Em sợ quá gái con gái kiểu này @@

newbieimba

Senior
Reactions
110
MR
0.005
mấy bạn Nam thì cứ thích con gái phải Xinh xắn , Dáng chuẩn Chân dài, ăn mặc modern... đến lúc bị 'cắm sừng' thì lại trách đàn bà nguy hiểm , con gái đàn bà con gái ngoan tuyệt chủng hết với thực dụng 99,99% cmn rồi !

Xin đính chính tỉ lệ chưa tới 50% đâu, tôi dám chắc là con gái ngoan hiền còn nhiều và nhiều lắm !! Nhưng nó còn bận học , còn phải nấu cơm , rửa bát , đi chợ , dọn nhà , hoặc nó đang làm việc kiếm tiền , lo trở thành người phụ nữ đảm đang !! Hơi đâu mà lo ăn diện tối ngày, la cà làm quen , tà lưa với các anh đc , nên có lẽ các anh sẽ ít tiếp xúc với họ lắm , nên đừng vơ đũa cả nắm , xã hội có người này người kia , đừng vội phê phán

KẾT RỒI ĐÓ NHA :p

monkey247

Banned
Reactions
1,477
MR
0.000
Chat with me via Skype
Con gái ngoan hiền, tốt bụng, ăn nói nhã nhặn thùy mị nết na như @yuyuna, @thachthao@Kurillin thì lại ế meo râu
còn mụ già vừa xấu, vừa chảnh vừa đanh đá như @hoanvan thì lại được chồng yêu chồng chiều, lại có mấy anh bồ cũ suốt ngày theo tán tỉnh :oops:
đời bất công nên cọng lông chẳng bao giờ thẳng :oops::oops::oops:
Vãi :rolleyes:

mấy bạn Nam thì cứ thích con gái phải Xinh xắn , Dáng chuẩn Chân dài, ăn mặc modern... đến lúc bị 'cắm sừng' thì lại trách đàn bà nguy hiểm , con gái đàn bà con gái ngoan tuyệt chủng hết với thực dụng 99,99% cmn rồi !

Xin đính chính tỉ lệ chưa tới 50% đâu, tôi dám chắc là con gái ngoan hiền còn nhiều và nhiều lắm !! Nhưng nó còn bận học , còn phải nấu cơm , rửa bát , đi chợ , dọn nhà , hoặc nó đang làm việc kiếm tiền , lo trở thành người phụ nữ đảm đang !! Hơi đâu mà lo ăn diện tối ngày, la cà làm quen , tà lưa với các anh đc , nên có lẽ các anh sẽ ít tiếp xúc với họ lắm , nên đừng vơ đũa cả nắm , xã hội có người này người kia , đừng vội phê phán
Mà mình thấy cmt của bạn quen quen mình k lầm trước đây trên haivl có 1 bạn cmt y chang thế này...
Mình nói 99.99 thực dụng chưa chắc đã sai đâu, ngoan hiền khi còn ở nhà thôi khi bước ra đời r thì sẽ khác mình từng gặp nên biết con ng thay đổi từng ngày mà thay đổi theo hướng xấu đi nhiều hơn theo hướng tốt lại...ngoan hiền đến mấy trong lòng cũng toan tính và đặt những thứ liên quan đến tiền hơn những thứ khác cả...
Có lẻ do mình ít tiếp xúc với ai nên khi gặp như thế này nên nghĩ như thế lun....
1 ng ngây thơ k toan tính sau vài tháng quay ngược 360 độ sn phức tạp luôn đặt tiền và những thứ liên quan đến tiền trên tất cả... Công bằng mà nói con gái ngoan hiền còn nhiều nhưng chỉ là họ k tiếp xúc ai hay j đó nên mới hiền chứ ra đời r thì 99.99% thực dụng, cả con trai cũng thế chứ k riêng con gái, nhưng vói mình con gái sửa soạn này này nọ nọ là mình k ham .
Nói thế có lẻ k công bằng với 1 số bạn nhưng có thể có 1 số ng ở 0.01% còn lại hehe

Last edited:

hungln0309

Verified
Reactions
239
MR
0.000
Call me! Call me! Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Con gái ngoan hiền, tốt bụng, ăn nói nhã nhặn thùy mị nết na như @yuyuna, @thachthao@Kurillin thì lại ế meo râu
còn mụ già vừa xấu, vừa chảnh vừa đanh đá như @hoanvan thì lại được chồng yêu chồng chiều, lại có mấy anh bồ cũ suốt ngày theo tán tỉnh :oops:
đời bất công nên cọng lông chẳng bao giờ thẳng :oops::oops::oops:
Đi ép cho thẳng thôi Hot Girl :D

Reactions
14
MR
0.000
mấy bạn Nữ thì cứ thích con trai phải handsome , manly khoai to, ăn mặc modern , là con đại gia... đến lúc bị 'cắm sừng' thì lại trách đàn ông đa tình , trai ngoan trai hiền tuyệt chủng hết với đa tình 99,99% cmnr .
Xin đính chính tỉ lệ chưa tới 50% đâu, tôi dám chắc là con trai ngoan hiền còn nhiều và nhiều lắm !! Nhưng nó còn bận học , còn phải nấu cơm , rửa bát , đi chợ , dọn nhà , hoặc nó đang làm việc kiếm tiền , lo trở thành người đàn ông tốt của các thím sau này !! Hơi đâu mà lo ăn diện tối ngày, la cà làm quen , tà lưa với các em đc , nên có lẽ các em sẽ ít tiếp xúc với họ lắm , nên đừng vơ đũa cả nắm , xã hội có người này người kia , đừng vội phê phán

mấy bạn Nữ thì cứ thích con trai phải handsome , manly khoai to, ăn mặc modern , là con đại gia... đến lúc bị 'cắm sừng' thì lại trách đàn ông đa tình , trai ngoan trai hiền tuyệt chủng hết với đa tình 99,99% cmnr .
Xin đính chính tỉ lệ chưa tới 50% đâu, tôi dám chắc là con trai ngoan hiền còn nhiều và nhiều lắm !! Nhưng nó còn bận học , còn phải nấu cơm , rửa bát , đi chợ , dọn nhà , hoặc nó đang làm việc kiếm tiền , lo trở thành người đàn ông tốt của các thím sau này !! Hơi đâu mà lo ăn diện tối ngày, la cà làm quen , tà lưa với các em đc , nên có lẽ các em sẽ ít tiếp xúc với họ lắm , nên đừng vơ đũa cả nắm , xã hội có người này người kia , đừng vội phê phán
Mình k lầm cmt này tương tự bên haivl kaka

MrTaix

Newbie
Reactions
5
MR
0.001
Mà mình thấy cmt của bạn quen quen mình k lầm trước đây trên haivl có 1 bạn cmt y chang thế này...
Mình nói 99.99 thực dụng chưa chắc đã sai đâu, ngoan hiền khi còn ở nhà thôi khi bước ra đời r thì sẽ khác mình từng gặp nên biết con ng thay đổi từng ngày mà thay đổi theo hướng xấu đi nhiều hơn theo hướng tốt lại...ngoan hiền đến mấy trong lòng cũng toan tính và đặt những thứ liên quan đến tiền hơn những thứ khác cả...
Có lẻ do mình ít tiếp xúc với ai nên khi gặp như thế này nên nghĩ như thế lun....
1 ng ngây thơ k toan tính sau vài tháng quay ngược 360 độ sn phức tạp luôn đặt tiền và những thứ liên quan đến tiền trên tất cả... Công bằng mà nói con gái ngoan hiền còn nhiều nhưng chỉ là họ k tiếp xúc ai hay j đó nên mới hiền chứ ra đời r thì 99.99% thực dụng, cả con trai cũng thế chứ k riêng con gái, nhưng vói mình con gái sửa soạn này này nọ nọ là mình k ham .
Nói thế có lẻ k công bằng với 1 số bạn nhưng có thể có 1 số ng ở 0.01% còn lại hehe
Quá chuẩn, e thấy cảnh này rồi

