền tài còn bỏ nhau đc mà bạn, tôi đã từng chứng kiến 1 ng gặp cảnh đó đây, bỏ cả chồng lẫn 2 con nhỏ để theo 1 người mới vừa quen chỉ vì ng đó giàu có .
có lẻ tớ dùng từ hơi quá ở cái 99.99% nhưng đối với tớ là vậy :D
P/S 2 : quên nữa tớ đâu có nói con trai tốt 100% đâu đa số con trai giờ nhìn mặt nhìn dáng nhìn gia cảnh con gái mà quen thôi :D nên cũng chả khác gì con gái cả .
Ai Tốt ai xậu mặc kệ họ chả liên quan đến tớ ở đây tớ nói theo cách tớ nghĩ cậu nói theo cách cậu nghĩ, tớ k ép cậu nghĩ theo tớ, và tớ cũng k muốn tớ nghĩ theo cách của cậu, đây là ảo ai cũng có ý kiến của mình :D
CS tớ bên ngoài tớ thấy sao tớ nói lại v, ai cũng đặt ra mục tiêu cho đời mình, có những ng họ hi sinh bỏ tất cả tiền tài vì 1 người, cũng có những người bỏ tất cả " GĐ con cái vì cái chữ tiền " 2 loại ng này tớ đều gặp r, nhưng loại thứ nhất là họ chấp nhận bỏ tiền bạc để có 1 CS với ng họ iu, còn loại thứ 2 nhẫn tâm bỏ chồng bỏ con để theo trai vì tiền ....
và 2 loại mình nói đều là con gái nhé, tớ chả vơ đủa cả năm nên mới ghi 99.99% =))
Dài dòng văn tự vê lù. Bạn là đàn ông hay đàn bà mà có 1 ý cứ nhai đi nhai lại cả chục dòng thế. Bạn diễn trò thế mình thấy mệt quá rồi đấy, lấy nick thật ra mà comment :D Chắc đang mơ đến 1 túp lều tranh 2 quả tim vàng. Phê phán người ta ham tiền trong khi bản thân cũng cày chết mợ ra để kiếm tiền.
Chốt lại đứa nào chê trách con gái ham tiền thì quay qua yêu con trai đi :rolleyes: Vậy cho nhanh gọn lẹ. Ngồi lê đôi dép hơn đàn bà, nói nhiều hơn cả mình :D:D:D:D:D:D

p/s: lại sắp quote kìa, sợ quá :confused:

Last edited:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,835
176,288
Latest member
68gamebaimedia

Most viewed of week

Most discussed of week