Em dek quên -Gay trả thù ^^

DKM VCL VL Gay không biết nhục mà còn đi nói người khác.Nhục như nhau thôi.Mẹ thấy cái miệng là mún đánh

mấy bác gay ghê lắm đừng có rớ vào. Nhớ hồi đó đang ngồi công viên đợi bạn gái thì có thằng gay tới bắt chuyện rủ xuống biển chơi. Vãi hồn chuồn lẹ

em ấy bản lĩnh thiệt

thằng Gay này làm gì biêu xấu dân miền Tây ta thế, lại còn Cần Thơ nữa. Mún đá nó phát

ngu ráng chịu , mà đâu phải pede ai cũng vậy , thằng pede này nó cũng cay cú số tiền mà nó bõ ra mua đồ cho thằng đó =)) , như ông chủ Pede trong đoàn lân của bạn tui nuôi 20 đứa , đứa đi lâu năm nhất hình như là 5 năm đc 1 BMW , 1 Camry , 1 căn phú mỹ hưng , thằng đó vừa quan hệ với ỗng vừa quan hệ với vợ nó . Vậy mà bao năm trời thằng già ấy vẫn ko bek mới ghê :)) , rồi thằng kia trong đám ấy lun gây lộn với ỗng xách chiết SH ra trả ỗng , vậy mà ỗng cũng ********* thèm lấy cho người mang đến tận nhà lại , rồi nhờ chuyển lời đồ tăng rồi ko bao giờ lấy lại :)) . Thằng pede trong clip này vẫn còn bựa lắm=)) , còn thằng đi lừa tình gay thì ôi thôi giờ đc nỗi tiếng toàn quốc toàn tỉnh miền tây rùi nhé =)) . Mà thằng pede ấy nói đúng 1 đều dân miền Tây trai gái giờ bựa hết chỗ nào trai thì trai bao cặp gay , gái thì làm cave , HTGD , ..... bởi vậy giờ ng` ta hay nói miền Tây là nơi thiên đường khoái lạc :)) , dân miền Tây giờ thích ăn chơi đua đòi rồi , ko còn ham hố bán lưng cho trời đễ gặt từng tấc đất lúa đâu :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,470
172,469
Latest member
firdalikan
Back
Top Bottom