Quá chuẩn, e thấy cảnh này rồi
:D mình nói ra v thì bị ăn gạch nhưng sự thật phũ phàng con gái ngoan hiền là có dù nó ngoan hiền 20 năm đi nữa nhưng chỉ cần 2 ngày để nó thực dụng và hư hỏng :D
Đời là thế đồng tiền luôn là trên hết đối với con người ...
Vì thế giờ đây chả còn tâm trạng nào iu với đương tập trung cho CV sau này , vợ chả cần miễn sao có con là đc =))

soonlove

MMO4ME United
Trader
Trusted 3
Reactions
1,488
MR
1.672
$1,040.00
Services
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype

Hay từ lời nói đến cả chữ kí, nhưng a tự hỏi ko biết e có xinh xắn, dáng chuẩn, chân dài, ăn mặc model ko :D

yuyuna

Junior
Reactions
394
MR
0.000
Hay từ lời nói đến cả chữ kí, nhưng a tự hỏi ko biết e có xinh xắn, dáng chuẩn, chân dài, ăn mặc model ko :D
k bác , em chuẩn men mà

Bạn nói 1 mớ lý thuyết nhưng bạn chỉ biết nhìn đời theo hướng tiêu cực , tôi khác , nên tôi k muốn tiếp tục tranh luận với bạn . Nếu biết suy nghĩ 1 chút thì hãy phân biệt 1 khái niệm thực dụngthực tế nó khác nhau ra sao . Đứa con gái nào cũng đề ra mục tiêu nhất định cho bạn đời của mình , tiền k phải là tất cả nhưng k có tiền thì k đc và nó chỉ ở 1 mức độ nào đó mà thôi , và con trai thì có những mục tiêu như thế k , xin lỗi đừng nói k có thằng đào mỏ ? Nên trước tiên trách kỷ hậu trách nhân , hãy xem bản thân mình làm đc những gì , đạt đc tới mức sàn trung bình những gì người khác có chưa còn hơn là ngồi đó mà trách đời trách người

Chào thân ái và quyết thắng , k cần quote tôi đâu , k tranh luận nữa sau comment này , bạn hãy cứ giữ quan điểm 99.99% của bạn và tôi giữ quan điểm 50% của tôi

k bác , em chuẩn men mà

Bạn nói 1 mớ lý thuyết nhưng bạn chỉ biết nhìn đời theo hướng tiêu cực , tôi khác , nên tôi k muốn tiếp tục tranh luận với bạn . Nếu biết suy nghĩ 1 chút thì hãy phân biệt 1 khái niệm thực dụngthực tế nó khác nhau ra sao . Đứa con gái nào cũng đề ra mục tiêu nhất định cho bạn đời của mình , tiền k phải là tất cả nhưng k có tiền thì k đc và nó chỉ ở 1 mức độ nào đó mà thôi , và con trai thì có những mục tiêu như thế k , xin lỗi đừng nói k có thằng đào mỏ ? Nên trước tiên trách kỷ hậu trách nhân , hãy xem bản thân mình làm đc những gì , đạt đc tới mức sàn trung bình những gì người khác có chưa còn hơn là ngồi đó mà trách đời trách người

