Tutorial Em muốn tập chơi forex và em cần 1 master pro hướng dẫn em chơi :(

:( sao vậy ông, ông chơi forex lâu rồi hà. tôi đang tìm hiểu :( lên thấy bỏ đi là sao :(
muốn đốt tiền thì cứ chơi
bạn sẽ ko tin tôi ngay đâu, cứ chơi đi rồi sẽ hiểu

Người ta có câu winners trade, losers teach em à.

Cho nên đừng tốn tiền đi học các mentor trên mạng. Tốt nhất là tự tìm hiểu qua các nguồn sách free trên torrent. Em có thể bắt đầu với phong cách trade kiểu James16 trên forexfactory - free và khá dễ hiểu. Tuy nhiên, đây là cách trade discretional, không biết dịch như thế nào, nôm na là dựa trên kinh nghiệm và quan điểm từng người. Kiến thức tiếp thu như nhau, nhưng đầu ra khác nhau. Còn các chiến thuật mechanical, tức là dựa trên một thuật toán để đưa ra quyết định đầu tư, hay còn gọi là robot thì anh thấy mỗi con wallstreet robot là có vẻ ổn.

Chúc em thành công.

Last edited:
Người ta có câu winners trade, losers teach em à.

Cho nên đừng tốn tiền đi học các mentor trên mạng. Tốt nhất là tự tìm hiểu qua các nguồn sách free trên torrent. Em có thể bắt đầu với phong cách trade kiểu James16 trên forexfactory - free và khá dễ hiểu. Tuy nhiên, đây là cách trade discretional, không biết dịch như thế nào, nôm na là dựa trên kinh nghiệm và quan điểm từng người. Kiến thức tiếp thu như nhau, nhưng đầu ra khác nhau. Còn các chiến thuật mechanical, tức là dựa trên một thuật toán để đưa ra quyết định đầu tư, hay còn gọi là robot thì anh thấy mỗi con wallstreet robot là có vẻ ổn.

Chúc em thành công.

Em nghe nói nếu robot mà trade lời thì sàn nó sập hết rồi mà anh.

dạy newbie cháy tk nhé, ai học ib :3 chỉ nhận 1 người :v

Nhìn tiêu đề thớt viết như kiểu
"Em mới bắt đầu MMO, em dư tiền này mấy anh vào hốt đi, có khóa học nào em cũng theo"

Mình hỏi bạn cái này nhé:
giả sử có một master pro Forex hay sinh hoạt ở forum này, bạn nghĩ họ có rãnh để giúp một người mới không? Mình nghĩ là không. Tất yếu họ phải có quyền lợi gì đó họ mới giúp bạn. Giống như dạy kèm vậy đấy.

Chính xác đó bạn. Pro về Forex đây

Sàn nào đây bác?

Đây là dịch vụ Guaranteed Wealth của Victor Lambert - dùng để vào lệnh binary option và hoàn toàn miễn phí với điều kiện phải register ở sàn binary option mà ông ta giới thiệu. Tuy nhiên, theo nhiều review trên mạng thì dịch vụ này không hề mang lại lợi nhuận như cam kết mà họ đã hứa với khách hàng.

Binary option là một hình thức giao dịch mới xuất hiện gần đây mang nhiều tính rủi ro và không dành cho những người không am hiểu về thị trường tài chính. Ngoài ra, sàn chỉ kiếm được lợi nhuận khi bạn bị thua lỗ vì vậy, sàn sẽ tìm cách hạn chế chiến thắng của bạn. Nói như thế cũng không hoàn toàn chính xác vì hiện nay, một số sàn làm nhãn trắng cho dịch vụ spotoption.com , một dịch vụ cung ứng công nghệ binary option platform và liquidity provider cho sàn, đã đồng hành cùng khách hàng vì không quan trọng khách hàng giao dịch lời hay lỗ, họ vẫn kiếm được lời.

Binary option rất khó, tốt nhất là bạn nên tìm hiểu vanilla option, hiện được cung cấp bởi một số ngân hàng thương mại Việt Nam như Maritime Bank,... để đảm bảo an toàn về pháp lý và hạn chế rủi ro.

Chúc bạn may mắn.

dạy có free hoc có fee bác?

fee 3 buổi đầu tiên khoá cơ bản, nếu bạn thấy hứng thú với thị trường forex này, thì đóng 700k nữa để được chia sẽ thêm về phân tích kĩ thuật, còn lại thì được tham gia miễn phí câu lạc bộ 50 cent để học hỏi thêm luô nha bạn

fee 3 buổi đầu tiên khoá cơ bản, nếu bạn thấy hứng thú với thị trường forex này, thì đóng 700k nữa để được chia sẽ thêm về phân tích kĩ thuật, còn lại thì được tham gia miễn phí câu lạc bộ 50 cent để học hỏi thêm luô nha bạn

Có 700k thôi à, 35$ chứ nhiêu, ko biết chất lượng ntn thôi, mà nếu cơ bản, bỏ 700k ra thì quá rẻ

Rẻ thế cơ á, em nghe đồn cứ phải vài nghìn đô mới học được, mà địa chỉ ở đâu thế!

Khái niệm cơ bản thì tự học hoặc theo học 1 khóa lý thuyết là đủ. Đừng vội trade khi chưa hiểu tất cả mọi vấn đề về fx.
Và đừng nghĩ fx là nghề chính để kiếm tiền. Quản trị rủi ro là vấn đề quan trọng nhất khi tham gia fx. Hãy chỉ trở thành trader khi bạn có it nhất gấp 5 lần số tiền muốn đầu tư vào fx :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,773
170,863
Latest member
duy1326

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom