• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

em loanh quanh ở mmo này cũng 2 3 năm rồi

mình tham gia mmo từ 2014, mà giờ chưa đc xu khỉ gió nào. Ai có việc gì cho theo húp ít cháo với

:D:D:D:p:p:p đùa tí thôi bác ơi ! 2,3 năm mà chưa đc j` à
2-3 năm cũng trăm củ hay đống kiến thức chứ .Em 1,5 năm giờ chỉ có kiến thức thôi tiền thì ít :):):)
Mùa đông gió lạnh lắm rồi đại ca ơi

Mùa đông gió lạnh lắm rồi đại ca ơi
Thêm tí cho thằng em nó ấm nhé :p:p:p:p:p
Nguồn : Ai Uehara

mình tham gia từ năm 2013 nè, đến giờ vẫn trung thành với cap :V

ngồi mmo nhiều năm giờ bị mắc thêm chứng mất ngủ với giờ giấc vô kỉ luật đi thợ hồ cũng cũng không ai nhận :(
vậy bố trí đi làm bảo vệ nhé..^^

hai ba năm rồi mình quen nhau em có biết không? Hai ba năm rồi... Hai ba năm rồi...Hai ba năm rồi.... là lá la là lá la la !

6 năm cũng chỉ đi chém gió :D

đi bảo vệ, tháng kiếm 4tr đấy.
để dành tiền mua vé số đổi đời

Những bài kiểu này, một là acc lâu năm clone đăng cho vui. Hai là newbie không biết gì cả. Chứ loanh quanh hai ba năm mà giờ còn đăng như này thì...:rolleyes::rolleyes::rolleyes:

Những bài kiểu này, một là acc lâu năm clone đăng cho vui. Hai là newbie không biết gì cả. Chứ loanh quanh hai ba năm mà giờ còn đăng như này thì...:rolleyes::rolleyes::rolleyes:
thì sao???? lúc nào chả có ngừời này người nọ,bạn thành công không phải nguời khác cũng như vậy

cũng đi bảo vệ đâu dễ xin bạn mà còn vé số đồi đời :(
cao 1m6 nặng trên 50k , không bị dị tật là được, nó tuyển đầy ra.
xách ass đi xin việc là vừa, kỹ năng thế này không tồn tại nổi trong mmo đâu.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,954
171,025
Latest member
Rakupet16

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom