em là newbie

124gdjk

Junior
Reactions
5
MR
0.001
Chào các pro các newbie,mình mới đến với mmo, không còn gì để làm :(,mình cũng lân la tìm hiểu rất nhiều mảng nhưng có lẽ chưa đi đúng đường và cũng không biết đi theo đường nào,mình thực sự rất thích làm MMO,bây giờ hàng ngày chỉ lướt web chơi game cho qa ngày,cảm thấy cuộc sống vô nghĩa mông lung quá,tiền thì cũng cạn dần,nếu có pro nào đọc dc post này mong giúp mình 1 hi vọng để khởi đầu làm gì đó,rảnh cả ngày,chịu khó học hỏi và mình theo ai thì theo đến khi không thể theo nữa,mình chưa phản ai 1 lần nào,hay pro nào tuyển mình làm gì cũng dc,thank ae đã đọc :)

thớt định hướng cho em làm gì đi em sẽ nghiên cứu rồi có vốn em sẽ đầu tư ạ
phụ hồ nhé, shiper, grab, cộng tác viên đăng tin, bán hàng, nói chung chịu khó cày thuê nhiều việc vl!
Ra ngoài đi làm, tối về làm mmo nói chung quyết tâm bác tới đâu thui! chứ mm0 không bỏ $$$ ra mà kiếm được nhiều $$$ thì hơi khó! không có $$$ thì bỏ time. còn ai tuyển bác thì bác google nhé!

Upvote 0
phụ hồ nhé, shiper, grab, cộng tác viên đăng tin, bán hàng, nói chung chịu khó cày thuê nhiều việc vl!
Ra ngoài đi làm, tối về làm mmo nói chung quyết tâm bác tới đâu thui! chứ mm0 không bỏ $$$ ra mà kiếm được nhiều $$$ thì hơi khó! không có $$$ thì bỏ time. còn ai tuyển bác thì bác google nhé!
mình cũng đang làm rồi muốn kiếm thêm nữa tại việc làm không đều TG nghỉ nhiều quá không đủ sống!

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,656
170,751
Latest member
LuDiTu

Most viewed of week

Most viewed of week

Back