Em hỏi các cao nhân về cách nuôi ví PayPal ạ

BaoHoangJav

Newbie
Reactions
1
MR
0.043
Em chào các bác.
Em là thành viên mới cho em hỏi làm sao để nuôi được PayPal ổn định và cách để trả phí theo hình thức nào Thanh toán hoá đơn, và thanh toán theo cách đấy thì phí bao nhiêu % ạ: Cao nhân nào có thể hộ trợ em với ạ

Em chào các bác.
Em là thành viên mới cho em hỏi làm sao để nuôi được PayPal ổn định và cách để trả phí theo hình thức nào Thanh toán hoá đơn, và thanh toán theo cách đấy thì phí bao nhiêu % ạ: Cao nhân nào có thể hộ trợ em với ạ
Thông thường thì sẽ có 2 cách.
Cách 1 là tham khảo hướng dẫn https://mmo4me.com/threads/paypal-toan-tap-2016-hdsd-phong-tranh-limit-va-cach-go-cu-the.299641/
Cách 2 là inbox anh @acevnvn hỏi mua cho nhanh

Upvote 0
bạn dùng như một người bình thường là dc, có send, có nhận, có pay, checkout.

chứ cái acc nhìn vào toàn send và nhận, send và nhận thì trust ko cao

Upvote 0
Cứ dùng bình thường theo đúng nhu cầu thực tế, sủ dụng thông tin cá nhân chính xác để cung cấp khi có yêu cầu. Giờ Paypal cũng có support tiếng Việt rồi nên nếu dùng đàng hoàng thì cũng không cần phải quá lo lắng.

Upvote 0
các bác cho em hỏi, nếu buôn paypal mà gửi invoice cho khách thì tỉ lệ sống có cao hơn không nhỉ ? em cảm ơn các bác

Upvote 0
các bác cho em hỏi, nếu buôn paypal mà gửi invoice cho khách thì tỉ lệ sống có cao hơn không nhỉ ? em cảm ơn các bác
theo lý thuyết thì đây là cách tốt nhất, mà gởi invoice thì khách pay theo dạng good and services, vừa bị phí và nhiều rủi ro. nên ít ai làm cách này

Upvote 0
theo lý thuyết thì đây là cách tốt nhất, mà gởi invoice thì khách pay theo dạng good and services, vừa bị phí và nhiều rủi ro. nên ít ai làm cách này
em cảm ơn bác, nếu khách pay theo dạng F&F liệu có an toàn hơn dạng gửi F&F thường không bác nhỉ

Upvote 0
nuôi gì thì cũng phải theo nguyên tắc là cho ăn thật nhiều thì nó mới mập được. túm lại bạn cứ cho nó ăn càng nhiều càng tốt là nó sẽ mập mạp căng tròn :popo_big_smile:

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,642
170,743
Latest member
Bitscreener

Most viewed of week

Most viewed of week

Back