em là newbie

124gdjk

Junior
Reactions
5
MR
0.001
Chào các pro các newbie,mình mới đến với mmo, không còn gì để làm :(,mình cũng lân la tìm hiểu rất nhiều mảng nhưng có lẽ chưa đi đúng đường và cũng không biết đi theo đường nào,mình thực sự rất thích làm MMO,bây giờ hàng ngày chỉ lướt web chơi game cho qa ngày,cảm thấy cuộc sống vô nghĩa mông lung quá,tiền thì cũng cạn dần,nếu có pro nào đọc dc post này mong giúp mình 1 hi vọng để khởi đầu làm gì đó,rảnh cả ngày,chịu khó học hỏi và mình theo ai thì theo đến khi không thể theo nữa,mình chưa phản ai 1 lần nào,hay pro nào tuyển mình làm gì cũng dc,thank ae đã đọc :)

nhớ không nhầm thì thứ 3 tuần trước bạn cũng lập top tìm sư phụ. giờ lại lập top này nữa. trong thời gian đó bạn tự tìm hiểu sẽ có rất nhiều thứ bạn ngộ ra.xác định là phải thất bại nhiều thì hãy tham gia mmo.

Upvote 0
Poker. Phù hợp với máy tính cấu hình cùi. Phù hợp cái sở thích ngồi máy tính nghe nhạc, lướt web, game.

Có điều hơi hại não. Hỏi thì mình trả lời thôi, chứ ko có dụ dỗ gì đâu nhé :D
poker là đánh bài đó hả chế!!

Upvote 0
Poker. Phù hợp với máy tính cấu hình cùi. Phù hợp cái sở thích ngồi máy tính nghe nhạc, lướt web, game.

Có điều hơi hại não. Hỏi thì mình trả lời thôi, chứ ko có dụ dỗ gì đâu nhé :D
đó không phải là sở thích mà là không có gì làm giết TG thôi thớt!

Upvote 0
nhớ không nhầm thì thứ 3 tuần trước bạn cũng lập top tìm sư phụ. giờ lại lập top này nữa. trong thời gian đó bạn tự tìm hiểu sẽ có rất nhiều thứ bạn ngộ ra.xác định là phải thất bại nhiều thì hãy tham gia mmo.
mình cũng tìm hiểu mà nhưng không đâu vào đâu !

Upvote 0
chỉ mong gặp 1 sự phụ rông lượng mình mới đến với mmo nếu làm được mình sẽ hậu tạ sư phụ từ số tiền mình làm ra đầu tiền thôi!
trong giới MMO nếu ko quen biết thì chả ai rảnh để rộng lượng cả :D
cơ bản thì muốn tìm dc 1 sp thì bản thân bạn phải có 1 cái gì đó "có ích" cho ng ta, thì may ra ng ta mới "cưu mang" bạn
( ngày xưa mình cũng thế )
từ 1 con gà đi lên, cũng phải có tí xíu kỹ năng, thì mới may ra tìm dc 1 sp ^^!

Upvote 0
trong giới MMO nếu ko quen biết thì chả ai rảnh để rộng lượng cả :D
cơ bản thì muốn tìm dc 1 sp thì bản thân bạn phải có 1 cái gì đó "có ích" cho ng ta, thì may ra ng ta mới "cưu mang" bạn
( ngày xưa mình cũng thế )
từ 1 con gà đi lên, cũng phải có tí xíu kỹ năng, thì mới may ra tìm dc 1 sp ^^!
thớt nói cũng phải "__" chắc tự cố tìm hiểu cho có kĩ năng thêm rồi tiếp tục lập top kiếm sp quá

Upvote 0
Chào các pro các newbie,mình mới đến với mmo, không còn gì để làm :(,mình cũng lân la tìm hiểu rất nhiều mảng nhưng có lẽ chưa đi đúng đường và cũng không biết đi theo đường nào,mình thực sự rất thích làm MMO,bây giờ hàng ngày chỉ lướt web chơi game cho qa ngày,cảm thấy cuộc sống vô nghĩa mông lung quá,tiền thì cũng cạn dần,nếu có pro nào đọc dc post này mong giúp mình 1 hi vọng để khởi đầu làm gì đó,rảnh cả ngày,chịu khó học hỏi và mình theo ai thì theo đến khi không thể theo nữa,mình chưa phản ai 1 lần nào,hay pro nào tuyển mình làm gì cũng dc,thank ae đã đọc :)
hix, làm mmo làm gì! Mình ngồi lỳ giờ bị trĩ rồi mà tháng k kiếm nổi 3triệu để chi tiêu, ra ngoài tìm việc có phải hay hơn k

Upvote 0
newbie + không vốn mình thấy toàn đi cap rồi từ từ lên :)

Upvote 0
nghề anh em gợi ý thì ông đá ra , vậy thôi ra ngoài làm mướn cho lẹ

lúc tôi mới vô mmo này toàn đi làm culi cho các admin kiếm tiền đấy

ông muốn 1 bước lên trời thì đợi scam nó vô hướng dẫn cách scam

Upvote 0
Tiền cạn dần đến mức nào r` thím o_O mmo có 2 con đường: có vốn / ko vốn
Ko vốn thì gõ capt, làm offer, youtube, ptu

Upvote 0
Tiền cạn dần đến mức nào r` thím o_O mmo có 2 con đường: có vốn / ko vốn
Ko vốn thì gõ capt, làm offer, youtube, ptu
có vốn thì trade coin, exchange

Upvote 0
nghề anh em gợi ý thì ông đá ra , vậy thôi ra ngoài làm mướn cho lẹ

lúc tôi mới vô mmo này toàn đi làm culi cho các admin kiếm tiền đấy

ông muốn 1 bước lên trời thì đợi scam nó vô hướng dẫn cách scam
không phải mình đá ra mình muốn 1 việc phù hợp với mình mới bắt đầu mà các thớt toàn xài từ trong nghề khó hiểu quá ae có thể nói dõ ra được không!

Upvote 0

Announcements

Forum statistics

Threads
418,571
170,660
Latest member
hungkktk
Back
Top Bottom