Chào thân ái và quyết thắng, k cần quote tôi đâu , k tranh luận nữa sau comment này , bạn hãy cứ giữ quan điểm của bạn và tôi giữ quan điểm của tôi
mình có tranh luận với bạn đâu nhỉ @@ mình chỉ nói theo cái gì mình thấy và mình nghĩ thôi từ đầu đã chả có ý tranh luận với bạn rồi mà :D
Có thể ở chỗ bạn con gái đều nắm ở mục 0.01% còn ở chỗ tớ thì toàn nằm ở 99.99%, tớ k nói 100% đều v mà chỉ nói 99.99%
Với lại nói trên này ai chả nói lý thuyết cả bạn cũng vậy mà , lòng ng thì chỉ có lý thuyết nói đc chứ có ai biết đc gì mà đúng 100% đâu, lạ nhỉ :D
bạn gặp toàn ng tốt tớ gặp toàn ng xấu ko lẻ ko thể sảy ra, có thể bạn chưa gặp giống tôi nên bạn nghĩ thế thôi, tôi đã từng gặp và trải qua nên tôi mới nói, ngoan hiên ư uh thì có đấy nhưng sau 1 TG thì sẽ rỏ ngoan hiền hay ko .
Lòng người thay đổi rất dễ bạn ah chủ yếu là TG và những tác động xung quanh thôi .
P/S : từ đầu mình ko tag ko gì bạn nên chả có gì ý gì là tranh luận với bạn cả, bạn nghĩ gì thì bạn nói tớ nghĩ gì thì tớ nói ko ai dụng ai nên việc cậu bảo tranh luận với tớ là thế nào nhỉ :D
Tớ thấy CS thế nào sảy ra với tớ thế nào thì tớ nói như vậy thôi, có lẻ số cậu may mắn hơn tớ toàn gặp ng tốt nên cậu chưa hiểu thôi ....
Iu nhau ngần ấy năm chỉ vì 1 chút tiền tài còn bỏ nhau đc mà bạn, tôi đã từng chứng kiến 1 ng gặp cảnh đó đây, bỏ cả chồng lẫn 2 con nhỏ để theo 1 người mới vừa quen chỉ vì ng đó giàu có .
có lẻ tớ dùng từ hơi quá ở cái 99.99% nhưng đối với tớ là vậy :D
P/S 2 : quên nữa tớ đâu có nói con trai tốt 100% đâu đa số con trai giờ nhìn mặt nhìn dáng nhìn gia cảnh con gái mà quen thôi :D nên cũng chả khác gì con gái cả .
Ai Tốt ai xậu mặc kệ họ chả liên quan đến tớ ở đây tớ nói theo cách tớ nghĩ cậu nói theo cách cậu nghĩ, tớ k ép cậu nghĩ theo tớ, và tớ cũng k muốn tớ nghĩ theo cách của cậu, đây là ảo ai cũng có ý kiến của mình :D
CS tớ bên ngoài tớ thấy sao tớ nói lại v, ai cũng đặt ra mục tiêu cho đời mình, có những ng họ hi sinh bỏ tất cả tiền tài vì 1 người, cũng có những người bỏ tất cả " GĐ con cái vì cái chữ tiền " 2 loại ng này tớ đều gặp r, nhưng loại thứ nhất là họ chấp nhận bỏ tiền bạc để có 1 CS với ng họ iu, còn loại thứ 2 nhẫn tâm bỏ chồng bỏ con để theo trai vì tiền ....
và 2 loại mình nói đều là con gái nhé, tớ chả vơ đủa cả năm nên mới ghi 99.99% =))

thachthao

Hero
Reactions
10,627
MR
0.009
k bác , em chuẩn men mà

Chào thân ái và quyết thắng , k cần quote tôi đâu , k tranh luận nữa sau comment này , bạn hãy cứ giữ quan điểm 99.99% của bạn và tôi giữ quan điểm 50% của tôi

Thôi dẹp đi nào yuyuna, bạn luôn khuyên T đừng quan tâm, luôn khuyên mình vậy mà cmt gì nguyên chiều thế, mất thời gian dữ, ra onl yahoo có việc gấp mau lên, mình pm nãy giờ ko đc luôn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,835
176,288
Latest member
68gamebaimedia

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week