• Guest, bạn sẽ được thưởng theo giá trị giao dịch tương ứng khi báo cáo [Scammer]:
    • Từ 50tr trở lên: thưởng liền 20 MR (~ $20)
    • Còn lại: thưởng liền 1 MR - 10 MR (~ $1 - $10)
    • Các trường hợp báo cáo [Warning] cũng sẽ được thưởng 1 MR (~ $1)
    • Báo cáo tại đây

Waiting for Answer Em huynhlamid

Status
Not open for further replies.
bạn thật vĩ đại và độ lượng, vậy bản trả tiền thay cho tmod đi.
Tự nhiên trả thay cho Tmod?Mod nó chỉ có lỗi vì để thằng Scam qua mặt chứ nó có scam của ai đâu?với lại nó đòi chả hết 14tr đấy cho người ta koi như nó có tình đi,vậy nếu lấy tiền của nó thì rốt cuộc nó là người trả nợ cho thằng scam rồi :eek:

nguyentung

Senior
Reactions
355
MR
0.000
Chat with me via Skype
dù sao cũng phải công nhận thằng scam này giỏi , nếu để ý sẽ thấy theard này http://mmo4me.com/threads/1000-pm-20-9-vcb.185091/ được bác haioption thật lập vào thứ 6 tuần trước, trước khi haioption bị banner ,hôm nay thằng scam nó dùng nick fake đào mộ cái theard lên lấy do là nick chính bị banner giao dịch tạm bằng nick phụ , bác haioption không thể vào để chứng minh được => mọi người tạm tin là nick fake chính là bác haioption thật . Sau đấy lại lừa được cả Tmod vào chứng minh nó là haioption thật , công nhận là cao tay chứ chả đùa

danhmay24h

Staff member
Moderator
Trusted 4
Reactions
3,921
MR
27.405
$782.68
Services
Call me! Call me! Chat with me via Skype
Chia buồn cùng em, SCAM quá cao tay. Rút bài học nhé !
Rút kinh nghiệm lần sau, đã banned chủ topic thì phải close topic, nó có giả clone thì cũng không lập được topic để scam.

MrGame

Banned
Reactions
602
MR
0.000
Vấn dề này khá là khó giải quyết . chủ toppic bị scam nếu rộng lượng tha thì còn đỡ
nếu không tha thì Mod . offline 1 thời gian thôi

tuananh85

Junior
Verified
Reactions
87
MR
0.000
$1,000.00
Services
Chat with me via Skype
Bây giờ em mwois online được các bác ạ. Vụ này thực chất em cũng không thể biết được thằng Scam là ai chỉ mong BQT xem xét. Em nghĩ để chia sẻ thiệt hại vụ này thì em và Tmode sẽ mỗi người chịu trách nhiệm 1 nửa số bị Scam tức em chịu mất 100MB còn Tmode huynhlamid sẽ chịu 100MB.

geek

Banned
Reactions
305
MR
0.000
Cái này nếu chú em @huynhlamid là bị hại thật thì quá khổ. Mà nếu cậu @haioption fake thì cũng khó có bằng chứng, mà giả dụ mấy trường hợp khác thì lỗi cũng phần lớn thuộc về em @huynhlamid. Mà sao nick bị ban mà k close topic ta?

huynhlamid

Hero
Verified
Reactions
1,216
MR
0.568
Follow me on Facebook
Bây giờ em mwois online được các bác ạ. Vụ này thực chất em cũng không thể biết được thằng Scam là ai chỉ mong BQT xem xét. Em nghĩ để chia sẻ thiệt hại vụ này thì em và Tmode sẽ mỗi người chịu trách nhiệm 1 nửa số bị Scam tức em chịu mất 100MB còn Tmode huynhlamid sẽ chịu 100MB.
Thank bác em sợ bác bị thiệt thôi , nếu cần gấp em sẽ mượn trả bác

muvatoi

Junior
Reactions
172
MR
0.046
giờ mới ăn xong và onl được, từ tối qua chưa ăn gì đã bị thằng cờ hó nó tống cho quả cam vào mồm xót hết cả ruột các bác ạ :confused:.
Vụ này thực sự cũng quá ảo, mình vào mmo không tính là lâu nhưng cũng có gần 2 năm kinh nghiệm,giao dịch cũng khá là nhiều nhưng có lẽ tính hay tin người :p, đã cố gắng cẩn thận mà vẫn ko tránh được, mình thông cảm với @huynhlamid . Mình không tính đổ trách nhiệm toàn bộ vụ này cho @huynhlamid , nhưng đã "làm quan" thì phải có trách nhiệm với dân, với những quyết định của bản thân. Mình tôn trọng quyết định giải quyết vụ này của các mod, tuy nhiên dù quyết định đó như thế nào, @huynhlamid có nhận trách nhiệm và "bồi thường" như thế nào (nếu có :D) thì toàn bộ số $ đó mình xin được ủng hộ quỹ từ thiện của 4room, đã từ lâu mình muốn ủng hộ nhưng chưa có điều kiện, nay nhận vụ này mình thực hiện tâm nguyện đó vậy :p. Nếu @huynhlamid không có trách nhiệm "bồi thường" mình cũng sẽ bỏ $ túi ủng hộ quỹ từ thiện 500k (ngay sau khi vụ này được giải quyết và khép lại mình sẽ ck).
bác @animax1991 vào cho ý kiến giúp em, nếu tìm ra hung thủ chính của vụ này thì quá tuyệt với :mad:

giờ mới ăn xong và onl được, từ tối qua chưa ăn gì đã bị thằng cờ hó nó tống cho quả cam vào mồm xót hết cả ruột các bác ạ :confused:.
Vụ này thực sự cũng quá ảo, mình vào mmo không tính là lâu nhưng cũng có gần 2 năm kinh nghiệm,giao dịch cũng khá là nhiều nhưng có lẽ tính hay tin người :p, đã cố gắng cẩn thận mà vẫn ko tránh được, mình thông cảm với @huynhlamid . Mình không tính đổ trách nhiệm toàn bộ vụ này cho @huynhlamid , nhưng đã "làm quan" thì phải có trách nhiệm với dân, với những quyết định của bản thân. Mình tôn trọng quyết định giải quyết vụ này của các mod, tuy nhiên dù quyết định đó như thế nào, @huynhlamid có nhận trách nhiệm và "bồi thường" như thế nào (nếu có :D) thì toàn bộ số $ đó mình xin được ủng hộ quỹ từ thiện của 4room, đã từ lâu mình muốn ủng hộ nhưng chưa có điều kiện, nay nhận vụ này mình thực hiện tâm nguyện đó vậy :p. Nếu @huynhlamid không có trách nhiệm "bồi thường" mình cũng sẽ bỏ $ túi ủng hộ quỹ từ thiện 500k (ngay sau khi vụ này được giải quyết và khép lại mình sẽ ck).
bác @animax1991 vào cho ý kiến giúp em, nếu tìm ra hung thủ chính của vụ này thì quá tuyệt với :mad:
Anh cho chính xác số tiền đó với nếu dc em sẽ chiu ạ

Anh cho chính xác số tiền đó với nếu dc em sẽ chiu ạ
mình nghĩ cậu cũng là nạn nhân, nên mình không muốn lấy $ của cậu, nhưng trách nhiệm thì vẫn là trách nhiệm, mình bị thiệt hại 249$. như thế này đi, nếu mọi người đồng ý, và cũng như mình đã viết ở trên, cậu ủng hộ quỹ từ thiện 500k, thế là xong :D
các bác có đồng ý không ạ:p

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,257
Latest member
devtest123

Most discussed of week